Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề ::: iPhone 4S check báo lock nhưng sao nhận hết tất cả sim

Thanks
    0

Mặc định iPhone 4S check báo lock nhưng sao nhận hết tất cả sim

Mình có con iPhone 4S, số IMEI là 013185003084302 , khi mình kiểm tra mấy trang web thì trang nào cũng báo là máy lock, nhưng sao mình bỏ sim mạng nào vô cũng được mà không cần sử dụng sim ghép ? Bạn nào biết kiểm tra lại giúp mình.
    Máy mình iOS 6.0.1

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi korbi; 04-01-2013 lúc 03:39 PM

Thanks
    67

1 là máy đã nhập code lên world mới gần đây! 2 là máy đã jb cài chương trình unlock rùi>.<! nên retore lại rùi cắm sim thử! nếu ok là world

Thanks
    390

设备型号IPHONE 4S 16GB BLACK
    序列号:**PJGWS7DT9Y
    IMEI013185003084302
    销售国家/地区:VN
    统版本:6.0.1
    营商
    SIM锁:unlock
    Lần sửa cuối bởi thanhfuong59; 04-01-2013 lúc 03:52 PM

hamburger030587 đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 5s gold /2 cụ IP 2G / vs Ipad Air 4G 16Gb iOS hiện tại: IOS 7.0.4/ Whited00r IOS 7 Baseband: 1.03.01 / 04.05.04_G SHSH: ...............................
    Thanks
    617

theo mình thì bạn nên sài và ko cần thắc mắc.nếu thắc mắc thì cắm vào restore đi. biết đâu bạn may mắn đc máy lock thì sao.ehehe
    Mr hamburger!!!(tên em cũng là kiểu máy LL)

Thanks
    424
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi korbi Xem bài viết
    Mình có con iPhone 4S, số IMEI là 013185003084302 , khi mình kiểm tra mấy trang web thì trang nào cũng báo là máy lock, nhưng sao mình bỏ sim mạng nào vô cũng được mà không cần sử dụng sim ghép ? Bạn nào biết kiểm tra lại giúp mình.
    Máy mình iOS 6.0.1
    4S 16GB World, có thể do web free check sai

SERVER UNLOCK CODE IPHONE 5S,5C,5,4S,4,3GS,3G,2G - HTC, LG, NOKIA LUMIA, SONY, SAMSUNG, MOTOROLA, PANTECH, ZTE, HUAWEI, BLACKBERRY, TOSHIBA, DORO, SHARP

CHECK IMEI IPHONE FULL INFO nhanh - chuẩn

Thanks
    424
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi cuongpham208 Xem bài viết
    1 là máy đã nhập code lên world mới gần đây! 2 là máy đã jb cài chương trình unlock rùi>.<! nên retore lại rùi cắm sim thử! nếu ok là world
    4S mà chương trình unlock gì ở đây bác

SERVER UNLOCK CODE IPHONE 5S,5C,5,4S,4,3GS,3G,2G - HTC, LG, NOKIA LUMIA, SONY, SAMSUNG, MOTOROLA, PANTECH, ZTE, HUAWEI, BLACKBERRY, TOSHIBA, DORO, SHARP

CHECK IMEI IPHONE FULL INFO nhanh - chuẩn

mr_zero1188 đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Không có ! iOS hiện tại: Thay đổi thất thường. Baseband: Không quan tâm ! SHSH: Không còn ý nghĩa nữa rồi...
    Thanks
    93

điều đó cho thấy " ko phải lúc nào mua máy check ra Unlocked cũng là máy world " hỡi các con chiên ngoan đạo của Apple
    Chữ ký sai quy định

Thanks
    0

cám ơn mọi người, mình xài cũng bữa giờ mà tự nhiên hôm nay lên check ra như vậy nên cũng hoảng, mình chỉ thắc mắc là web nào cũng báo Locked trong khi mình quăng sim thì Viettel, Vina, Mobi tới VietnamMobile, Gmobile đều có sóng trong khi không sử dụng sim ghép và iOS 6.0.1 thì không jb được.

myfavor đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: IP5s Gold ,Galaxy S4, iPad4, AppleTV3 iOS hiện tại: 00 thấy Baseband: Are you kidding me ? SHSH: what SHSH ?
    Thanks
    0

các website đễ checl imei sim lock hay unlock lúc trước rất tốt ..... sau 1 thời gian thì vì kinh tế họ kô bao giờ báo iphone bạn unlocked cã
    1- not available
    2-Locked
    đễ rồi có dòng chữ hướng dẫn bạn tới link unlock cũa họ ( mặc dù phone bạn đã unlocked ) nếu restore mà itunes báo congrats ...unlocked thì là unlocked.
    hiện tại có trang này còn check ok http://www.swiftunlocks.net/iphone_widget/iphone.php trang iphoneox hay http://www.s-url.ro/ kô còn hiệu quã
    Chúc May Mắn

Tiền Không Phaĩ Là Vạn Năng
    Không Tiền Vạn Vật Bất Năng

10. Các thành viên đã cảm ơn myfavor cho bài viết này:

Monkey Boy (05-01-2013)

Monkey Boy đang online King of Monkey's Island Tài sản: 5s Space Gray/World/32Gb iOS hiện tại: 7.1.1-UJB. Baseband: N/a SHSH: N/a
    Thanks
    2.015

Quote Nguyên văn bởi myfavor Xem bài viết
    các website đễ checl imei sim lock hay unlock lúc trước rất tốt ..... sau 1 thời gian thì vì kinh tế họ kô bao giờ báo iphone bạn unlocked cã
    1- not available
    2-Locked
    đễ rồi có dòng chữ hướng dẫn bạn tới link unlock cũa họ ( mặc dù phone bạn đã unlocked ) nếu restore mà itunes báo congrats ...unlocked thì là unlocked.
    hiện tại có trang này còn check ok http://www.swiftunlocks.net/iphone_widget/iphone.php trang iphoneox hay http://www.s-url.ro/ kô còn hiệu quã
    Chúc May Mắn

Mình vào web vọc chơi thì nó báo vậy nè bạn " Sorry! This phone is not locked to AT&T USA "
    Máy mình World O2UK unlocked by code

Trang 1/2 12 CuốiCuối