Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề ::: Cách càii source cydia bằng file deb cho 3GS 5.0.1 ?

zlvuabiplz đang online Vip Tài sản: Chưa có iOS hiện tại: Chưa Có Baseband: Ko biết SHSH: Càng ko biết
    Thanks
    46
    Blog Entries
    12

Mặc định Cách càii source cydia bằng file deb cho 3GS 5.0.1 ?

Các bạn ơi cho mình hỏi 1 tí. cách cài source cydia bằng file deb ( như SBSettings, Barel.....) như thế nào, tại mình ko có wifi. và cài bằng file deb có chiếm dung lượng bộ nhớ root như cài bằng wifi ko. cài bằng file deb hay wifi có lợi cho máy hơn. máy mình 3GS World iOS5.0.1 BB 05.16.07 đả JBU

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi mktrieu; 09-01-2013 lúc 01:52 PM Lý do: sửa tiêu đề cho rõ ràng

Thanks
    1.031
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi zlvuabiplz Xem bài viết
    Các bạn ơi cho mình hỏi 1 tí. cách cài source cydia bằng file deb ( như SBSettings, Barel.....) như thế nào, tại mình ko có wifi. và cài bằng file deb có chiếm dung lượng bộ nhớ root như cài bằng wifi ko. cài bằng file deb hay wifi có lợi cho máy hơn. máy mình 3GS World iOS5.0.1 BB 05.16.07 đả JBU
    cài app trên Cydia tốt nhất nên cài bằng wifi vì có nhiều app không chỉ cài độc lập mỗi app đó mà còn đòi hỏi phải có kèm những app khác để hỗ trợ thì mới chạy được ^_^

3. Các thành viên đã cảm ơn mktrieu cho bài viết này:

zlvuabiplz (09-01-2013)

zlvuabiplz đang online Vip Tài sản: Chưa có iOS hiện tại: Chưa Có Baseband: Ko biết SHSH: Càng ko biết
    Thanks
    46
    Blog Entries
    12

Quote Nguyên văn bởi mktrieu Xem bài viết
    cài app trên Cydia tốt nhất nên cài bằng wifi vì có nhiều app không chỉ cài độc lập mỗi app đó mà còn đòi hỏi phải có kèm những app khác để hỗ trợ thì mới chạy được ^_^
    Thanks. mình hỉu rùi, tại nhà mình ko có wifi.ko hỏi gì nửa