Trang 39/96 ĐầuĐầu ... 2937383940414989 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 381 tới 390 của 951

Chủ đề ::: [Hướng dẫn]Kiếm gift card iTunes với FeaturePoints

Thanks
    0

P/S: làm sao add code được vậy ae, mình mới chơi nên không rành, rất mong được ae giúp đỡ.

Thanks
    3

Quote Nguyên văn bởi adamproz Xem bài viết
    P/S: làm sao add code được vậy ae, mình mới chơi nên không rành, rất mong được ae giúp đỡ.

Vào Safari trên IOS device -> nhập web http://featurepoints.com/r/SG0N68 -> Sign Up -> Let's go -> sẽ được chuyển qua Setting -> Install Now -> vào lại web và nhập FYOU5W để nhận được 50 points.

nếu bạn còn thắc mắc gì cứ post lên đây nha.

Thanks
    3

Nguyên văn bởi tmapro5
    1- Sign up để có 1 link chính kiếm điểm dạng như các link ở bài 1, reset safari.
    2- Vào cydia, cài UDID faker, sau đó fake UDID cho Safari và Settings, add link và tải 1 game (chọn game nhẹ thôi cho nhanh). Vào reset safari, vào UDID tiếp tục fake phát nữa tương tự, làm bao nhiêu lần fake cũng được nhưng nhớ mỗi lần fake redium xong, nhớ reset safari, add link chính và tải đi tải lại 1 game đều đc (tải, mở lên 30s lại xoá).Không có máy jb, bày cho ae làm, chắc ăn 100%, vì trước kia đã từng làm. Nguyên lý của cách làm này là cùng một lúc có thể tạo ra nhiều UDID giả (làm cho website của họ nhận như nhiều iphone) để add 1 link kiếm điểm chính, làm 10 lần là có 500 điểm, 200 lần là có 10.000 điểm = $15 itune card (căng phết đấy)

ai thử chưa nhỉ, mình nghĩ nếu mà fake thành 1 Iphone khác thì điểm point cũ chắc cũng mất hết nên chưa dám thử
    mà mọi ng cho mình hỏi cái, sao bây h không có cai 10 $ itune để đổi nữa nhỉ( mọi ng ai như mình không?)

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi tien_trieugia Xem bài viết
    Vào Safari trên IOS device -> nhập web http://featurepoints.com/r/SG0N68 -> Sign Up -> Let's go -> sẽ được chuyển qua Setting -> Install Now -> vào lại web và nhập FYOU5W để nhận được 50 points.

nếu bạn còn thắc mắc gì cứ post lên đây nha.
    làm các bước y như bạn chỉ, nhưng đến bước cùng nhập FYOU%W( code) thì không thể vì vừa vào web thì nó đã nhận accc của mình lại rồi, thân!

ryukai đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: ip5s ; ipad 4, ipad mini 2, Macbook Pro Retina 15in, iMac ME089 iOS hiện tại: iOS 6.1.3-7.0.2
    Thanks
    115

đối vs máy chưa jailbreak thì làm ntn để nhanh kiếm adc nhìu Fp thế chủ thớt ?

Thanks
    3

Quote Nguyên văn bởi adamproz Xem bài viết
    làm các bước y như bạn chỉ, nhưng đến bước cùng nhập FYOU%W( code) thì không thể vì vừa vào web thì nó đã nhận accc của mình lại rồi, thân!
    vậy là bạn đã add được code rồi đó bây giờ bạn chỉ việc vào featurepoints dow add về và đợi đủ điểm thì đổi ra GIft card

Hướng dẫn kiếm Points:
    - Vào box get points -> chọn App Offers -> Download -> Appstore và Install app -> Down xong -> vào app để khoảng 30s đến 1p -> thoát ra và vào FeaturePoints để check points.
    - Các bạn có thể vào like Facebook và Twitter để nhận thêm 30 points.

Hướng dẫn đổi GIft card:
    - Các bạn vào reward -> chọn games hay gift card mà bạn muốn -> vào đó bạn điền mail của bạn -> ấn submit -> nó sẽ hiện thông báo ra khoảng 5 ngày ( đừng lo, ko lâu vậy đâu ) -> các bạn vào history points -> thấy processing là đang trong quá trình-> các bạn đợi khoảng1h - 4h và kiểm tra history points thường xuyên xem coi cái app đó đổi qua approved chưa -> rồi và redeem thôi

Thanks
    3

Quote Nguyên văn bởi ryukai Xem bài viết
    đối vs máy chưa jailbreak thì làm ntn để nhanh kiếm adc nhìu Fp thế chủ thớt ?

Hướng dẫn cài:
    - Vào Safari trên IOS device -> nhập web http://featurepoints.com/r/SG0N68 -> Sign Up -> Let's go -> sẽ được chuyển qua Setting -> Install Now -> vào lại web và nhập FYOU5W để nhận được 50 points.

Hướng dẫn kiếm Points:
    - Vào box get points -> chọn App Offers -> Download -> Appstore và Install app -> Down xong -> vào app để khoảng 30s đến 1p -> thoát ra và vào FeaturePoints để check points.
    - Các bạn có thể vào like Facebook và Twitter để nhận thêm 30 points.

Hướng dẫn đổi GIft card:
    - Các bạn vào reward -> chọn games hay gift card mà bạn muốn -> vào đó bạn điền mail của bạn -> ấn submit -> nó sẽ hiện thông báo ra khoảng 5 ngày ( đừng lo, ko lâu vậy đâu ) -> các bạn vào history points -> thấy processing là đang trong quá trình-> các bạn đợi khoảng1h - 4h và kiểm tra history points thường xuyên xem coi cái app đó đổi qua approved chưa -> rồi và redeem thôi.

muốn kiếm nhanh thì dùng VPN FOR FONE

Cách ra nhiều game để dow trong featurepoints : Các bạn search trong Appstore và càiVpn For Phone xài Free nên 3' là mất kết nốiđến IP nuóc mình chọn,nên lúc kết nối VPN dc thì vào freemyapps tranh thủ lấy link dow game liền hehe,rùi lúc mỏ 30s thì nhớ bật vpn lại >> vào featurepoints >> xong . mình xài cái VPN for phone này kiếm dc 30usd rùi mà chưa thấy die như mấy cái VPN khác .
    - Trong VPN FOR FONE nó có IP cua uk,usa ,1 số nc khác ,nhưng mình thấy dổi qua lại giũa 2 loại ip usa và uk là nó sẽ hay ra game khác nhau lém , các nuóc còn lại k tháy gì

Thanks
    19

hiện tại mình có 8k points rồi
    ai giúp mình kiếm nốt 1k points đi
    h nó hết app rồi chờ mòn mỏi chả thấy thêm cái nào
    bác nào add code gi
    úp e đi : JKA2X1

9. Trong số 4 thành viên sau đây đã cảm ơn inuyasha_tnt cho bài viết này:

duy1124 (25-01-2013), hedgehod (23-01-2013), KjDBun (22-01-2013), silverrood (23-01-2013)

Thanks
    0

mỗi máy chỉ add đc 1 code nên mọi người hãy add người thân của mình để cùng cày chứ đừng add bọn trên page này . toàn lừa đảo đó

3.421
    Thanks
    1.475

Các bác chăm chỉ cày cái này nhỉ

Trang 39/96 ĐầuĐầu ... 2937383940414989 ... CuốiCuối