Trang 7/9 ĐầuĐầu ... 56789 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 82

Chủ đề ::: Trung Quốc ngấm ngầm đưa 'bản đồ lưỡi bò' vào Việt Nam qua Wechat

rongnui đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iphone 3gs, 4, 4S, 5 iOS hiện tại: 5.01-6.0.1 Baseband: 04.10.01 SHSH: 4.1 - 6
    Thanks
    16

Thế còn Kuaiyong của bọn tàu khựa thì sao nhỉ các bác, có nên tẩy chay luôn ko? Toàn super keyboard
    iPhone zú là thứ nhất
    Gái gú là thứ hai
    Mà lai rai là thứ ba
    Ba Gai là thứ năm
    Năm Châu đều là nhà

mr_zero1188 đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Không có ! iOS hiện tại: Thay đổi thất thường. Baseband: Không quan tâm ! SHSH: Không còn ý nghĩa nữa rồi...
    Thanks
    93

Chưa từng chơi mấy thằng này...anh em xoá gấp đi
    Chữ ký sai quy định

truyenip đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 5S 64Gb Gold Global iOS hiện tại: 7.0.4
    Thanks
    13

Quote Nguyên văn bởi KizzLil™ Xem bài viết
    bác cứ thế, bác cứ qơ cả nắm đủa, chả pik cây nào thẳng cây nào cong? e củng dạng 9x đây, mà e có xài mấy cái chat chit nào đâu bác? còn rất nhìu 9x khác nửa, tùy mỗi người thôi, họ thấy đó là vui, hợp, thì họ xài, bác biết tiếng tàu ko? khi dk bác có đọc nội dung của nội quy ko? họ ko đọc, ko pik đó là điều tất nhiên, ko có những bài báo như thế này, làm sao họ pik họ là con cá nằm trong lưới, củng vô tình bị người taz gài thôi
    Tui nghe đến đồ của chó TQ là phản ứng mất kiểm soát, mà đúng ra chỉ có teên ngu mới xài mấy ct này.

truyenip đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 5S 64Gb Gold Global iOS hiện tại: 7.0.4
    Thanks
    13

Quote Nguyên văn bởi sieunhanden Xem bài viết
    Bạn nên ăn nói cho cẩn thận, chương trình WeChat bản chất nó là chương trình tốt, chỉ có người làm ra nó mục đích không tốt. Còn bạn nghĩ bạn khôn hơn hàng chục triệu người đã dùng WeChat? Bạn nghĩ nó là chương trình bã đậu bản thân bạn có viết nổi 1 app cho iOS không?

Tẩy chay WeChat, đúng là nên làm, nên gỡ bỏ ngay khỏi đt. Nhưng tôi cũng cực kỳ dị ứng với những comment thiếu muối và vô văn hóa của bạn
    Bạn nghe nó quảng cáo 200 triệu người xài phải ko, bạn hiểu 200M người đăng ký & 200M người xài khác nhau ra sao ko, cho dù đúng như vậy thì có được bao nhiêu người VN ko biết tinh thần dân tộc như bạn down về xài ?

ducong2 đang online Vip Tài sản: iP4 (GSM) iOS hiện tại: 7.1.2 (Bỏ Jaibreak rồi) Baseband: 04.12.09 SHSH: 4x...5.0.1
    Thanks
    995
    Blog Entries
    9

Nói chung là anh em mình có thêm cái .... "lưỡi bò" để nhắm rượu thôi. Loại "lưỡi bò" như bọn Trung Quốc có mọc thêm "chục" cái cũng chỉ đủ để cho vào "xào nấu" thôi nhể.
    HEAVENIPHONE

hoangthanh_mobi đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: E120L MT6577 iOS hiện tại: 4.0.4 Baseband: 3.0.13
    Thanks
    107

cái bài bọn bùi anh tuấn xoá đâu mất rồi. mới ném đá hôm qua xong. lên face ném tiếp. dân ngu cũng một phần truyền thông đại chúng có đưa tin bao giờ đâu. như hồi xưa chắc gì các you biết hoàng sa trường sa lắm. bị tàu nó tuyên bố chủ quyền quá nên mới lên ti vi điển hình mấy kênh VTV mà hô hào. sao không như tàu. biết cách sử dụng truyền thông vào việc tẩy não. lúc nào nó cũng hô hào trên TV là hoàng sa trường sa của nó. còn mình thì sao. im re. nhiều việc liên quan còn che dấu. muốn dân biết thì các cu nên loan truyền rộng rãi trên các phương tiện thông tin đại chúng nhiều vào

nhat_minh0211 đang ẩn Vip Tài sản: iphone 4S Lock, iPod 2, iPhone 5C Lock iOS hiện tại: 7.1.2, 8 beta 4
    Thanks
    1.472

giết app WeChat ace ơi.

Thanks
    413

Đề nghị những anh em nào đã xóa weChat điểm danh

nhat_minh0211 đang ẩn Vip Tài sản: iphone 4S Lock, iPod 2, iPhone 5C Lock iOS hiện tại: 7.1.2, 8 beta 4
    Thanks
    1.472

Quote Nguyên văn bởi PhuongIT™ Xem bài viết
    Đề nghị những anh em nào đã xóa weChat điểm danh
    ko xài có đc điểm danh ko anh?!

Thanks
    413

Quote Nguyên văn bởi nhat_minh0211 Xem bài viết
    ko xài có đc điểm danh ko anh?!
    Ko xài cũng điểm danh và phải hứa ko bao giờ xài

11. Các thành viên đã cảm ơn PhuongIT™ cho bài viết này:

nhat_minh0211 (31-01-2013)