Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Lỗi không sao lưu được ảnh từ pc vào iphone

nguyenvanbinhgtvt đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 3S, 4 Quốc tế iOS hiện tại: 6 Baseband: 04.12.05 SHSH: 4.1 => 6.1.2
    Thanks
    62

Mặc định Lỗi không sao lưu được ảnh từ pc vào iphone

Thân gửi các Anh, Chị, Em.
    Tình hình là tự nhiên tại hạ phát hiện ra lỗi là không chép được picture từ PC vào Iphone. Các hạng mục khác như nhạc, danh bạ vẫn làm việc bình thường thông qua itools. Bình thường mình vào phần itools => photos =>imports => chọn hình từ PC là chép được vào Iphone. Bạn nào gặp chuyện này rồi chỉ cách khắc phục với. Mình đang dùng Iphone 4, 6.1.2
    Trân trọng cảm ơn/

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    361

Thử Ifunbox đi bạn. Hay Diskaid xem sao.^^
    Quote Nguyên văn bởi nguyenvanbinhgtvt Xem bài viết
    Thân gửi các Anh, Chị, Em.
    Tình hình là tự nhiên tại hạ phát hiện ra lỗi là không chép được picture từ PC vào Iphone. Các hạng mục khác như nhạc, danh bạ vẫn làm việc bình thường thông qua itools. Bình thường mình vào phần itools => photos =>imports => chọn hình từ PC là chép được vào Iphone. Bạn nào gặp chuyện này rồi chỉ cách khắc phục với. Mình đang dùng Iphone 4, 6.1.2
    Trân trọng cảm ơn/

nguyenvanbinhgtvt đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 3S, 4 Quốc tế iOS hiện tại: 6 Baseband: 04.12.05 SHSH: 4.1 => 6.1.2
    Thanks
    62

không khắc phục được. có cao thủ nào giúp mình với,
    thanks,

lov3mimoza đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 4 Lock iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 3.10 SHSH: 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1
    Thanks
    316

đã có 1 bài hướng dẫn copy vào cameral roll ban tìm lại và thử xem nhe
    Người nào sẽ đứng sau lưng em ôm em thật chặt vòng tay..........

minhlove19 đang ẩn Thành viên Tài sản: 4-4s iOS hiện tại: 6.1.2 SHSH: 5.0.1-5.1.1-6.0.1-6.1.2
    Thanks
    9

lên appstorevn tìm photosync nha bạn , cài đặt xong mở ứng dụng -> chọn nút sync (2 mũi tên vòng tròn màu đỏ ) -> receive photo/video -> gõ địa chỉ ip vào trình duyệt trên PC -> chọn trong mục camera roll -> chọn hình -> upload -> done !!