Trang 21/92 ĐầuĐầu ... 1119202122233171 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 201 tới 210 của 911

Chủ đề ::: Chia sẻ - Dump SHSH 5.1.1, lấy và lưu SHSH 5.1.1 - Build FW 5.1.1 Custom và Restore lại FW 5.1.1

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi suzuki_sport_rgx Xem bài viết
    Cái bài #182 đó. Và kết quả là bài #183 do bạn cài nhiều app...!
    Có chắc chắn ko vậy , nếu cài app bị conflict thì nhiều TH bị rồi và nó bị respring liên tục ko cần phải hết pin nhé.
    Cái này lạ vì nếu conflict thì restart -> bị respring luôn, tuy nhiên máy mình restart thoải mái (kể cả turn off rồi on). Chỉ bị khi pin bị kiệt thôi. Khi ấy boot lên rất lâu và bị
    Tuy k phải lỗi to, nhưng nếu quên sạc thì cũng có vđề đây

Nếu được, mình muốn Jailbreak 1 lần nữa cho chắc chắn đc ko nhỉ, nếu dùng Sn0wbreeze built FW thì nên JB again= j nhỉ (chắc chắn k = Greenpois0n đc rồi)
    Thnks!

Thanks
    2.685

Quote Nguyên văn bởi abc_x3 Xem bài viết
    Có chắc chắn ko vậy , nếu cài app bị conflict thì nhiều TH bị rồi và nó bị respring liên tục ko cần phải hết pin nhé.
    Cái này lạ vì nếu conflict thì restart -> bị respring luôn, tuy nhiên máy mình restart thoải mái (kể cả turn off rồi on). Chỉ bị khi pin bị kiệt thôi. Khi ấy boot lên rất lâu và bị
    Tuy k phải lỗi to, nhưng nếu quên sạc thì cũng có vđề đây

Nếu được, mình muốn Jailbreak 1 lần nữa cho chắc chắn đc ko nhỉ, nếu dùng Sn0wbreeze built FW thì nên JB again= j nhỉ (chắc chắn k = Greenpois0n đc rồi)
    Thnks!
    Từ đầu đến giờ, đã qua 21 trang. Có ai bị như máy bạn kg? Theo bạn chắc có lẻ là có nhưng họ kg nói. Nhưng theo mình. Có lẻ đụng chạm soft là nguyên nhân. Tin hay kg tùy bạn. Bạn đang gặp sự cố lỗi, có người giúp đở bạn, bạn kg quan tâm đến sự giúp đở đó, mà tạo 1 bài post trích dẫn cái bạn đã hỏi, nhưng rất tiếc là bạn kg tin cái lời giúp đở đó. Nếu bạn cảm thấy kg tin, thì tự thân vận động vậy.
    Đời không như là mơ....
    Đời quá phũ.....!

Thanks
    24

Cho em hỏi với cái FW custom của em đã hiện ra cydia vậy đã JB chưa ạ.Trong khi em cũng chưa dùng JB.Mà em muốn hỏi JBU cho IÓS 5.1.1 giờ có chưa hả mọi người.Thấy diễn đàn toàn ghi ko áp dụng cho FW custom nên em chưa dám sử dụng.Nếu JBU được thì dùng tool nào hả mọi người

Thanks
    2.685

Quote Nguyên văn bởi congtu.nobita Xem bài viết
    Cho em hỏi với cái FW custom của em đã hiện ra cydia vậy đã JB chưa ạ.Trong khi em cũng chưa dùng JB.Mà em muốn hỏi JBU cho IÓS 5.1.1 giờ có chưa hả mọi người.Thấy diễn đàn toàn ghi ko áp dụng cho FW custom nên em chưa dám sử dụng.Nếu JBU được thì dùng tool nào hả mọi người
    Có cydia là đã jb rồi. Có 5.1.1 đã jb untethered lâu rồi, giờ mọi người đang đợi jb untethed cho 6.x
    Đời không như là mơ....
    Đời quá phũ.....!

5. Các thành viên đã cảm ơn suzuki_sport_rgx cho bài viết này:

congtu.nobita (12-12-2012)

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi suzuki_sport_rgx Xem bài viết
    Từ đầu đến giờ, đã qua 21 trang. Có ai bị như máy bạn kg? Theo bạn chắc có lẻ là có nhưng họ kg nói. Nhưng theo mình. Có lẻ đụng chạm soft là nguyên nhân. Tin hay kg tùy bạn. Bạn đang gặp sự cố lỗi, có người giúp đở bạn, bạn kg quan tâm đến sự giúp đở đó, mà tạo 1 bài post trích dẫn cái bạn đã hỏi, nhưng rất tiếc là bạn kg tin cái lời giúp đở đó. Nếu bạn cảm thấy kg tin, thì tự thân vận động vậy.
    Ý mình là ko chắc đụng app là vđề vì nếu đụng thì sẽ có hiện tượng ngay, ko cần phải hết pin. Quote chỉ là để tiện theo dõi, đỡ phải typing lại. Gặp lỗi thì hỏi, hiểu đúng mới sửa đc và làm nó tốt lên thôi.
    Bạn này bị tự ái cao qá ^^ Anw, thanks bạn nhiệt tình
    PS: giúp đỡ b nhé

Thanks
    2.685

Quote Nguyên văn bởi abc_x3 Xem bài viết
    Ý mình là ko chắc đụng app là vđề vì nếu đụng thì sẽ có hiện tượng ngay, ko cần phải hết pin. Quote chỉ là để tiện theo dõi, đỡ phải typing lại. Gặp lỗi thì hỏi, hiểu đúng mới sửa đc và làm nó tốt lên thôi.
    Bạn này bị tự ái cao qá ^^ Anw, thanks bạn nhiệt tình
    PS: giúp đỡ b nhé
    Bạn đã cài những soft gì trên cydia. Chịu khó restore lại. CÀi appsyn, quiclock. ==>test rồi tính tiếp!......
    Đời không như là mơ....
    Đời quá phũ.....!

thanhdh đang ẩn Guild Leader : HeavenIPhone Tài sản: Chỉ có 8700V và 8707 Sim Free iOS hiện tại: Để thông tin thật ngắn gọn thôi, tránh gây phản cảm cho người xem... SHSH: Nokia thì cần gì shsh nhỉ ?
    Thanks
    2.140

Dùng snowbreeze 2.9.6 này là ngon nhất ko gì bằng rồi, bạn làm cfw sau khi rs là JBU ngay, ngon đừng hỏi nữa
    Quảng Trị

9. Các thành viên đã cảm ơn thanhdh cho bài viết này:

Thanks
    24

Quote Nguyên văn bởi Thanh Pro Là Anh Xem bài viết
    Dùng snowbreeze 2.9.6 này là ngon nhất ko gì bằng rồi, bạn làm cfw sau khi rs là JBU ngay, ngon đừng hỏi nữa
    Vậy sao cho em hỏi em cắm vào và chạy Itool ở phần file system ko thấy hiện JB nhỉ , ko thấy phần để vào các file system đâu , ko tìm thấy folder var/media để auto install file .deb đâu ạ.Và 1 cái nữa là làm bằng Snowbee đã JBU thì em chỉ việc cài các phần thôi ạ.Em ko tìm thấy cái SBSettingstopag đâu ạ mọi người cho em xin thêm cái link

Thanks
    2.685

Vậy sao cho em hỏi em cắm vào và chạy Itool ở phần file system ko thấy hiện JB nhỉ , ko thấy phần để vào các file system đâu , ko tìm thấy folder var/media để auto install file .deb đâu ạ.Và 1 cái nữa là làm bằng Snowbee đã JBU thì em chỉ việc cài các phần thôi ạ.Em ko tìm thấy cái SBSettingstopag đâu ạ mọi người cho em xin thêm cái link
    Lên cydia search afc2add, cài vào, reboot, có ngay
    Đời không như là mơ....
    Đời quá phũ.....!

12. Các thành viên đã cảm ơn suzuki_sport_rgx cho bài viết này:

Thanks
    24

Sao em add với cydia.heaveniphone.com vào phần search ko tìm thấy bác nhỉ.

Trang 21/92 ĐầuĐầu ... 1119202122233171 ... CuốiCuối