Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: làm sao để máy hiển thị đúng phần trăm pin

Thanks
    12

Mặc định làm sao để máy hiển thị đúng phần trăm pin

tình hình là cái hiển thị phần trăm pin của ip k chính xác, mình đang dùng ip4s 6.1.2, mình kiểm tra bằng cái battery for notify center thì nó toàn ít hơn 5% so với pin trên thanh status, nhưng hôm qua khi sạc xong thì nó lại hiển thị đúng, pin báo trên battery for nc xuống 99% thì nso cũng báo 99%, nhưng khi respring lại thì lại như cũ, ai biết khắc phục giúp mình với

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    12

sax, từ sáng đến giờ k ai giúp mình ah

Iphone_nhan đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: Ip3,4 iOS hiện tại: Cái nào cũng chơ được Baseband: 06.15 04.12
    Thanks
    148

Cái đó là do mình sử dụng 2 phần mền khác nhau nên thấy vậy thôi.chứ thật sự chẳng có cái nào đúng hết
    Click thank đi

Vũ Kết Bắc đang online Thiên Ngoại Phi Tiên Tài sản: iPhone 4 Mini iOS hiện tại: 6.1 Baseband: 4.12.05 SHSH: 4.1 | 4.3.5 | 5.0.1 | 5.1.1 | 5.1.1r1 | 6.1 | 6.1.3
    Thanks
    133
    Blog Entries
    3

Quote Nguyên văn bởi Iphone_nhan Xem bài viết
    Cái đó là do mình sử dụng 2 phần mền khác nhau nên thấy vậy thôi.chứ thật sự chẳng có cái nào đúng hết
    Chuẩn luôn, nó báo không chính xác 100% đâu nhé, thời lượng pin sạc đc bt nó đâu có đạt max nên nó chỉ bảo trong khoảng nào đó là chính xác thôi nhé ^^! đừng có để mấy con số đánh lừa bạn hãy tin vào trực giác khi dùng máy ý
    khi nàotrên đường đời tập nập
    ta
    vô tình vấp phải cục iphone

5. Các thành viên đã cảm ơn Vũ Kết Bắc cho bài viết này:

imaya (09-05-2013)