Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Cần ACE giúp 3GS trắng màn hình (Khi khởi động có đủ logo)!

Thanks
    21

Mặc định Cần ACE giúp 3GS trắng màn hình (Khi khởi động có đủ logo)!

Hôm nay em vừa nhận 1 cái máy 3gs 16G bị trắng màn hình ở chế độ nghỉ (hay ACE hay gọi là chế độ chờ khoá MH tối thui đó) nhưng khi mình bắt đầu nhấn power để trượt mở khoá thì màn hình trắng toát! Mặc dù em đã restore và câu con con trở đầu tiên như hình phía dưới đính kèmvà em thay thử màn hình khác nhưng vẫn bị như vậy! ACE nào có gặp qua xin cứu dùm với !
    Thanks tất cả ACE trước!

Xem các chủ đề tương tự:

Attached Images Attached Images

Thanks
    21

up ai help em !

GameZone đang ẩn Thành viên Tài sản: 3GS 16GB iOS hiện tại: 4.1 Baseband: 6.15 (Max lock :D) SHSH: 4.1 vs cái mới nhất hiện nay=))
    Thanks
    11

Bạn cắm dô itunes nó có báo lỗi 28 ko, bạn thử tháo iphone ra, để tách pin vs cáp vs nguồn ra nơi nào sạch sạch tý khoảng 30 phút rồi lắp lại xem có đc hem, nếu không thì bạn nên đi thay màn hình, giá khoảng 600k (đắt lòi tói)
    Iphone sử dụng khó quá, ios, baseband gì nặng hết cả đầu, đt chỉ cần 2 chức năng chínhnghe vs gọi, dùng ip tưởng dễ sử dụng hóa ra dễ hỏng như chơi

quan221188 đang ẩn Vip Tài sản: 2G - 3G- 3GS- 4 iOS hiện tại: 6.1 Baseband: All BB SHSH: All SHSH
    Thanks
    127
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi hongky80 Xem bài viết
    Hôm nay em vừa nhận 1 cái máy 3gs 16G bị trắng màn hình ở chế độ nghỉ (hay ACE hay gọi là chế độ chờ khoá MH tối thui đó) nhưng khi mình bắt đầu nhấn power để trượt mở khoá thì màn hình trắng toát! Mặc dù em đã restore và câu con con trở đầu tiên như hình phía dưới đính kèmvà em thay thử màn hình khác nhưng vẫn bị như vậy! ACE nào có gặp qua xin cứu dùm với !
    Thanks tất cả ACE trước!
    vệ sinh cáp.... còn k là sợ hỏng lcd rồi
    Quân :0977.547.164 YM! : endless_paradis3
    Khánh : 0983.199.855 YM! :vip.online01
    Trung : 094.274.5858

imaya đang online Moderator Tài sản: hết tiền bán mua gạo iOS hiện tại: lên theo apple Baseband: lên theo ios SHSH: chỉ để ngắm
    Thanks
    1.172

Quote Nguyên văn bởi quan221188 Xem bài viết
    vệ sinh cáp.... còn k là sợ hỏng lcd rồi
    Mình có 1 con 3gs cũng bị màng hình trắng , cắm pc itune nhận , restore ok , màng hình thì trắng không thấy gì , màng hình vẫn tốt đã bỏ qua máy khác đã vệ sinh bằng cồn cũng ko ăn thua , chỉ còn cách câu dây như chủ topic nhưng chưa biết câu nhờ chủ topic hay anh em nào biết câu chỉ giúp mình với nhé và làm ơn cho hình ảnh cụ thể vì lần đầu câu thank so much