Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Điện thoại IP4S 16GB không có sóng

Thanks
    1

Unhappy Điện thoại IP4S 16GB không có sóng

Điện thoại iphone4s của mình đang chat wechat tự nhiên mất sóng rồi báo searching... rồi báo sos only. Trước đó khoảng 3g thì ipod touch con bé em họ của mình bị hư cho nen share personal hospot. Mình cắm điện thoại của mình và ipod touch của no chung một laptop và connect chung 1 itunes luôn. Mình restore lại hoài mà nó vẫn báo lỗi 3194. Modern firmware cua minh la 3.0.04. Minh xai ios6.0.1. Hiện giơ` điện thoại mình không có sóng cứ báo sos only. Mình vào network selection. Mình chọn network mà không được.
    Giúp mình với

Xem các chủ đề tương tự:

chunghb đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: ip4 iOS hiện tại: 5.1.1b Baseband: 4.12 SHSH: đủ cả ^^
    Thanks
    33

Quote Nguyên văn bởi thanhmy_0705 Xem bài viết
    Điện thoại iphone4s của mình đang chat wechat tự nhiên mất sóng rồi báo searching... rồi báo sos only. Trước đó khoảng 3g thì ipod touch con bé em họ của mình bị hư cho nen share personal hospot. Mình cắm điện thoại của mình và ipod touch của no chung một laptop và connect chung 1 itunes luôn. Mình restore lại hoài mà nó vẫn báo lỗi 3194. Modern firmware cua minh la 3.0.04. Minh xai ios6.0.1. Hiện giơ` điện thoại mình không có sóng cứ báo sos only. Mình vào network selection. Mình chọn network mà không được.
    Giúp mình với
    Máy lock hay work và đang chạy FW bao nhiêu vậy chủ thớt,Bạn thay sim khác thử đi.Không đc thì hú 1 tiếng mình chỉ cách RT
    Xăm trổ không phải hổ báo
    Quần áo kín đáo chưa chắc đã phải con gái nhà lành

moccuc đang ẩn Banned Tài sản: iphone 4s World iOS hiện tại: 6.0.1 Baseband: 3.0.04 SHSH: 5.1.1
    Thanks
    10

Khi rrestore thì bạn rút cái iPad ra chỉ cắm cái iPhone vào thôi. Cắm 2 máy lap no biet nhan cai nao, với lại lỗi đó là máy bạn rrestore fw bị apple khoa shsh roi do.

chunghb đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: ip4 iOS hiện tại: 5.1.1b Baseband: 4.12 SHSH: đủ cả ^^
    Thanks
    33

Quote Nguyên văn bởi moccuc Xem bài viết
    Khi rrestore thì bạn rút cái iPad ra chỉ cắm cái iPhone vào thôi. Cắm 2 máy lap no biet nhan cai nao, với lại lỗi đó là máy bạn rrestore fw bị apple khoa shsh roi do.
    cắm 2 cái RT bình thường bạn nhé.Không vướng itune vẫn làm việc chuẩn như lê Duẩn.Có điều chủ thớt không làm quen thì rút cái ipod ra cắm cái iphone thôi làm cho chắc.
    Xăm trổ không phải hổ báo
    Quần áo kín đáo chưa chắc đã phải con gái nhà lành

Thanks
    78

Đổi khe cắm khác hoặc rs lại máy tính rồi rs lại cần thì cut file host ra ngoài
    Lưu Ý :
    Muốn nghịch file Sys thì Back Up dữ liệu lại kẻo hối hận về sau !