Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: Có thể post trực tiếp video từ iPhone lên Facebook được không?

Thanks
    0

Mặc định Có thể post trực tiếp video từ iPhone lên Facebook được không?

Cho mình hỏi. Mình đang xài iPhone 5. Hình thì khi muốn share, iPhone cho mình nhiều lựa chọn và có thể post trực tiếp lên Facebook nhưng video clip thì sao mình không thấy vậy? Mình hỏi thằng bạn, nó nói post được mà. Có ai biết không? Chỉ mình đi. Cảm ơn nhiều.

Xem các chủ đề tương tự:

Iphone_nhan đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Ip3,4 iOS hiện tại: Cái nào cũng chơ được Baseband: 06.15 04.12
    Thanks
    151

Mình thì muốn xoá hình trên facebook mà ko biết xoá làm sao.ai biết chỉ dùm mình nhé thank.còn vấn đề của chủ xị thì mình ko có ip5 test thử

Iphone_nhan đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Ip3,4 iOS hiện tại: Cái nào cũng chơ được Baseband: 06.15 04.12
    Thanks
    151

Mình thấy có nhiều app hỗ trợ facebook để chia sẽ video lắm mà bạn ko vào appstore tìm thử

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi Iphone_nhan Xem bài viết
    Mình thấy có nhiều app hỗ trợ facebook để chia sẽ video lắm mà bạn ko vào appstore tìm thử
    Mình mới tìm rồi. cũng có nhưng bạn mình nói share trực tiếp được nên mình không biết có tắt chức năng đó hay không. dù sao cũng cảm ơn bạn đã gợi ý

vuongquocdat đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 5 World White 16GB,Iphone 4 World Black 32GB iOS hiện tại: 6.1 Baseband: 4.12.05 SHSH: IOS 5.1, 5.1.1,5.1.1r1,6.0.1, 6.1,6.1.2
    Thanks
    69

Up được mà, bạn chọn thẻ photo ở giữa hai thẻ check in và status để Up hình hoặc video được mà.

Thanks
    0

Talking

Quote Nguyên văn bởi vuongquocdat Xem bài viết
    Up được mà, bạn chọn thẻ photo ở giữa hai thẻ check in và status để Up hình hoặc video được mà.
    Cảm ơn bạn. Vì mình vô mục Camera Roll chọn video clip để post thì nó không có FB. Làm theo cách bạn là vào trực tiếp FB post luôn thì ok. Xấu hổ quá