Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Chủ đề ::: lỗi viber trên iphone 4

puboy đang ẩn Thành viên Tài sản: iPhone 4s w white iOS hiện tại: 7.0.4
    Thanks
    39

Mặc định lỗi viber trên iphone 4

ip4 w ios 6.0.1 jbt, cài viber mình đăng kí thành công. xong nó không tự nhận danh bạ từ những số có cài viber khác, tuy nhiên nó chỉ nhận 2 số: của 1 người thân mình bên mỹ và 1 đứa bạn xài android. mình đã thay đổi version khác nhau nó vẫn không tự nhận danh bạ vì thế không gọi cho những số có xài viber được, khi gọi nó báo là số bên kia không có use viber và tự chuyển qua chế độ gọi thông thường (2 số nó nhận mình vẫn gọi viber được bình thường), và những người có viber khác cũng gọi cho mình được bình thường luôn. có ai biết nó bị gì không giúp mình với...

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    39

upp...p
    moi người giúp với, k xài dc viber bức rức quá, huhu

verylove đang online Vip Tài sản: iphone 4 , 5 ipad mini , air iOS hiện tại: 6.1 , 6.1.3 , 7.1.1 , 7.1.2 Baseband: Ko quan tâm
    Thanks
    398

ko có lỗi gì hết bạn ơi , số nào có trong danh bạ thì nó hiện là đúng rồi còn ko có nó chuyển qua gọi GSM là đúng rồi mà nếu ko hiện đã ko hiện hết rồi . bạn thử nt cho những số có viber xem sao vì nếu số đó có viber nó sẽ cho nt còn ko có thì nó sẽ hiện thông báo dạng như số đó ko dùng viber

Thanks
    39

mình đã dùng 1 chiếc ip4 khác có viber gọi cho máy mình ok, nhưng trong danh bạ viber máy mình thì số đó k có viber...thế mới đau chứ...

verylove đang online Vip Tài sản: iphone 4 , 5 ipad mini , air iOS hiện tại: 6.1 , 6.1.3 , 7.1.1 , 7.1.2 Baseband: Ko quan tâm
    Thanks
    398

Quote Nguyên văn bởi puboy Xem bài viết
    mình đã dùng 1 chiếc ip4 khác có viber gọi cho máy mình ok, nhưng trong danh bạ viber máy mình thì số đó k có viber...thế mới đau chứ...
    bạn có lưu số trog danh bạ ko , có ho viber nhận danh bạ ko ?

Thanks
    39

Có lưu số trong danh bạ mà

Vũ Kết Bắc đang ẩn Thiên Ngoại Phi Tiên Tài sản: iPhone 4 Mini iOS hiện tại: 6.1 Baseband: 4.12.05 SHSH: 4.1 | 4.3.5 | 5.0.1 | 5.1.1 | 5.1.1r1 | 6.1 | 6.1.3
    Thanks
    133
    Blog Entries
    3

iOs 6 có mục bảo mật đấy bồ tèo, vào kiểm tra rồi bật lên đi, bản 6 nó yêu cầu ng dùng phải trực tiếp cho phép truy cập danh bạ chứ ko tự động như trước! thử đi nhá

Thanks
    39

Restriction phải k, mình on rồi vẫn k dc

Thanks
    398

Mục bảo mật - danh bạ - On , bạn làm chưa ? chưa thì h` ví dụ bạn xoá cái danh bạ đó xog bạn lưu lại xem thử ok ko chứ ko có là ko có hết đằng này có đc 2 số bực lắm thì bạn restore cài viber trc luôn , chắc ăn 100%

anhtr46 đang ẩn Junior Member Tài sản: iPhone 4S, iPhone5, iPad 3,4 iOS hiện tại: iOS 5.x, iOS6.x
    Thanks
    5

Quote Nguyên văn bởi puboy Xem bài viết
    ip4 w ios 6.0.1 jbt, cài viber mình đăng kí thành công. xong nó không tự nhận danh bạ từ những số có cài viber khác, tuy nhiên nó chỉ nhận 2 số: của 1 người thân mình bên mỹ và 1 đứa bạn xài android. mình đã thay đổi version khác nhau nó vẫn không tự nhận danh bạ vì thế không gọi cho những số có xài viber được, khi gọi nó báo là số bên kia không có use viber và tự chuyển qua chế độ gọi thông thường (2 số nó nhận mình vẫn gọi viber được bình thường), và những người có viber khác cũng gọi cho mình được bình thường luôn. có ai biết nó bị gì không giúp mình với...
    Theo mình (đã từng làm), bạn cần phải kích hoạt cuộc gọi (hoặc nhắn tin) bằng viber cho 1 số dùng viber mà chưa hiển thị trong danh bạ thì những người dùng viber mới hiển thị trong danh bạ (viber) của bạn được, nhất là khi sim đó lần đầu tiên kích hoạt tại máy iP đó.
    Lần sửa cuối bởi anhtr46; 18-01-2013 lúc 09:48 AM
    Có những ngày tuyệt vọng cùng cực, tôi và cuộc đời đã tha thứ cho nhau

11. Các thành viên đã cảm ơn anhtr46 cho bài viết này:

kimlong30a11 (01-04-2013)

Trang 1/2 12 CuốiCuối