Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề ::: FILE BACKUP NẰM Ở ĐÂU TRÊN PC(win XP)

Thanks
    6

Exclamation FILE BACKUP NẰM Ở ĐÂU TRÊN PC(win XP)

1, mình vừa mới mua 1 e iph5 và muốn backup dữ liệu từ ip3 cũ vào iphone 5. Mình bật itunes lên thì thấy có 2 tùy chọn ở phần back up là backup by Icloud và computer. cho mình hỏi là sự khác biệt giữa 2 cách bach up ở trên có j khác nhau ko? và nên chọn cái nào?

2, mình có 1 người bạn ở nước ngoài, bạn ấy nhờ mình gửi file backup của mình cho bạn ý để restore backup của mình vào máy bạn ấy. Mình đang rất bâng khuân, ko biết file backup nằm ở chỗ nào trên máy tính để có thể coppy và up lên mạng cho bạn của mình( win XP). mong các bạn giúp đỡ

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi phulovehien; 19-02-2013 lúc 11:32 AM Lý do: lối chính tả

vuvlxd47 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 3GS,4S,Ipad 4 iOS hiện tại: 4.1,6.1
    Thanks
    19

Quote Nguyên văn bởi phulovehien Xem bài viết
    1, mình vừa mới mua 1 e iph5 và muốn backup dữ liệu từ ip3 cũ vào iphone 5. Mình bật itunes lên thì thấy có 2 tùy chọn ở phần back up là backup by Icloud và computer. cho mình hỏi là sự khác biệt giữa 2 cách bach up ở trên có j khác nhau ko? và nên chọn cái nào?

2, mình có 1 người bạn ở nước ngoài, bạn ấy nhờ mình gửi file backup của mình cho bạn ý để restore backup của mình vào máy bạn ấy. Mình đang rất bâng khuân, ko biết file backup nằm ở chỗ nào trên máy tính để có thể coppy và up lên mạng cho bạn của mình( win XP). mong các bạn giúp đỡ
    1. Mình ko rõ là backup từ ip3 vào ip5 có được ko vì nó phụ thuộc vào fw bạn ạ. Còn icloud với itune vẫn là 1 chỉ khác icloud thì bạn restore qua mạng không dây còn itune là qua kết nối USB thôi. Lưu ý là khi bạn restore bằng icloud thì nó chỉ tải lại những app mà bạn tải bằng apple ID mà bạn đăng nhập lần đầu trong trường hợp trước đó bạn tải app bằng nhiều acc apple khác nhau nhé!
    2. Bác vào đây nhé C:\Users\xxx\AppData\Roaming\Apple Computer\MobileSync còn để xem backup của máy nào thì xem ngày tạo file bạn nhé!
    Lần sửa cuối bởi vuvlxd47; 19-02-2013 lúc 02:05 PM
    HEROES OF ORDER AND CHAOS

okiruta