Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề ::: [Giúp Đỡ] Hỏi về bảo hành Iphone 5.

Thanks
    11

Mặc định [Giúp Đỡ] Hỏi về bảo hành Iphone 5.

Chào mấy anh.
    Em định nhờ 1 người bà con bên US mua dùm em 1 cái Iphone 5 bản world, em nghe nói là mua ở Oregon thì không có tính thuế, còn về việc bảo hành em có đọc nhiều bài trên diễn đàn thì thấy Iphone 5 mua ở đâu thì bảo hành ở đó. Không có bảo hành ở Việt Nam. Nhưng mấy anh cho em hỏi nếu em mua Iphone 5 - 32Gb - World ở applestore ở Oregon thì giá có phải là 749$ không ? Và nếu em mua ở đó khi về Việt Nam nếu máy có trục trặc gì thì em có thể mang đến applestore ở Việt Nam bảo hành không ? em nghe nói có thể chuyển chế độ bảo hành sang, phí hình như khoảng 50$. Còn nếu mua ở nhà mạng thì không có bảo hành ở applestore Việt Nam.
    Cảm ơn mấy anh đã giúp đỡ.

Xem các chủ đề tương tự:

baogiangtayson đang ẩn ..::Simple Is The Best::.. Tài sản: LG Optimus LTE2 iOS hiện tại: MIUI V5 Baseband: Newest SHSH: All
    Thanks
    1.499

Việt Nam chưa có cửa hàng nào chính thức của Apple nên không thể bảo hành nha bạn!! Hàng xách tay từ nước ngoài chỉ có cách là ra mấy tiệm nhỏ lẻ tẻ mà thôi

3. Các thành viên đã cảm ơn baogiangtayson cho bài viết này:

teantitan (07-01-2013)

poanhah đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 4g iOS hiện tại: 4.3.1 Baseband: 4.10 SHSH: 3.1.2
    Thanks
    8

Quote Nguyên văn bởi baogiangtayson Xem bài viết
    Việt Nam chưa có cửa hàng nào chính thức của Apple nên không thể bảo hành nha bạn!! Hàng xách tay từ nước ngoài chỉ có cách là ra mấy tiệm nhỏ lẻ tẻ mà thôi
    hang chính hãng là viettel va vinaphone phân phối chế độ 1 đổi 1 trong vòng 1 năm dúng của apple .
    con o vietnam thi co chien hanh - fpt là phân phối chính thức cũng bảo hành theo kiểu apple .

5. Các thành viên đã cảm ơn poanhah cho bài viết này:

teantitan (07-01-2013)

anhtai12 đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 3GS , 5 iOS hiện tại: 5.0.1 , 5.1.1,6.01,6.1 Baseband: 6.15 , 3.04.25 SHSH: 4.1 , 4.3.3 , 5.0.1 , 5.1 , 5.1.1 , 6.1
    Thanks
    501

Apple sắp mở 1 của hàng đc ủy quyền phân phối chính thức trên đường cộng hòa gần e town , anh em ta sắp đc thấy cảnh sếp hàng mua iphone hí hí

7. Các thành viên đã cảm ơn anhtai12 cho bài viết này:

teantitan (07-01-2013)

baogiangtayson đang ẩn ..::Simple Is The Best::.. Tài sản: LG Optimus LTE2 iOS hiện tại: MIUI V5 Baseband: Newest SHSH: All
    Thanks
    1.499

Quote Nguyên văn bởi anhtai12 Xem bài viết
    Apple sắp mở 1 của hàng đc ủy quyền phân phối chính thức trên đường cộng hòa gần e town , anh em ta sắp đc thấy cảnh sếp hàng mua iphone hí hí
    Có không đó .. Đừng làm mừng hụt nha

9. Các thành viên đã cảm ơn baogiangtayson cho bài viết này:

teantitan (07-01-2013)

anhtai12 đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 3GS , 5 iOS hiện tại: 5.0.1 , 5.1.1,6.01,6.1 Baseband: 6.15 , 3.04.25 SHSH: 4.1 , 4.3.3 , 5.0.1 , 5.1 , 5.1.1 , 6.1
    Thanks
    501

Thiệt mà nó chưa mở cửa nó làm bảng hiệu hết rồi :d

11. Các thành viên đã cảm ơn anhtai12 cho bài viết này:

teantitan (07-01-2013)

imaya đang online Moderator Tài sản: hết tiền bán mua gạo iOS hiện tại: lên theo apple Baseband: lên theo ios SHSH: chỉ để ngắm
    Thanks
    1.075

Quote Nguyên văn bởi poanhah Xem bài viết
    hang chính hãng là viettel va vinaphone phân phối chế độ 1 đổi 1 trong vòng 1 năm dúng của apple .
    con o vietnam thi co chien hanh - fpt là phân phối chính thức cũng bảo hành theo kiểu apple .
    Làm gì có bạn nghe nói bảo hành phải gởi đi Sin đó mà và phải đợi khoảng 1 tháng họ mới giao lại máy đó

13. Các thành viên đã cảm ơn imaya cho bài viết này:

teantitan (07-01-2013)

imaya đang online Moderator Tài sản: hết tiền bán mua gạo iOS hiện tại: lên theo apple Baseband: lên theo ios SHSH: chỉ để ngắm
    Thanks
    1.075

Quote Nguyên văn bởi teantitan Xem bài viết
    Chào mấy anh.
    Em định nhờ 1 người bà con bên US mua dùm em 1 cái Iphone 5 bản world, em nghe nói là mua ở Oregon thì không có tính thuế, còn về việc bảo hành em có đọc nhiều bài trên diễn đàn thì thấy Iphone 5 mua ở đâu thì bảo hành ở đó. Không có bảo hành ở Việt Nam. Nhưng mấy anh cho em hỏi nếu em mua Iphone 5 - 32Gb - World ở applestore ở Oregon thì giá có phải là 749$ không ? Và nếu em mua ở đó khi về Việt Nam nếu máy có trục trặc gì thì em có thể mang đến applestore ở Việt Nam bảo hành không ? em nghe nói có thể chuyển chế độ bảo hành sang, phí hình như khoảng 50$. Còn nếu mua ở nhà mạng thì không có bảo hành ở applestore Việt Nam.
    Cảm ơn mấy anh đã giúp đỡ.
    Đúng là mua ở Oregon ko tính thuế nên giá rẻ hơn , còn bảo hành chỗ nào có apple store bạn điều được bảo hành còn VN chưa có nên muốn bảo hành phải gơi qua Mỹ nhé

15. Các thành viên đã cảm ơn imaya cho bài viết này:

teantitan (07-01-2013)