Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề ::: iphone 4 shsh iphone4 4.3b3 (8f5166b)

Thanks
    0

Mặc định iphone 4 shsh iphone4 4.3b3 (8f5166b)

tình trạng máy lock hạ xuống 1.59 luu shsh thì no có iphone4 4.3b3 (8f5166b) nhưng ko biết dowload ở đâu hết em tim hoài mà ko thấy fw no o đâu có hết ae nào co cho mình xin fw này với

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    0

ae nào có cho minh xin với

Thanks
    29

Câu hỏi của bạn hơi rối.. nhưng mình có thể giải thích cho bạn dễ hiểu thế này:
    Thứ nhất Iphone 4 thì ko thể hạ basbane bằng phần mềm,,, chỉ có làm phần cứng thôi
    thứ 2: nếu bây giờ Ip của bạn có lưu shsh 4.3.3 mà bạn muốn restore lên 4.3.3 thì bắt buộc bạn phải build 1 bản 4.3.3 bằng rednow hoặc snow,, thì mới có thể restore 4.3.3 được,,,, chứ ko thể down trên mạng về mà chạy được đâu
    Vậy nhé bạn!!!!! có gì cứ pm phía dưới,, anh em trong 4r sẽ giúp bạn

4. Các thành viên đã cảm ơn Dat161 cho bài viết này:

firmwareios8 (19-12-2012)

Thanks
    1.009
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi Toan_MoBile_TN Xem bài viết
    tình trạng máy lock hạ xuống 1.59 luu shsh thì no có iphone4 4.3b3 (8f5166b) nhưng ko biết dowload ở đâu hết em tim hoài mà ko thấy fw no o đâu có hết ae nào co cho mình xin fw này với
    FW bạn muốn tìm là FW bản beta rồi ^_^

6. Các thành viên đã cảm ơn mktrieu cho bài viết này:

Dat161 (19-12-2012)

boyyeugirl đang ẩn Super Vip Tài sản: sâu 4s- 64G iOS hiện tại: cao nhất Baseband: cao nhất SHSH: mong ước JBU-Đã thành hiện thực nhưng JB xong SÂU KHÔNG ah
    Thanks
    446

Trời nóng mà đọc bài của bạn mình muốn.............luôn đó.haizzzz.bạn dùng phần mềm không thể hạ BB dược chỉ làm phần cứng mới hạ được(chi phí khá mắc lại không an toàn chút nào).nếu bạn muốn RS lại fw4.3.3 thì bạn tải fw gốc 4.3.3 về tạo fw custom nhúng shsh 4.3.3 vào và RS thôi.P/s: nếu mình không trả lời đúng câu hỏi của bạn thì bạn cũng thông cảm và bạn cũng hiểu vì sao chứ
    THAY LỜI CẢM ƠN

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi boyyeugirl Xem bài viết
    Trời nóng mà đọc bài của bạn mình muốn.............luôn đó.haizzzz.bạn dùng phần mềm không thể hạ BB dược chỉ làm phần cứng mới hạ được(chi phí khá mắc lại không an toàn chút nào).nếu bạn muốn RS lại fw4.3.3 thì bạn tải fw gốc 4.3.3 về tạo fw custom nhúng shsh 4.3.3 vào và RS thôi.P/s: nếu mình không trả lời đúng câu hỏi của bạn thì bạn cũng thông cảm và bạn cũng hiểu vì sao chứ
    iphone4 ai hạ dc bb bằng phần mềm hồi nào mà bác nói em kêu hạ bb xuống đọc kỷ dùm đi bác,em nói máy hạ 1.59 là đã hạ xuống bằng phần cứng rồi,em chỉ muốn restore 4.3 thôi em chĩ xin file như trên thôi.

hoanglam9x đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iphone 4,4S,5 ipad 3,4 iOS hiện tại: 5.1.1,6.0.1,6.1.2,7 Baseband: World nên không quan tâm... SHSH: Chỉ có exciter thôi ^^
    Thanks
    102

Quote Nguyên văn bởi Toan_MoBile_TN Xem bài viết
    iphone4 ai hạ dc bb bằng phần mềm hồi nào mà bác nói em kêu hạ bb xuống đọc kỷ dùm đi bác,em nói máy hạ 1.59 là đã hạ xuống bằng phần cứng rồi,em chỉ muốn restore 4.3 thôi em chĩ xin file như trên thôi.
    thì mọi người trả lời rồi mà nếu bác muốn đúng bản FW trên thì bác down FW 4.3 beta3 rồi nhúng shsh mà RS lại thôi...