Trang 3/3 ĐầuĐầu 123
Hiện kết quả từ 21 tới 28 của 28

Chủ đề ::: Restore Iphone 4S 6.1.2 ở thời điểm hiện tại

Thanks
    5

Quote Nguyên văn bởi Phantom Xem bài viết
    hic hic - chắc chỉ có lên 6.1.3 thôi quá - mình thì không JB được cũng không sao - nhưng thằng mua không biết nó thế nào - tự nhiên xóa app hết - xong xóa mail - danh bạ này nọ rồi treo luôn
    đã tắt máy khởi động lại vẫn thế - đưa về DFU xong trở lại cũng vậy - đau quá - đã biết thế nào cũng có chuyện nên chỉ xóa chứ không làm gì mà vẫn dính chưởng - hức hức
    Xoá thôi thì làm sao mà như bạn nói được.

Phantom đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: 3Gs - Iphone 4 iOS hiện tại: 4.2.1 - 4.1 Baseband: 05.16 - 02.10 SHSH: All SHSH - 4.2.1 -->
    Thanks
    284

đây - đang và đã đây - đừng hỏi tại sao nếu chưa xài qua Iphone

Thanks
    0

Mình cũng thế...6.1.2 bị treo táo, quả táo lâu lâu chớp 1 cái... haizzz

Thanks
    0

Mặc định lên nào

Được rồi các bác ạ. Máy lỗi quá nên E mới sút con 4s lock spint của em luôn Cách làm thì như các đời mày 3gs thôi. Nếu dính lỗi vòng lặp thì các bác phải vào chế độ RECOVERY bằng tay nhé rồi tiếp tục làm lại . vì redsn0w chỉ có thể tiếp tục khi iphone ở chế độ RECOVERY (trái táo và cọng dây ấy). Cách này cũng có nhiều bài nói em xin nhắc lại thôi.:

RECOVERY MODE là trạng thái IP đang "ngủ" nó nhẹ nhơn DFU mode tí, khi dính táo có thể đưa về RECOVERY MODE.
    Rút cable ra khỏi IP, tắt IP bằng cách giữ HOME+POWER cho đến khi IP tắt, sau khi tắt gồi thì giữ nguyên phím HOME rồi cắm cable vào, IP sẽ tự động khởi động lại và vào chế độ RECOVERY MODE.
    Phần Còn lại các bác tự xử nhé.

thành quả nè

Ngoài lề một tí:
    Em quên không để ý mút xong mà không để ý có dòng bỏ nâng baseband không nữa. giờ em nó lên bb 3.4.03 luôn rồi. Híc híc hết tiền mà phải mua sim ghép lại nữa.
    Bác nào có thể mua code Spint lên World giá mềm tí thì hú em với.
    ĐT: 0909143635 (Xin đa tạ)

Lần sửa cuối bởi traingheo3000; 31-03-2013 lúc 10:05 PM

thangjo đang ẩn Junior Member Tài sản: Iphone 4s W16Gb iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: nope SHSH: all version
    Thanks
    5

Liệu có được như bài bạn viết trên không nhi??? đã có ai ngoài bạn kiểm chứng chưa vậy ??

thangjo đang ẩn Junior Member Tài sản: Iphone 4s W16Gb iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: nope SHSH: all version
    Thanks
    5

Quote Nguyên văn bởi traingheo3000 Xem bài viết
    Được rồi các bác ạ. Máy lỗi quá nên E mới sút con 4s lock spint của em luôn Cách làm thì như các đời mày 3gs thôi. Nếu dính lỗi vòng lặp thì các bác phải vào chế độ RECOVERY bằng tay nhé rồi tiếp tục làm lại . vì redsn0w chỉ có thể tiếp tục khi iphone ở chế độ RECOVERY (trái táo và cọng dây ấy). Cách này cũng có nhiều bài nói em xin nhắc lại thôi.:

RECOVERY MODE là trạng thái IP đang "ngủ" nó nhẹ nhơn DFU mode tí, khi dính táo có thể đưa về RECOVERY MODE.
    Rút cable ra khỏi IP, tắt IP bằng cách giữ HOME+POWER cho đến khi IP tắt, sau khi tắt gồi thì giữ nguyên phím HOME rồi cắm cable vào, IP sẽ tự động khởi động lại và vào chế độ RECOVERY MODE.
    Phần Còn lại các bác tự xử nhé.

thành quả nè

Ngoài lề một tí:
    Em quên không để ý mút xong mà không để ý có dòng bỏ nâng baseband không nữa. giờ em nó lên bb 3.4.03 luôn rồi. Híc híc hết tiền mà phải mua sim ghép lại nữa.
    Bác nào có thể mua code Spint lên World giá mềm tí thì hú em với.
    ĐT: 0909143635 (Xin đa tạ)

Xin lỗi nếu bạn ở HN có thể làm giúp mình ko ??

aTuZim878 đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iP 4 Black, iP 5 White, iP 5s Gold iOS hiện tại: 5.1.1 - 6.1 - 7.0.3 SHSH: 150i Black, 150i White
    Thanks
    35

Quote Nguyên văn bởi thangjo Xem bài viết
    Xin lỗi nếu bạn ở HN có thể làm giúp mình ko ??
    ip4s chỉ re restore lại 5.1.1 khi ip đang ở 5.1.1 thôi. Bạn đang ở 6.1.2 thì k về 5.1.1 đc nữa

8. Các thành viên đã cảm ơn aTuZim878 cho bài viết này:

thangjo (10-05-2013)

lenhatbang đang ẩn Trial Moderators Tài sản: 3GS-4-4S-iPad2-iPad3 iOS hiện tại: 6xx SHSH: Toàn SHSH ĐẸP
    Thanks
    1.181

4S không về được đâu, đang chờ đợi cái TOOL Semi-Restore (nghe nói sắp phát hành rồi)
    đang dính 1 cây 4S 6.0.1 lỗi vào Cydia văng ra đây... (đang đặt gạch ngồi ngóng chưa dám manh động)

Trang 3/3 ĐầuĐầu 123