Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Chế độ bảo hành macpro tại vnam

Thanks
    44

Mặc định Chế độ bảo hành macpro tại vnam

Tôi có mua 1con macpro xai dc 27 ngày thì thấy mấy chạy chậm và hay bị treo máy.tôi dem lên ch store Apple tai vn.thì người ta chẹck là bị hư ổ cứng 500G.phải đợi 3 tuần order qua bên mỹ mới có Linh kiện thay thế.nhưng khi tôi hỏi ở fpt thì người ta nói.trong vòng 1 tháng thì máy bị lỗi do nhà sxuat thì 1 đổi 1.1 máy mới hoàn toàn.chứ ko phải là thay ổ cứng mới phai đợi 3-4tuan. Bậy cho mình hỏi ở Vn Cty nào là dai lý chính thức của Apple

Xem các chủ đề tương tự:

propepsino1 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4s 64gb iOS hiện tại: 6.0.1 Baseband: 4.12.01
    Thanks
    127

hk có đâu bạn à bạn có thể nhờ dịch vụ ship của anh Poisedon để chuyển qua US và tiến hành việc bảo hành. Phí vận chuyển bạn phải lo đấy còn tiền bảo hành thì chắc là Apple frê

lenhatbang đang ẩn Trial Moderators Tài sản: 3GS-4-4S-iPad2-iPad3 iOS hiện tại: 6xx SHSH: Toàn SHSH ĐẸP
    Thanks
    1.181

đúng là việt nam, cứ bảo bảo....sau đó lại hành hạ mình đi tới đi lui ==> gọi là bảo hành

bilexus đang ẩn Vip Tài sản: 3Gs iOS hiện tại: 5.0.1 Baseband: 5.16.05 SHSH: 3.1.3 -> 4.3.5
    Thanks
    270

các dòng máy MAC của Apple thì bh toàn cầu, 1 đổi 1 là đổi part bị lổi, ko phải đổi nguyên 1 con mới, thời gian đợi BH là 2-3 tuần, với thủ tục hải quan ở VN thì có thể mất 3-4 tuần.
    BH máy MAC mang ra 384 Minh Khai nếu ở HCM , và 208 Xã Đàn nếu ở HN
    Đề Nghị Mod : Bang níc nhữn thằn hay viếc xai chín tã.

Thanks
    0

đó là lý do hàng chính hãng mắc hơn xách tay đó, xách tay nó bảo hành nó hành mình còn mua chính hãng nó làm lẹ, mình vẫn thĩ mua xách tay hơn, xài con md313 cả năm nay chả thấy bị gì hết