Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: Giúp đỡ về việc nâng cấp ios cho iphone 3GS Lock?

Thanks
    0

Mặc định Giúp đỡ về việc nâng cấp ios cho iphone 3GS Lock?

Chào tất cả anh em Haveniphone!

Mình đang xài ip 3gs Lock BB 6.15 ios hiện tại là 4.1. (rất hạn chế các ứng dụng).
    Nên mình muốn nâng cấp lên các phiên bản trên (4.3.3 hoặc 5.1.1).
    Đây là thông tin của cái máy mình đang dùng.

Mình có kiểm tra trong cydia: SHSH: IOS 4.1, 6.0.1

Nhờ mọi người tư vấn giúp mình để nâng cấp máy lên các phiên bản cao hơn để cài các ứng dụng.
    Chân thành cảm ơn mọi người.

Xem các chủ đề tương tự:

baogiangtayson đang ẩn ..::Simple Is The Best::.. Tài sản: LG Optimus LTE2 iOS hiện tại: MIUI V5 Baseband: Newest SHSH: All
    Thanks
    1.502

Không có SHSH thì không thể lên 4.3.3 hoặc 5.1.1 nha bạn!! Lên 6.0.1 thì OK. Máy bạn New boot nên lên chỉ Jailbreak Tethered thôi

Cường Nguyễn đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 4S 16 GB Black, Lumia 920 White 32GB iOS hiện tại: 6.1.3 SHSH: tiền đâu ra mà mua :'(
    Thanks
    141

Baogiangtayson qua http://heaveniphone.com/threads/1024...eidon-ngo.html mình nhờ chút!!!

Thanks
    0

mình đang dùng 3gs bản lock ios 4.1 giờ muốn lên 4.3 để tải vài ứng dụng.máy mình shsh có lưu 4.3 rồi giờ làm thế nào để nâng cấp lên các bạn chỉ giùm mình với

sellingford3000 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 3gs newbootrom,2g used iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: 5.13.04 SHSH: 4.1, 5.01, 5.1.1, 6.1.2,6.13 đính kèm apt ticked
    Thanks
    11

Quote Nguyên văn bởi naseskater Xem bài viết
    mình đang dùng 3gs bản lock ios 4.1 giờ muốn lên 4.3 để tải vài ứng dụng.máy mình shsh có lưu 4.3 rồi giờ làm thế nào để nâng cấp lên các bạn chỉ giùm mình với
    down snowbreeze mới nhất về từ ih8snow ấy, sau đó tạo custom với chức năng add shsh 4.3 vào và hoàn thành rùi thì dùng chính snowbreeze đưa về dfu
    cuối cùng mở itune shift+restore thui là ok........nếu bạn thấy cydia của snowbreeze k ổn thì bạn có thể chép đè bằng redsnow
    nhớ quá trình tạo custom bạn mún nó jailbreak lun, tức vượt qua màn hình số thì bạn phải check mục hactivated nhé

Thanks
    2.685

Quote Nguyên văn bởi naseskater Xem bài viết
    Quote Nguyên văn bởi sellingford3000 Xem bài viết
    down snowbreeze mới nhất về từ ih8snow ấy, sau đó tạo custom với chức năng add shsh 4.3 vào và hoàn thành rùi thì dùng chính snowbreeze đưa về dfu
    cuối cùng mở itune shift+restore thui là ok........nếu bạn thấy cydia của snowbreeze k ổn thì bạn có thể chép đè bằng redsnow
    nhớ quá trình tạo custom bạn mún nó jailbreak lun, tức vượt qua màn hình số thì bạn phải check mục hactivated nhé
    Nếu có shsh thì việc đơn giản hoặc là 3gs boot củ thì cũng đơn giản cho việc nâng cấp fw khi Apple đã khóa shsh fw đó và kg có shsh. Còn boot mới kg có shsh là bó tay.
    Đời không như là mơ....
    Đời quá phũ.....!