Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề ::: Các bác giúp em về 3G cho Ip4 5.1.1

Thanks
    29

Mặc định Các bác giúp em về 3G cho Ip4 5.1.1

Hiện tại mình đang dùng Ip4 5.1.1 world, cách đây khoảng 1 tuần thì lướt 3G vi vu, nhưng không hiểu thế nào quái nào mấy ngày gần đây lại không thể dùng 3G nữa, mình có bật Sbsetting lên thì data Ip báo N/A. Vào Settings-Network để chỉnh lại APN (mình xài Mobifone) nhưng ở phần Cellular Data lại không có chế độ chỉnh APN (chỉ có nút on- off thôi) nên ko thể chỉnh thông số được. Có bác nào biết khắc phục thì chỉ giúp mình nhé. Thân

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    2.633

Quote Nguyên văn bởi phonghao14 Xem bài viết
    Hiện tại mình đang dùng Ip4 5.1.1 world, cách đây khoảng 1 tuần thì lướt 3G vi vu, nhưng không hiểu thế nào quái nào mấy ngày gần đây lại không thể dùng 3G nữa, mình có bật Sbsetting lên thì data Ip báo N/A. Vào Settings-Network để chỉnh lại APN (mình xài Mobifone) nhưng ở phần Cellular Data lại không có chế độ chỉnh APN (chỉ có nút on- off thôi) nên ko thể chỉnh thông số được. Có bác nào biết khắc phục thì chỉ giúp mình nhé. Thân
    Bạn khởi động lại máy, kết nối máy với wifi, vào safari nhập heaveniphone.com/internet, cài cấu hình sim tương ứng đang dùng, reboot, test lại.
    Chao ôi....đời......!

3. Các thành viên đã cảm ơn suzuki_sport_rgx cho bài viết này:

phonghao14 (17-01-2013)