Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: [HELP] Giúp em máy iphone4s

kill_loves đang online Thành viên tích cực Tài sản: 4S 16G QT, 5S 16G QT, Ipad 4 16G 3G iOS hiện tại: 7.0.4, 7.0.6, 7.1.1 Baseband: QT hết rầu SHSH: Có đâu mà lưu
    Thanks
    22
    Blog Entries
    1

Mặc định [HELP] Giúp em máy iphone4s

Tình hình là em vừa mới thay máy vi tính, máy cũ cắm iphone nhận bình thường nhưng giờ qua máy mới, cài win mới, túm lại là mới toanh thì máy chỉ nhận ổ cứng iphone + xac pin, còn itune và itools thì bó giò dù em cài đi cài lại itune bản mới nhất cũng vậy, ai biết chỉ giùm em với

Xem các chủ đề tương tự:

imaya đang ẩn Moderator Tài sản: hết tiền bán mua gạo iOS hiện tại: lên theo apple Baseband: lên theo ios SHSH: chỉ để ngắm
    Thanks
    1.204

Quote Nguyên văn bởi kill_loves Xem bài viết
    Tình hình là em vừa mới thay máy vi tính, máy cũ cắm iphone nhận bình thường nhưng giờ qua máy mới, cài win mới, túm lại là mới toanh thì máy chỉ nhận ổ cứng iphone + xac pin, còn itune và itools thì bó giò dù em cài đi cài lại itune bản mới nhất cũng vậy, ai biết chỉ giùm em với
    bạn coppy itune và itool vào đường dẫn này nhé "C:\Program Files\Common Files\Apple\Apple Application Support\itune

quan221188 đang ẩn Vip Tài sản: 2G - 3G- 3GS- 4 iOS hiện tại: 6.1 Baseband: All BB SHSH: All SHSH
    Thanks
    128
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi kill_loves Xem bài viết
    căm nhờ máy khác xem nhận không ... hoặc mượn tạm ă con ip thử hoặc trong quá trình cài itune lỗi
    iLife Mobile 406 Khâm Thiên - Face:http://facebook.com/ilifemobile.406khamthien
    Khánh:0983.199.855
    Quân:0977.547.164
    Trung : 094.274.5858

kill_loves đang online Thành viên tích cực Tài sản: 4S 16G QT, 5S 16G QT, Ipad 4 16G 3G iOS hiện tại: 7.0.4, 7.0.6, 7.1.1 Baseband: QT hết rầu SHSH: Có đâu mà lưu
    Thanks
    22
    Blog Entries
    1

Sau khi nhiều lần cài lại itune cũng như lên mạng tham khảo thì khi cắm vào pc, itune em báo lỗi 0xE8000065 và 0xE8000084, híc, bác nào biết giúp em với, đã cài itune bản mới nhất, máy mới thay nguyên bộ, không có chuyện lỗ USB lỏng hay bụi bẩn, trước đó PC cũ thì máy nhận vô tư T_T, win trắng trơn không có cài phần mềm gì xung đột,