Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề ::: help error please reboot the device into normal operating mode then perform a clean slide tpower off

Thanks
    0

Mặc định help error please reboot the device into normal operating mode then perform a clean slide tpower off

các bác cho e hỏi con của e iphone 3gs lock da uplen ios 6,1 ok của em la newbotom nhung khi em up len ios6.1 su dung ok nhưng khi ha baband từ 6.,15 xuống 5.13.04 thì toàn bị lỗi ;
    please reboot the device into normal operating mode then perform a clean slide to powe đã thử làm với cách jusboot 2 lần mà vẫn không qua được lỗi
    please reboot the device into normal operating mode then perform a clean slide to power off khi jaibreakeer off
    e đã thử làm với cách jusboot 2 lần mà vẫn không qua được lỗi
    please reboot the device into normal operating mode then perform a clean slide to power off khi jaibreake

các bác cho em khỏi cách sửa lỗi này với thanks

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi vanthanhhaui; 10-02-2013 lúc 10:18 AM

NIK đang ẩn I Love iOSHeaveniPhoneTPHCM Tài sản: Nokia 1280 iOS hiện tại: 6.1.1 Baseband: No all SHSH: Ko có. Có Lambor thui
    Thanks
    1.341
    Blog Entries
    23

Quote Nguyên văn bởi vanthanhhaui Xem bài viết
    các bác cho e hỏi con của e iphone 3gs lock da uplen ios 6,1 ok của em la newbotom nhung khi em up len ios6.1 su dung ok nhưng khi ha baband từ 6.,15 xuống 5.13.04 thì toàn bị lỗi ;
    please reboot the device into normal operating mode then perform a clean slide to powe đã thử làm với cách jusboot 2 lần mà vẫn không qua được lỗi
    please reboot the device into normal operating mode then perform a clean slide to power off khi jaibreakeer off

các bác cho em khỏi cách sửa lỗi này với thanks
    Bạn bấm Home Power cho máy vào màn hình home đi. Sau đó tắt máy (bấm power 3 giây > Slide to unlock) rồi làm lại

Thanks
    0

em đã làm như bác nói nhưng khi khởi động lại máy nó toàn hiện lên quả táo rùi lại tự reset khởi động lại cứ như vậy e đã thử jaibreake lại va hạ baband lại mấy lần nhưng vẫn dính lỗi ERROR
    please reboot the device into normal operating mode then perform a clean slide to power off khi jaibreakeer off khi hạ hoặc fix recovery

Thanks
    2.683

em đã làm như bác nói nhưng khi khởi động lại máy nó toàn hiện lên quả táo rùi lại tự reset khởi động lại cứ như vậy e đã thử jaibreake lại va hạ baband lại mấy lần nhưng vẫn dính lỗi ERROR
    please reboot the device into normal operating mode then perform a clean slide to power off khi jaibreakeer off khi hạ hoặc fix recovery
    Khi hạ bb, chạy rednow 0.9.15b3 và nạp fw gốc 6.0 cho rednow load nhe, rồi thực hiện hạ bb, hạ xong dùng snowbreeze 2.9.9 tạo fw cus 6.1, rồi phang lại cho chuẩn.
    Đời không như là mơ....
    Đời quá phũ.....!

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi suzuki_sport_rgx Xem bài viết
    Khi hạ bb, chạy rednow 0.9.15b3 và nạp fw gốc 6.0 cho rednow load nhe, rồi thực hiện hạ bb, hạ xong dùng snowbreeze 2.9.9 tạo fw cus 6.1, rồi phang lại cho chuẩn.
    okey thanks các bác nhiệt tình giúp đỡ em làm như các bác hướng dẫn mấy lần mà ko được
    cuối cùng e đưa về recovery mode rùi dùng itunes restore về 6.1 lại một lần nữa
    xong sau đó hạ baband như bình thường ok luôn bác nào bị lỗi như vậy thì cứ làm thế là ok

Thanks
    0

mình đã sửa được lỗi và đã hạ baband 6.15 xuống 5.13.04 thành công con 3gs lock ios 6.1 nhưng có một điều mình không hiểu là khi mình không bật chế độ 3G để vào mạng thì sóng full căng đét nhưng khi bật mạng 3g để lướt web thì toàn bị mất 1 cột sóng thôi có cách nào xử lý không nhỉ

baogiangtayson đang ẩn ..::Simple Is The Best::.. Tài sản: LG Optimus LTE2 iOS hiện tại: MIUI V5 Baseband: Newest SHSH: All
    Thanks
    1.500

mình đã sửa được lỗi và đã hạ baband 6.15 xuống 5.13.04 thành công con 3gs lock ios 6.1 nhưng có một điều mình không hiểu là khi mình không bật chế độ 3G để vào mạng thì sóng full căng đét nhưng khi bật mạng 3g để lướt web thì toàn bị mất 1 cột sóng thôi có cách nào xử lý không nhỉ
    Tại ở chỗ của bạn thì trạm phát sóng 3G của nhà mạng mà bạn đang dùng yếu nên nó vậy đó.. Bạn thử ra khu trung tâm của thành phố xem sao nhé

Thanks
    0

ok thanks bác ah mấy bác cho em hỏi restore bằng itunes co bao giờ bị nâng baband không, e đã restore bằng itunes 1 lần ko bị nâng baband nhưng ko hiểu có bị nâng ko ma sao toần thấy bài hướng dẫn restore bằng resnow không nâng baband mà không có bằng resnow,..........

Thanks
    1

okey thanks các bác nhiệt tình giúp đỡ em làm như các bác hướng dẫn mấy lần mà ko được
    cuối cùng e đưa về recovery mode rùi dùng itunes restore về 6.1 lại một lần nữa
    xong sau đó hạ baband như bình thường ok luôn bác nào bị lỗi như vậy thì cứ làm thế là ok
    b ơi có thể nói rõ hơn được không. restore về 6.1 cụ thể là fw nào? ý b là