Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề ::: Phần mềm nào vào facebook trên ip ạ

Thanks
    49

Mặc định Phần mềm nào vào facebook trên ip ạ

Cho em hỏi mình dùng phần mêm nào đề vô facebook cho nhanh ạ , em vô dc facebook mà chậm kinh khủng up hình cũng ko dc , em mới tải cái hotspot về mà em dùng hoài ko dc nó cứ ghi là : sever did not respond hoài và chương trình thì nó nói là not activited ji đó ạ ???

Xem các chủ đề tương tự:

mynhoc đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iphone 4 (phiên bản unlock đặt biêt có giới hạn) iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 04.12.01(đời không biết đi về đâu) SHSH: 5.0.1 ,5.1.1 ,6.0.1
    Thanks
    82

Quote Nguyên văn bởi Johny_dragon Xem bài viết
    Cho em hỏi mình dùng phần mêm nào đề vô facebook cho nhanh ạ , em vô dc facebook mà chậm kinh khủng up hình cũng ko dc , em mới tải cái hotspot về mà em dùng hoài ko dc nó cứ ghi là : sever did not respond hoài và chương trình thì nó nói là not activited ji đó ạ ???
    thử opera mini xem.
    Chia sẽ là một niềm vui !!!
    Người nhận là một hạnh phúc !!!

3. Các thành viên đã cảm ơn mynhoc cho bài viết này:

Johny_dragon (20-12-2012)

Thanks
    4

update bản fb mới đi nèo

5. Các thành viên đã cảm ơn thanhthien_1992 cho bài viết này:

Nghĩa Louis đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 5s Gold & Ipad 3 White iOS hiện tại: 7.x.x l 7.x.x Baseband: No All SHSH: ...
    Thanks
    530

up hình k đz thì bạn nên xem lại file host của mạng,bạn có thể xài safari hoặc opera mini,skyfire,iswifter... để vào FB nhưng nếu tình trạng chậm thì bạn nên nâng cấp phiên bản FB mới nhất hoặc xem lại hệ thống mạng của bạn

7. Các thành viên đã cảm ơn Nghĩa Louis cho bài viết này:

Thanks
    49

Quote Nguyên văn bởi mynhoc Xem bài viết
    thử opera mini xem.
    opera vô nhanh mà cách sắp xếp nó khó thấy wa bạn ạ ?

Thanks
    49

Quote Nguyên văn bởi samatec Xem bài viết
    up hình k đz thì bạn nên xem lại file host của mạng,bạn có thể xài safari hoặc opera mini,skyfire,iswifter... để vào FB nhưng nếu tình trạng chậm thì bạn nên nâng cấp phiên bản FB mới nhất hoặc xem lại hệ thống mạng của bạn
    mình đã dùng opera vào rất nhanh nhưng cách sắp xếp nhìn khó chịu wa , bạn ơi bạn có phần mềm nào chẳng hạn như hotspot shield để vào facebook ko mình dùng hotspot trên laptop thấy vào nhanh lắm mà sao mình dùng trên ip
    thì mở VPN nó cứ ghi là sever did not respond , và vô chương trình thì nó ghi là chưa dc activated vậy làm sao để cr@ck cái shield trên ip thế bạn và làm sao để cr@ck trên lap nữa

firmwareios8 đang online Tài sản: 3gs,4 iOS hiện tại: nothing Baseband: 04.10.01 SHSH: bán rùi
    Thanks
    1.673

Quote Nguyên văn bởi Johny_dragon Xem bài viết
    mình đã dùng opera vào rất nhanh nhưng cách sắp xếp nhìn khó chịu wa , bạn ơi bạn có phần mềm nào chẳng hạn như hotspot shield để vào facebook ko mình dùng hotspot trên laptop thấy vào nhanh lắm mà sao mình dùng trên ip
    thì mở VPN nó cứ ghi là sever did not respond , và vô chương trình thì nó ghi là chưa dc activated vậy làm sao để cr@ck cái shield trên ip thế bạn và làm sao để cr@ck trên lap nữa
    cần gì vpn bạn,bạn on nó lên vô lâu là phải rùi,mình có on vpn đâu mà vẫn vô fb ầm ầm mà

11. Các thành viên đã cảm ơn firmwareios8 cho bài viết này:

thanhdh đang ẩn Guild Leader : HeavenIPhone Tài sản: Chỉ có 8700V và 8707 Sim Free iOS hiện tại: Để thông tin thật ngắn gọn thôi, tránh gây phản cảm cho người xem... SHSH: Nokia thì cần gì shsh nhỉ ?
    Thanks
    2.102

Dùng chrome hoặc ucbrowser nhé bạn :3
    Quảng Trị

13. Các thành viên đã cảm ơn thanhdh cho bài viết này: