Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề ::: IP5 IOS 6.1.2 Bị lỗi phần mềm Battery doctor pro bản việt hóa

Tu.Milano đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 4 W 16G ♥ và 1 em IP 5 Lock iOS hiện tại: 6.1.3 và 7.1.1 Baseband: ♫ Ngọn Nến Trước Gió ♫ SHSH: Bentley
    Thanks
    303
    Blog Entries
    2

Mặc định IP5 IOS 6.1.2 Bị lỗi phần mềm Battery doctor pro bản việt hóa

Tình hình là sau khi nâng cấp bản battery doctor việt hóa trong cydia thì máy mình bỉ ẩn mất icon bật 3G . Dù đã vào phần thêm icon nhưng vẫn bị lỗi không thấy xuất hiện trên thanh của battery doctor . Xin các bạn cho ý kiến khắc phục với

Xem các chủ đề tương tự:

Mỗi cái thank là một nguồn động lực

Nhấn Thank nếu bạn cảm thấy có ích

2. Các thành viên đã cảm ơn Tu.Milano cho bài viết này:

ducduyheo (03-03-2013)

nvdungndjsc đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 3GS 32G white iOS hiện tại: 4.1, 4.3.1 , 4.3.2, 4.3.3, 5.0, 5.0.1, 5.1,6.1.2 Baseband: 05.16.08 SHSH: full save
    Thanks
    208

Quote Nguyên văn bởi Tu.Milano Xem bài viết
    Tình hình là sau khi nâng cấp bản battery doctor việt hóa trong cydia thì máy mình bỉ ẩn mất icon bật 3G . Dù đã vào phần thêm icon nhưng vẫn bị lỗi không thấy xuất hiện trên thanh của battery doctor . Xin các bạn cho ý kiến khắc phục với
    Bạn remove bản này đi. Nên tìm trong source BissBog của Cydia phần có chữ Trung Hoa app XXXX(BatteryDoctorPro) rất ngon ko đụng app chạy good với FW 6.1.2

Sinh Cao đang ẩn Banned Tài sản: IPhone 4 ( World - White ) iOS hiện tại: 5.1.1r1
    Thanks
    120

Uh đúng rồi trong BissBog đó

Ken.PL đang online Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 5 - 16Gb - Black iOS hiện tại: 7.1.2 Baseband: Chỉ Dùng Iphone - Không Dùng BB SHSH: SH Đã Nát - Giờ Đi Dream Tàu...:P
    Thanks
    789
    Blog Entries
    2

Mình cũng dùng Việt Hóa của GSM đâu có sao...

ttoan123 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone 5 White iOS hiện tại: iOS 7 Baseband: 5.00.01 SHSH: No SH chỉ có Li thôi
    Thanks
    84

mấy bác cho em hỏi có cái app nào thông báo nhiệt độ pin trên thanh status k em cảm ơn

Tu.Milano đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 4 W 16G ♥ và 1 em IP 5 Lock iOS hiện tại: 6.1.3 và 7.1.1 Baseband: ♫ Ngọn Nến Trước Gió ♫ SHSH: Bentley
    Thanks
    303
    Blog Entries
    2

Quote Nguyên văn bởi kenpl9x Xem bài viết
    Mình cũng dùng Việt Hóa của GSM đâu có sao...
    bạn check lại trên IP5 xem có ko còn dòng 4s 4 đều vẫn có

haduyennghia đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: ip5 black 16gb , macbook air mc505 iOS hiện tại: Cứ mới mà chơi :v Baseband: Quan tâm làm gì :3 SHSH: Wave thôi :))
    Thanks
    27

con ip5 của mình cũng ko hiện có icon 3g trên batterydoctor pro , con 4s thằng bạn cũng ko hiện , cả 2 con đều cài trên sourch GSM . mình dùng auxo thay thế cũng tiện hơn
    Chữ ký chính chủ , đứa nào h@ck phạt 1 củ

Thanks
    303
    Blog Entries
    2

Quote Nguyên văn bởi haduyennghia Xem bài viết
    con ip5 của mình cũng ko hiện có icon 3g trên batterydoctor pro , con 4s thằng bạn cũng ko hiện , cả 2 con đều cài trên sourch GSM . mình dùng auxo thay thế cũng tiện hơn
    mình tìm đc cách khắc phục rồi , Ở Iphone 5 sẽ ko có chế độ hiện 3g nữa . Bạn vào setting on cái chuyển vùng dữ liệu di động lên là ôk . Mỗi lần muốn bật 3g chỉ kần kéo thanh thông báo bấm vào icon dữ liệu của battery doctor là 3g sẽ hiện nên ngay

Nghĩa Louis đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 5s Gold & Ipad 3 White iOS hiện tại: 7.x.x l 7.x.x Baseband: No All SHSH: ...
    Thanks
    530

ipad 3 5.1.1 của mình cũng vậy k có icon 3g up lên bảng mới cái lỗi h k biết bật 3g s phải cài thêm SBsetting chán gê az cho mình hỏi s cái batterydoctor pro của mình hay bị đụng app lắm lâu lâu respring cái là nó lỗi az
    Hãy nhấn Thanked khi bài viết có ích !!!

Nghĩa Louis đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Iphone 5s Gold & Ipad 3 White iOS hiện tại: 7.x.x l 7.x.x Baseband: No All SHSH: ...
    Thanks
    530

cái này là lỗi phiên bảng ấy o trong cài đặt mà bật 3g xong r ra tắt 3g = icon của battery r vào lại cài đặt vẫn bị bật lên cho dù icon battery đã tắt đó là lỗi ở phiên bản cũ mình update lên mong muốn hết thế mà nó mất lun mới gê
    Hãy nhấn Thanked khi bài viết có ích !!!

Trang 1/2 12 CuốiCuối