Trang 3/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 35

Chủ đề ::: iPhone 4 Tự Nhiên Tắt Nguồn

Thanks
    67

chước đây mình bị tắt nguồn, thay pin là hết. nhưng nay lại bị kiểu này chắc cũng do pin quá (pin lô mua tự thay được 4 tháng rồi) chiều nay mơi đi thử pin khác nếu OK mình sẽ thông báo với bạn.

drvalianto đang ẩn Thành viên Tài sản: iPhone 4 iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 4.12.01 SHSH: 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 6.0.1
    Thanks
    40

Quote Nguyên văn bởi nh0zz Xem bài viết
    Bác xác nhận giùm em nó có giống như thế này không
    http://www.youtube.com/watch?feature...&v=Flr-ILYrJ1s
    Máy mình tắt là tắt luôn chứ không tự lên lại bạn ah. Mà khi dùng ít khi bị tắt lắm. Cứ để trong túi quần hay để đâu đó lúc sau quay lai mới thấy tắt như chủ thớt miêu tả ấy

Thanks
    0

Chung xuồng rồi bác à. Bác thử thay pin chưa, nếu thay rồi cho mình xin ý kiến
    mình đã test máy của mình...do xung đột phần mềm...máy mình cài 6.1.2 jaibreak cài những phần mềm trong cydia...mình gỡ fakeclockup ra thì bỏ trong túi quần có làm j cũng ko bị tắt nguồn....bạn nên thử retore về fw gốc....đừng jb....cứ đễ test thử rồi lúc đó hẳn jb

Thanks
    4

các bác cho em hỏi.Em đang dùng Ip5 world firmware 6.1.3.Em ko jb và cũng chỉ cài App free.Dạo này máy hay có tình trạng thỉnh thoảng bị treo, sau đó từ từ màn hình tối dần rồi tắt hẳn và tự restart lại.Ngoài ra thì bình thường ko vấn đề gì.Ko bít có bác nào bị giống em hay đã từng bị có thể giúp em khắc fục được ko ạ?
    Máy mình mua new và chưa rơi rớt j ạ

Bossini đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iphone 3gs 16gb iOS hiện tại: 6.1.3 Baseband: 6.15 SHSH: 4.1 6.1.3
    Thanks
    28

Quote Nguyên văn bởi mrbravo Xem bài viết
    các bác cho em hỏi.Em đang dùng Ip5 world firmware 6.1.3.Em ko jb và cũng chỉ cài App free.Dạo này máy hay có tình trạng thỉnh thoảng bị treo, sau đó từ từ màn hình tối dần rồi tắt hẳn và tự restart lại.Ngoài ra thì bình thường ko vấn đề gì.Ko bít có bác nào bị giống em hay đã từng bị có thể giúp em khắc fục được ko ạ?
    Máy mình mua new và chưa rơi rớt j ạ
    Reset lại xem sao bạn , không hết thì retore 1 phát xem sao

thanhtamcld đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone4 iOS hiện tại: 6.1.2 Final Baseband: 04.12.05 SHSH: 4.3.3 - 5.0.1 - 5.1.1 - 5.1.1r1 - 6.0.1 - 6.1 - 6.1.2
    Thanks
    37

Lúc trước máy mình cũng bị như chủ thớt cứ bỏ vào túi thì tắt lúc nào không hay luôn, từ khi Restore lên FW Custom 6.1.2 đến giờ máy chạy nhanh sóng sánh đầy đủ và không có hiện tượng tự tắt nguồn nữa, mình xài iPhone4 nói chung FW Custom 6.1.2 xài rất là OK, Bác nào cần thì ở đây nhé http://heaveniphone.com/threads/1120...s-quoc-te.html

Thanks
    0

xác nhận giùm mình xem có phải bị như thế này không
    máy xài tự tối màn hình lại rồi tắt luôn, tự khởi động lại thì củng treo táo rồi mờ dần rồi liệm luôn. Tắt hẳn rồi đợi 5p khởi động lại thì ok
    Xác nhận giùm có giống giống không các bác
    bác giống mình đấy nhưng mà bị rơi rồi bị hiện tượng này ai giúp mình với đang ko bik xử lý thế nào huhu cứu với

Hà_Sơn đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4 & 5 iOS hiện tại: 7.0.3 Baseband: 04.12.09 & 5.02.00 SHSH: đủ thứ trên dời
    Thanks
    22

Quote Nguyên văn bởi bindollar Xem bài viết
    bác giống mình đấy nhưng mà bị rơi rồi bị hiện tượng này ai giúp mình với đang ko bik xử lý thế nào huhu cứu với
    xem lại chân pin nhé bạn. có thể do nó

YAHOO: firmware_ios

Hip.vn đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: iPhone 5 White 16GB iOS hiện tại: 7.1.2 Baseband: 6.02.00 SHSH: Exciter thôi không có SH
    Thanks
    144

Tháo nắp lưng và pin vệ sinh lại chân tiếp xúc là ok. Nếu vẫn bị thì lấy thử miếng giấy chêm vào rồi nắp lại coi sao.

iMessage: pki.dka@gmail.com

tanhiepsi đang ẩn Junior Member Tài sản: 3GS, iphone 5, ipad 4 WIFI iOS hiện tại: 5.1.1, 6.1.4, 6.1.3 SHSH: 5.1.1, World, World
    Thanks
    3

Bạn bi giông như con 3GS cua mình vây...bạn đê 1 thời gian la tự nhiên no hêt a..May minh hồi thang truoc sai pin con 40% đúc vô tui cái lay ra ..sâp nguôn. Đang sai giua chừng tự nhiên may sâp nguôn liên tục nhât là chơi game.test pjn thi thây binh thuong..mình nghi bạn nên cai ung dung test pin đj

Trang 3/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối