Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Đăng ký 3G VNMB cho iPhone

Thanks
    8

Mặc định Đăng ký 3G VNMB cho iPhone

Hiện em đang xài iPhone 3Gs ios 6.1.3 ạ! Em đăng ký 3G VNMB như trên trang chủ VNMB hướng dẫn thì nó gửi tin nhắn về: "...Tong dai se gui cau hinh sau 1 phut..." mà chờ mãi k thấy đâu, mò VPN như trên mạng cũng k được, bật 3G & Dữ liệu di động cũng chưa được, xin các pro giải đáp

Xem các chủ đề tương tự:

[L]oki đang ẩn Vip Tài sản: IPhone 5s, IPhone 5, IPhone 4s, IPhone 3gs, Iphone 3, IPad AIR iOS hiện tại: 8.1 Baseband: 3.0.04 SHSH: Tè le
    Thanks
    120

VNMB bạn có gửi cho nó 1000 tn, chờ tới cuối đời bạn cũng không có tn cấu hình trả về đâu
    Vào cài đặt -> cài đặt chung -> mạng -> mạng dữ liệu di động -> trong mục dữ liệu di động có dòng APN đánh vào chữ internet thoát ra bật 3g lên thôi, mà 3g thằng này yếu, mình chỉ bắt được có 1 cục sóng

3. Các thành viên đã cảm ơn [L]oki cho bài viết này:

nhjmiurua94 (26-06-2013)

Thanks
    8

tks bác e đã làm dc

vancongnam đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: Ai Phôn Šáu™ Read ↔ World → iOS hiện tại: Ñăm ♣ Çhấm ♣ Một ♣ Çhấm ♣ Một → Baseband: Çhín ♥ ßê ♥ Hai ♥ Không ♥ Šáu → SHSH: Ñăm Çhấm Một Çhấm Một ► Šáu Çhấm Một Çhấm ßa →
    Thanks
    6

Quote Nguyên văn bởi hoangduong69 Xem bài viết
    VNMB bạn có gửi cho nó 1000 tn, chờ tới cuối đời bạn cũng không có tn cấu hình trả về đâu
    Vào cài đặt -> cài đặt chung -> mạng -> mạng dữ liệu di động -> trong mục dữ liệu di động có dòng APN đánh vào chữ internet thoát ra bật 3g lên thôi, mà 3g thằng này yếu, mình chỉ bắt được có 1 cục sóng
    Tùy từng khu vực.

[L]oki đang ẩn Vip Tài sản: IPhone 5s, IPhone 5, IPhone 4s, IPhone 3gs, Iphone 3, IPad AIR iOS hiện tại: 8.1 Baseband: 3.0.04 SHSH: Tè le
    Thanks
    120

Quote Nguyên văn bởi vancongnam Xem bài viết
    Tùy từng khu vực.
    Ai chả biết việc đó, chỗ khác thì 5 cục, chỗ mình thì 1 cục