Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề ::: giúp mình chơi clash of clans với

Thanks
    119

Mặc định giúp mình chơi clash of clans với

khi mình đi đánh những clans khác thì thấy trong clan castle khác có lính ra đánh phụ mà sao mình ko có , vì mới chơi nên ko biết phải làm cách nào được như vậy, bạn nào giúp mình với xin cảm ơn

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    119

ko ai giúp mình sao........................

[E]vans [H]oang đang ẩn Never Give Up, Nothing Is Impossible Tài sản: Iphone 4S , The new Ipad iOS hiện tại: 5.1.1 , 6.0 , 6.0.1 , 6.1 beta Baseband: 2.0.12 ~ 3.1.04 SHSH: 5.1.1 , 6.0.1 , 6.1beta
    Thanks
    851

bạn phải tham gia 1 clan nào đó rùi request troops sau đó ng trong clan cho bạn lính , rùi khi đánh bạn có 1 lá cờ , cắm ra thì ra số lính ng ta cho bạn , mỗi 20p lại đc request 1 lần ^^
    Giúp đỡ newbie , liên lạc
    Viber : 314-605-2105
    LINE : huy1456789
    Imessage , Facetime , Mail :
    huy1456789@gmail.com
    chúc mừng sinh nhật HIP banner độc quyền thuộc quyền sở hữu của forum
    Heaveniphone.com

HanoiTours đang ẩn Banned Tài sản: Iphone4 iOS hiện tại: 5.0.1 SHSH: 4.2.1,5.0.1
    Thanks
    33

Quote Nguyên văn bởi huynhnam Xem bài viết
    khi mình đi đánh những clans khác thì thấy trong clan castle khác có lính ra đánh phụ mà sao mình ko có , vì mới chơi nên ko biết phải làm cách nào được như vậy, bạn nào giúp mình với xin cảm ơn
    Đầu tiên bạn xây Nhà Clan Castle lên cấp 1 rồi vào 1 Clan nào đó. Tốt nhất là Clan VIệt rồi xin quân từ mọi người là có mà

Thanks
    37

Trong nhà bạn có 1 cái nhìn giống như di tích cổ ấy. Sửa lại nó mất 20 hay 40k j đấy. Xong rồi bạn bấm vào nó sẽ kêu bạn tìm clan. Bạn tìm 1 clan nào đó (tốt nhất là clan việt) xin vào rồi chờ được duyệt. Sau khi vào clan thì bạn bấm vào nhà đó sẽ có chữ request. Bạn bấm vào đó rồi chờ ae trong clan cho bạn lính thôi ^^ Nhà clan lv1 chỉ chứa dc 10 lính thôi nhé ^^

Thanks
    119

cảm ơn tất cả mọi người. mình còn bị chôm tiền hoài ko thể trử tiền lên lv được, các bạn có cách nào ko cho người khác tìm ra mình được ko

Thanks
    119

mình add clan vn thì phải làm sao. mình vào thử 1 bạn mà nó hiện lên nhiều quá ko biết chính xác là clan nào. giúp mình với

[E]vans [H]oang đang ẩn Never Give Up, Nothing Is Impossible Tài sản: Iphone 4S , The new Ipad iOS hiện tại: 5.1.1 , 6.0 , 6.0.1 , 6.1 beta Baseband: 2.0.12 ~ 3.1.04 SHSH: 5.1.1 , 6.0.1 , 6.1beta
    Thanks
    851

cảm ơn tất cả mọi người. mình còn bị chôm tiền hoài ko thể trử tiền lên lv được, các bạn có cách nào ko cho người khác tìm ra mình được ko
    tks thì có nút tks nhé bạn còn bị trừ tiền thì do bị ng ta đánh , xây phòng thủ chắc lên ^^
    Giúp đỡ newbie , liên lạc
    Viber : 314-605-2105
    LINE : huy1456789
    Imessage , Facetime , Mail :
    huy1456789@gmail.com
    chúc mừng sinh nhật HIP banner độc quyền thuộc quyền sở hữu của forum
    Heaveniphone.com

Thanks
    803
    Blog Entries
    7

chơi mà k đầu tư kiếm gems cũng như nạp card game online thì chấp nhận bị cướp đi bạn, quy luật r mà, kẻ mạnh hiếp kẻ yếu, như mình chơi vui thôi nên bị cướp thì đi cướp lại kẻ yếu hơn, game online mà, phải xác định là vậy , nhìu lúc cũng mất gold + elix nhìu nhưng cũng có lúc có kẻ nộp cúp cho mình mà
    THINK DIFFERENT

Thanks
    70

Cố gắng giảm cúp đi bạn. Sau khi cướp xong giảm cúp xuống sẻ hạn chế người cấp lớn đánh mình.

Trang 1/2 12 CuốiCuối