Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề ::: Iphone 3gs 6.1 không có sóng sim

Thanks
    6

Mặc định Iphone 3gs 6.1 không có sóng sim

Nhu tiêu đề trên máy tớ đã up lên 6.1 xong khởi động lại chạy bình thường nhưng ko có sóng sim
    Mình cũng lên diễn đàng xem và chạy redsnow, nhưng chạy xong thì bị lỗi, mình hạ bb xuốn bb 5.13.04 cũng bị lỗi, rồi đem ra tiêm ko biết chạy lại có sóng bình thường======>(Cái này mất kiên nhẫn đây >_<)
    Mình muống hỏi phần mềm đó là gì và cách làm ra sao
    AE nào biết thì cho mình xin cảm ơn AE nhiều!!!

Xem các chủ đề tương tự:

donhave đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 5 iOS hiện tại: 7.0.2 Baseband: 5.00.01 SHSH: Nhà nghèo không có tiền mua SH
    Thanks
    289

Cơ bản là bạn chưa làm đúng cách nên bị lỗi thôi, vả lại ít có kinh nghiệm hơn ngoài tiệm nên ko biết xử lý tình huống đang xảy ra thế nào thôi
    iMess: trungbddn@icloud.com
    Bạn không ngại hỏi, Tôi không ngại trả lời.
    Click "Thanks" nếu cảm thấy xứng đáng.

hlhoanghl đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 3gs old iOS hiện tại: 6.0.1 Baseband: 5.13.04 SHSH: tất tần tật
    Thanks
    1

Quote Nguyên văn bởi donhave Xem bài viết
    Cơ bản là bạn chưa làm đúng cách nên bị lỗi thôi, vả lại ít có kinh nghiệm hơn ngoài tiệm nên ko biết xử lý tình huống đang xảy ra thế nào thôi
    Chuẩn , lên diễn đàn nhờ ae teamview làm cho làm gì pai ra quán khi đã có đủ các FW rồi
    Thanks ủng hộ mình nha ^.^

lov3mimoza đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 4 Lock iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 3.10 SHSH: 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1
    Thanks
    325

Quote Nguyên văn bởi hlhoanghl Xem bài viết
    Chuẩn , lên diễn đàn nhờ ae teamview làm cho làm gì pai ra quán khi đã có đủ các FW rồi
    mình hướng dẫn và team cho bác ý cả buổi sáng, cái quan trọng mình team nhưng bác ý thực hiện thao tác trên máy
    Người nào sẽ đứng sau lưng em ôm em thật chặt vòng tay..........

lov3mimoza đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 4 Lock iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 3.10 SHSH: 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1
    Thanks
    325

Quote Nguyên văn bởi nhansonic Xem bài viết
    Nhu tiêu đề trên máy tớ đã up lên 6.1 xong khởi động lại chạy bình thường nhưng ko có sóng sim
    Mình cũng lên diễn đàng xem và chạy redsnow, nhưng chạy xong thì bị lỗi, mình hạ bb xuốn bb 5.13.04 cũng bị lỗi, rồi đem ra tiêm ko biết chạy lại có sóng bình thường======>(Cái này mất kiên nhẫn đây >_<)
    Mình muống hỏi phần mềm đó là gì và cách làm ra sao

AE nào biết thì cho mình xin cảm ơn AE nhiều!!!
    người ta cũng làm như mmình hướng dẫn cho bạn thôi ngoài ra chẳng có cách nào khác. quan trọng là nằm ở thao tác thực hiện trên máy cái này thì không ai làm chuẩn thay bạn được.

Thanks
    6

Quote Nguyên văn bởi lov3mimoza Xem bài viết
    mình hướng dẫn và team cho bác ý cả buổi sáng, cái quan trọng mình team nhưng bác ý thực hiện thao tác trên máy
    Vân bác này đã giúp mình nguyên buổi sáng Cảm ơn bác đã chịu khó giúp mình

Thanks
    325

Quote Nguyên văn bởi nhansonic Xem bài viết
    Vân bác này đã giúp mình nguyên buổi sáng Cảm ơn bác đã chịu khó giúp mình
    ở tiệm ngta cũng làm như thế nhưng m chỉ sợ trong quá trình thao tác có sai xót chỗ nào nên mới thế.