Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: Help Help. Appstore trên IP 4S bị chuyển sang tiếng Hà Lan

Thanks
    9

Mặc định Help Help. Appstore trên IP 4S bị chuyển sang tiếng Hà Lan

Hôm nay mình lên mạng và tải 1 app về thì appstore báo là phần mềm không có trong cửa hàng tiếng việt và yêu cầu mình chọn YES để chuyển sang Appstore Hà lan, vậy là mình yes và bây giờ đã tải đc app nhưng mà toàn bộ ngôn ngữ trên appstore bị chuyển sang tiếng Hà Lan hết, có PRO nào biết chuyển lại tiếng việt hoặc tiếng anh không xin chỉ giúp mình với. HELP HELP and THANKS

Xem các chủ đề tương tự:

Lê Văn Tâm đang online Banned Tài sản: iPhone 5 iOS hiện tại: Lúc nào cũng là cao nhất Baseband: Cao nhất SHSH: Chả cần lưu
    Thanks
    280
    Blog Entries
    7

giờ vào Cài đặt - iTunes và Appstore bạn thoát acc đang dùng và đăng nhập lại!

[L]oki đang online Vip Tài sản: IPhone 5s, IPhone 5, IPhone 4s, IPhone 3gs, Iphone 3, IPad AIR iOS hiện tại: 7.0.4 Baseband: 3.0.04 SHSH: Tè le
    Thanks
    117

Vào cài đặt chọn appstore, nếu đã đăng nhập thì out ra rồi đăng nhập lại account việt nam, nó hỏi bạn có muốn chuyển về appstore vn ko thì chọn có rồi nó tự chuyển về

Thanks
    0

bạn cứ vào appstore xong chọn muc nổi bật (fearture ,... nói chung cái đầu tiên ) xong bạn kéo xuống cuối cùng có cái ID Apple của bạn click vào nó và nó sẽ tự chuyển về store mà bạn đã đăng kí ID nhé . nếu bạn đăng kí store việt thì chuyển về Việt , anh thì chuyển về anh....