Trang 166/231 ĐầuĐầu ... 66116156164165166167168176216 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1.651 tới 1.660 của 2310

Chủ đề ::: Rủ rê lập hội chơi game đánh bài Legend Of The Cryptids

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi thienbinh04 Xem bài viết
    Ý kiến của t về 2 con BR mới nhé:

Eleonora: Opponent own backline cryptid Atk/Def Boost skills suppressed by max 100%

Thật ra bọn lợn này chúng nó viết rất chung chung khó hiểu Theo t hiểu tức là khi skill càng cao giảm càng nhiều và max lvl 10 sẽ làm giảm 100% luôn? Cái này kéo dài mãi mãi hay chỉ tác dụng trong cái BR này thôi?

Vậy thì VD team địch khi Atk ta, nó active 3 boost (Luci sk 10, Barb sk 10 etc ...) chỉ cần ta có 1 con này thì 3 skill chúng nó làm cảnh hết luôn --> 1 skill của mình = 3 skill của nó --> quá imba . Tương tự với trường hợp ta đi Atk, chúng nó có ToT các kiểu
    Như thế thì t thất giá 200 là quá hời, cho dù stat là hơi 4` đi chăng nữa

Pan: Backline cryptid Atk/Def Drop skills caused by opponentsuppressed by max 100%

Cũng tương tự như trên, anti các skill drop các kiểu. Satan, Tinker, War princess ... tắt điện hết.

Nếu thằng nào cũng có 2 con thì từ giờ là thời đại của stat to lên ngôi, éo cần quan tâm đến skill nữa

Nói chung vì chúng nó viết quá mù mờ nên muốn biết chính xác thì chỉ có test các bác ợ

@Nick: Chỉ gần 300 Def thì dù card tốt đến mức nào cũng không thành good Def leader được đâu bác ạ. Bác chuyển card cho t cầm là được rồi :">
    uh Nick mới 265 def mà đang tiếp tục rebuild đẩy attack xuống attack đang là 240 chắc sẽ đẩy xuống tròn 200 để def lên 300 mà trong tương lai sẽ build def hết dự tính là 400+ , attack sẽ giữ ở 200 point để thằng nào láo thì dập bỏ bà nó lại mục tiêu của Nick là siêu def leader nhưng vẫn có thể hit 1 attack tương đương hơn 300k dam. BR này Nick ko biết build kịp ko , sẽ cho Sky và Zeal đập thử trước BR nếu Sky với Zeal mà ko hạ nổi Nick thì cũng khó thằng nào bem Nick được , còn Nick mà vỡ mồm thì bác cầm shield kì này làm tanker Nick sẽ tiếp tục build đợt sau .. T_T tính quăng nguyên dàn back line chừng 15 con PM Nike + 6 con PM snow cho bác mà đang nghĩ bác đâu phải water
    Bac THienBinh bao nhiêu dèf ?

Thanks
    17

Nếu t cộng hết số point còn đang save thì là 440. Dù gì thì t cũng mới lvl 92 thôi, friend slot cũng chưa kín, chuyện 500-600 là trong tầm tay thôi
    ID LOC: Thienbinh

My UR plan

huycondo đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Jurik Apparition iOS hiện tại: đi mượn Baseband: đi xin SHSH: đi mót
    Thanks
    57

Quote Nguyên văn bởi Zeal Xem bài viết
    @huy: Cái trade Huy send muốn mình refuse hay gift lại hay làm sao @_@
    bác kêu cần mbd đây, em dư 1 con với lcp ra 1 junk thì send bác thôi .

Các bác lv cao mới cần junk chứ em frontline ko đủ giữ junk làm gì

Nếu t cộng hết số point còn đang save thì là 440. Dù gì thì t cũng mới lvl 92 thôi, friend slot cũng chưa kín, chuyện 500-600 là trong tầm tay thôi

ối quái thú , đánh đến bao giờ
    ign: huycondo

kakao: JurikApparition

laemdo_emyeu đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Không chính chủ iOS hiện tại: Gần chính chủ Baseband: Địa chủ SHSH: Bang chủ
    Thanks
    2

thì đó acc của Nick lv còn thấp mà mới 89 khả năng phát triển còn cao , 600 def hiện thời là ko thể chứ trong tương lai là chắc chắn , với lại Guild Nick tuy mạnh thiệt nhưng toàn attacker , ko có 1 def leader nào ra hồn hiện nay nên đánh BR rất là cực đánh người ta thì cũng ghê mà nó bem lại mặt cũng máu ko , nên chấp nhận chơi def leader kéo guild đi lên , ví dụ mà nói BR guild mình đụng phải guild mạnh top thì thua tất nhiên tranh top cũng ko nổi , nhưng nếu đội hình chuẩn dành 36 win để lấy ultra thì cũng ngon chứ các bác ^^ hên hên đầu mùa tới cuối mùa đụng toàn guild yếu thì sao haha
    Nói thiệt dàn attacker guild Nick mà đánh guild khác có def leader 600 def cũng nằm xuống trong vài nốt nhạc thôi , nhưng mà mấy ông như Zeal với sky có 70 def point thì thằng noob nó vả cũng lật hí hí .. thôi để em cầm shiled chắn cho các bác lấy đại bác nả tụi nó
    Lần sửa cuối bởi laemdo_emyeu; 18-12-2012 lúc 09:58 PM

Thanks
    17

Btw là t cũng ở trong guild đó

My UR plan

Thanks
    24

Pm Woden giá bao nhiu vậy bác?
    @Nani : bác xách dép chờ hơi lâu ấy vì em đang cố tẩu tán con PM ToT hồi trước trade của tên Nick. Bán wai ko đc vì nó hệ def type. H đang kiếm cách trade wa card khác bán dễ hơn.
    @Nick : mi vừa bảo với ta là ko rút bài nữa cơ mà .

Thanks
    2

Btw là t cũng ở trong guild đó
    ThienBinh :hình như def leader là 2 vị trí bác , Nick và bác mỗi thằng 1 chân
    @Sky : lol ta ngứa tay tại đợt rồi đua event ko căng thẳng nhiêu dư 7000 gem ta ngứa tay quất 1000, giờ vẫn còn 6000 lol
    P/S : ai bá đạo thì ko biết chứ Kekekoko bá đạo rồi lol . 1100 energy
    Lần sửa cuối bởi laemdo_emyeu; 18-12-2012 lúc 09:57 PM

Thanks
    24

Btw, mi bị bug àh? Làm sao mi có thể mua 4 cái card pack 200 gem đc? Mỗi lần mua nó sẽ tăng gem lên. Ví dụ lần 1 mi mua 200(1 card + ticket), lần 2 sẽ là 300(2 card + ticket), lần 3 sẽ là 500(3 card + ticket), lần 4 800, cứ tăng dần đều như thế. Chứ cái kiểu rút card pack 200 gem như mi wai thì lời to còn gì .

Thanks
    17

T thấy guild có thể có hơn 1 def leader nhưng không phân hết thì cũng không sao đúng ko. Vì t nghĩ nếu có nhiều leader thì chúng nó chỉ cần đánh vào người yếu hơn thôi là break được rồi, nhiều hơn cũng đâu có ích gì.

Chỉ có là nếu giờ online khác nhau thì mới cần >1, để 1 người làm ca ngày, 1 người làm ca đêm

My UR plan

Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi Intothesky Xem bài viết
    Btw, mi bị bug àh? Làm sao mi có thể mua 4 cái card pack 200 gem đc? Mỗi lần mua nó sẽ tăng gem lên. Ví dụ lần 1 mi mua 200, lần 2 sẽ là 300, lần 3 sẽ là 500. Chứ cái kiểu rút card pack 200 gem như mi wai thì lời to còn gì .
    ko ku cái season 2 này , card pack 200 gem nó limited 3 draw , card pack 800 gem là 10 draw card pack 1500 gem là 15 draw thì phải , thì ta chủ rút đủ 3 lần của cái pack 200 , acc kia thì ta rút 2 lần