Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề ::: Lockscreen đẹp dành riêng cho iPhone 5 và iPod 5 !!

Thanks
    243
    Blog Entries
    1

Mặc định Lockscreen đẹp dành riêng cho iPhone 5 và iPod 5 !!

Mình tìm thấy cái theme khác đẹp dành riêng cho iPhone 5 và iPod 5 nên muốn share lên đây đây là ảnh của theme từ máy mình ^_^

cái này ko nằm trên mấy cái source thông dụng mà download từ trên mạng về, nên các bạn click vào đây để download về, giải nén và bỏ 2 folder vào Winterboard theo đường dẫn var/stash/Theme.XXXX

tiếp theo để đổi địa điểm hiển thị thời tiết thì vào Folder LS Perfection_iP5 mở cái LockBackground.html lên rồi tìm cái var locale = ' ... ' rồi sửa lại, nhưng lưu ý là cái này nó ko dùng code bằng số hoặc = số với chữ như mấy cái theme kia mà dùng chữ luôn, hiện mình đang ở Montreal, Quebec, Canada nên mình để là 'Montreal, Quebec', mình ko biết điền thế nào nếu như ở việt nam, các bạn tự mò nhé >"<

còn muốn đổi độ F thành độ C thì từ cái var locale đó kéo xuống 1 tí có cái var isCelsius = false, đổi sửa chữ false thành chữ true rồi save, respring, thế là có theme như trên ^_^
    lưu ý các bạn nên cái Lockscreen Clock Hide (free) trên Cydia

thanks nếu thấy có ích

Xem các chủ đề tương tự:

2. Trong số 5 thành viên sau đây đã cảm ơn Khang Nghi cho bài viết này:

dqt231 (11-04-2013), micky80 (01-04-2013), moiden (25-04-2013), phuongph (26-04-2013), Thế Thì Thôi (01-04-2013)

Thế Thì Thôi đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 4s, iPad 2 iOS hiện tại: 7.0.4 Baseband: 4.12.05 SHSH: 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1, 6.1, 6.1.2
    Thanks
    295

bác cho em hỏi làm sao có cái biểu tượg nt nhanh vs twiter vậy, thank bác

Thanks
    243
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi Thế Thì Thôi Xem bài viết
    bác cho em hỏi làm sao có cái biểu tượg nt nhanh vs twiter vậy, thank bác
    TwitkaFly 6.0+ 4$ trên Cydia bạn ơi, mua thêm cái TwitkaFly Facebook Plugin thêm 1$ nữa là 5$ xài cho ngon, hoặc xài hàng cr@ck

5. Các thành viên đã cảm ơn Khang Nghi cho bài viết này:

Thế Thì Thôi (01-04-2013)

Thế Thì Thôi đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 4s, iPad 2 iOS hiện tại: 7.0.4 Baseband: 4.12.05 SHSH: 5.0.1, 5.1, 5.1.1, 5.1.1r, 6.0.1, 6.1, 6.1.2
    Thanks
    295

Quote Nguyên văn bởi »»»Çhíp««« Xem bài viết
    TwitkaFly 6.0+ 4$ trên Cydia bạn ơi, mua thêm cái TwitkaFly Facebook Plugin thêm 1$ nữa là 5$ xài cho ngon, hoặc xài hàng cr@ck
    hix, twiter mà mình tưởg là nt nhanh

Thanks
    243
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi Thế Thì Thôi Xem bài viết
    hix, twiter mà mình tưởg là nt nhanh
    Nt nhanh thì có Message+ hoặc biteSMS đó

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi »»»Çhíp««« Xem bài viết
    Mình tìm thấy cái theme khác đẹp dành riêng cho iPhone 5 và iPod 5 nên muốn share lên đây đây là ảnh của theme từ máy mình ^_^

cái này ko nằm trên mấy cái source thông dụng mà download từ trên mạng về, nên các bạn click vào đây để download về, giải nén và bỏ 2 folder vào Winterboard theo đường dẫn var/stash/Theme.XXXX

tiếp theo để đổi địa điểm hiển thị thời tiết thì vào Folder LS Perfection_iP5 mở cái LockBackground.html lên rồi tìm cái var locale = ' ... ' rồi sửa lại, nhưng lưu ý là cái này nó ko dùng code bằng số hoặc = số với chữ như mấy cái theme kia mà dùng chữ luôn, hiện mình đang ở Montreal, Quebec, Canada nên mình để là 'Montreal, Quebec', mình ko biết điền thế nào nếu như ở việt nam, các bạn tự mò nhé >"<

còn muốn đổi độ F thành độ C thì từ cái var locale đó kéo xuống 1 tí có cái var isCelsius = false, đổi sửa chữ false thành chữ true rồi save, respring, thế là có theme như trên ^_^
    lưu ý các bạn nên cái Lockscreen Clock Hide (free) trên Cydia

thanks nếu thấy có ích
    bất lực, không biết việt nam, hồ chí minh viết là gì