Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Chủ đề ::: Giúp em về mua IP4s

Hybrid View

Thanks
    70

Mặc định Giúp em về mua IP4s

Em tính cuối tháng mua thêm con 4s cho bạn em. Nhưng em phân vân không biết mua hàng Lock hay Word và không biết mua ở VN hay ở Mỹ và giá cả như thế nào.
    Ở VN giá thì có rồi nhưng em không biết mua bên Mỹ giá rẻ hơn không và là bao nhiêu. Tại cuối tháng bạn em về nước nó xách về cho.
    Nghe nói mua bên Mỹ được hàng chính hãng mà rẻ hơn nhưng không biết cách thức mua như thế nào.
    Bác nào có kinh nghiệm giúp em một vé với. Em có thể mua bản lock cho rẻ về đây chơi game nghe nhạc và Jailbreak gọi điện thoại thôi không cần bon chen IOS mới vậy có được không?
    Cảm ơn các bác nhiều!!!

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    104
    Blog Entries
    2

Mua Lock thì nên mua của AT&T ấy, sau này nếu muốn lên World thì mua code cũng rẻ à ~100k

3. Các thành viên đã cảm ơn anime.dollar cho bài viết này:

phuong_ttt (20-12-2012)

Thanks
    70

Quote Nguyên văn bởi anime.dollar Xem bài viết
    Mua Lock thì nên mua của AT&T ấy, sau này nếu muốn lên World thì mua code cũng rẻ à ~100k
    Nếu mua Lock AT&T có làm hợp đồng gì không hả bác. Hay ra mua liền mà mua ở đâu hả bác. Bác có biết giá Lock bên mỹ bao nhiêu không bác.
    Mấy tháng trước em mua bản World ở VN nhưng h thấy không zin chúc nào. Nên em mất lòng tin lắm rồi.

Thanks
    2.635

Nếu 4s bây giờ, mua bên Mỹ rồi ship về VN ==> giá sẽ cao hơn mua ở VN. Nhưng được cái toàn bộ là zin, cả pk zin. Mua ở VN hiện tại sẽ rẻ hơn nhưng pk thì 98% là kg zin. Có khi máy cũng thế.
    Chao ôi....đời......!

6. Các thành viên đã cảm ơn suzuki_sport_rgx cho bài viết này:

phuong_ttt (20-12-2012)

trung_xtmb đang ẩn Thành viên Tài sản: Iphone 4S 16G Trắng iOS hiện tại: iOS 6.0.1 Baseband: Quốc Tến Nên Không Quan Tâm SHSH: 5.1.1, 6.0.1
    Thanks
    3

Quote Nguyên văn bởi phuong_ttt Xem bài viết
    Em tính cuối tháng mua thêm con 4s cho bạn em. Nhưng em phân vân không biết mua hàng Lock hay Word và không biết mua ở VN hay ở Mỹ và giá cả như thế nào.
    Ở VN giá thì có rồi nhưng em không biết mua bên Mỹ giá rẻ hơn không và là bao nhiêu. Tại cuối tháng bạn em về nước nó xách về cho.
    Nghe nói mua bên Mỹ được hàng chính hãng mà rẻ hơn nhưng không biết cách thức mua như thế nào.
    Bác nào có kinh nghiệm giúp em một vé với. Em có thể mua bản lock cho rẻ về đây chơi game nghe nhạc và Jailbreak gọi điện thoại thôi không cần bon chen IOS mới vậy có được không?
    Cảm ơn các bác nhiều!!!
    Mình thích mua bản lock hơn nước ngoài dùng ok hơn. Mua cái sim ghép 500k thì ko khác gì quốc tế mà. Mua QT chi cho mắc hì. CÒn mua ở VN thì đừng bạn ơi.

8. Các thành viên đã cảm ơn trung_xtmb cho bài viết này:

phuong_ttt (20-12-2012)

propepsino1 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4s 64gb iOS hiện tại: 6.0.1 Baseband: 4.12.01
    Thanks
    127

4s 64g lock 7tr8 đc làm ăn liền nè bạn

10. Các thành viên đã cảm ơn propepsino1 cho bài viết này:

phuong_ttt (20-12-2012)

Thanks
    70

Quote Nguyên văn bởi propepsino1 Xem bài viết
    4s 64g lock 7tr8 đc làm ăn liền nè bạn
    4s 64g mà 7tr8 máy sao hả bác.

propepsino1 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4s 64gb iOS hiện tại: 6.0.1 Baseband: 4.12.01
    Thanks
    127

Quote Nguyên văn bởi phuong_ttt Xem bài viết
    4s 64g mà 7tr8 máy sao hả bác.
    bao test bung máy thoải mái, hk zin tôi cho bạn đánh tui thoải mái bao phụ kiện: sim ghép sai như quốc tế + sạc + cáp + thích thì cho luôn cái tai nghe ip4

Thanks
    104
    Blog Entries
    2

Quote Nguyên văn bởi propepsino1 Xem bài viết
    bao test bung máy thoải mái, hk zin tôi cho bạn đánh tui thoải mái bao phụ kiện: sim ghép sai như quốc tế + sạc + cáp + thích thì cho luôn cái tai nghe ip4
    Lock mạng gì vậy cho coi cái ime coi + 500đ ảnh ọt gì nữa

huybom đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: ip 4s 16gb black iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 2.0.12 SHSH: 5.1.1 - 6.0.1
    Thanks
    114

Như bác anime.dollar thì nên mua lock AT&T vì giá rẻ hơn + đc đồ zin, mang về vn unlock cũng rẻ có 50-100k thôi

15. Các thành viên đã cảm ơn huybom cho bài viết này:

phuong_ttt (20-12-2012)

Trang 1/2 12 CuốiCuối