Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề ::: Làm thế nào để đổi ID trong App Store trên máy iPhone 3GS?

Thanks
    48

Mặc định Làm thế nào để đổi ID trong App Store trên máy iPhone 3GS?

Xin chào các bạn. Các bạn vui lòng chỉ giúp cho tôi cách đổi ID trong App Store trên chiếc iPhone 3GS của tôi.
    Lúc trước tôi có thử tạo acc cho tôi trên iTunes nhưng không thành công.
    Lúc đó tôi có dùng thử địa chỉ email jobs.steve@apple.com mà 1 bạn nào đó đã cho trên trang này, nhưng tôi không biết password. Và cái máy iPhone của tôi đã lưu địa chỉ này rồi. Nay tôi muốn update mấy chương trình trên máy, nhưng không làm được vì phải nhập password vào (mà tôi lại không biết). Vả lại, tôi cũng đã có được 1 acc vào iTunes. Bây giờ tôi muốn đổi địa chỉ email trên bằng địa chỉ email của tôi trong App Store trên máy iPhone của tôi. Thế thì tôi phải làm sao đây?
    Các bạn nào biết, vui lòng chỉ giúp cho. Cám ơn các bạn nhiều nhé!

Xem các chủ đề tương tự:

AndyPhuc đang ẩn Only Love Apple Tài sản: IPHONE 5S , IPAD air iOS hiện tại: IOS nào JB được Baseband: lên theo fw SHSH: ko quan tâm
    Thanks
    8.827
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi Nguyenbtre Xem bài viết
    Xin chào các bạn. Các bạn vui lòng chỉ giúp cho tôi cách đổi ID trong App Store trên chiếc iPhone 3GS của tôi.
    Lúc trước tôi có thử tạo acc cho tôi trên iTunes nhưng không thành công.
    Lúc đó tôi có dùng thử địa chỉ email jobs.steve@apple.com mà 1 bạn nào đó đã cho trên trang này, nhưng tôi không biết password. Và cái máy iPhone của tôi đã lưu địa chỉ này rồi. Nay tôi muốn update mấy chương trình trên máy, nhưng không làm được vì phải nhập password vào (mà tôi lại không biết). Vả lại, tôi cũng đã có được 1 acc vào iTunes. Bây giờ tôi muốn đổi địa chỉ email trên bằng địa chỉ email của tôi trong App Store trên máy iPhone của tôi. Thế thì tôi phải làm sao đây?
    Các bạn nào biết, vui lòng chỉ giúp cho. Cám ơn các bạn nhiều nhé!
    bạn vào appstore rồi qua bên account > sign out là nó ra ngoài.
    Rồi bạn login acc mới vào là được thôi bạn à.Đơn giản lắm

HiP For You - HiP For Me - HiP For Every One
    ========================================
    Dịch vụ order hàng mỹ , bán hàng mỹ - ship hàng Mỹ ,Việt Nam by AndyPhuc

3. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn AndyPhuc cho bài viết này:

chipvn (12-09-2011), Nguyenbtre (22-07-2010)

KENSI64 đang online Love iPhone Tài sản: 3Gs World (Week 36th) iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 5.16.05 SHSH: 3.1.3 ----> 6.1.3
    Thanks
    932

bạn vào tab đầu tiên -> kéo xuống cuối cùng sẽ thấy những gì bạn cần!

Lời nói tế nhị là động lực để mọi người giúp nhau nhiều hơn!!!

5. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn KENSI64 cho bài viết này:

huychay (19-02-2012), Nguyenbtre (22-07-2010)

Thanks
    48

Cám ơn các bạn nhé! Nhưng mà 1 điều lạ lùng đã xãy ra! Tôi đã không thành công khi làm theo các bước sau:
    1. Vào Account và sign out.
    2. Sign in again và tôi đã sign in với acc của tôi thành công.
    3. Tôi chọn Updates và Updates all. Ngay sau đó hiện ra bõ như sau:
    "iTunes Password
    rob.janoff@apple.com
    Password: ??? (điền vào)"
    Wow! Lạ thật! Tôi đâu có biết địa chỉ email đó! Do vậy cũng không thể biết password của nó luôn!
    Các bạn có gặp trục trặc tương tự không? Trường hợp này là thế nào vậy?
    Rất mong các bạn giúp cho. Cám ơn các bạn nhiều!

7. Các thành viên đã cảm ơn Nguyenbtre cho bài viết này:

chipvn (12-09-2011)

Anthony đang ẩn Member Tài sản: 3G/3GSs/iPhone 4s/ iPad 2 iOS hiện tại: 3.1.3 to 4.3 Baseband: 05.13 to 06.15/02.10 to 04.10 SHSH: 3.1.3 to 4.3
    Thanks
    3.546
    Blog Entries
    8

Vậy là nếu mình đoán không lầm thì máy này bạn mua lại và chưa bao giờ restore? Có thể đó là acc của người chủ cũ. Bây giờ bạn vào AppStore, tải một phần mềm free nào đó. Nó sẽ kêu đưa pass, phía trên là email, bạn coi email có đúng với của bạn không nhé. Nếu đúng thì bạn đưa pass vào và tải nó về. Sau đó update coi nó còn hỏi nữa không nhé

9. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn Anthony cho bài viết này:

chipvn (12-09-2011), Nguyenbtre (22-07-2010)

Thanks
    48

Chào bạn. Tôi đã làm theo hướng dẫn của bạn nhưng vẫn không được. Khi tôi chọn 1 free app để download thì lại bị văng ra ngoài khỏi App Store. Tôi làm mấy lần cũng bị như thế khi máy vẫn báo là tôi đang sử dụng account của tôi. Nhưng khi tôi chọn Updates thì lại yêu cầu nhập password cho cái địa chỉ email lạ hoắc đó. Potay thiệt!

Thanks
    25

Chào bạn. Mình hok rành cho lắm nhưng hôm qua mình cũng bị tình trạng như bạn và mình vào Sytem (cài đặt) >Appsotre> SignOut (đăng xuất tài khoản củ). Rồi mình SignIn (đăng nhập lại tài khoản khác) và sử dụng acc Itune mới bình thường. Nhưng có điều của mình thì khi vao Appstore vẫn down app về được bình thường nhưng itune lại hỏi pass của Acc củ mình bấm Cancel và vẫn down đc ko sao cả. Bạn thử làm xem sao nếu ko được thì xin nhờ các bro khác chỉ giáo thêm nhé. Thân

Thanks
    1

Các soft cũ của chủ cũ cài đặt bạn phải remove đi và cài lại mới được nhé. Nếu update từ bản chủ cũ cài thì phải dùng tài khoản iTunes của chủ cũ.

tmapro5 đang ẩn Super Vip Tài sản: iPhone 5s iOS hiện tại: iOS 7.0.4 Baseband: No need to know SHSH: Nothing
    Thanks
    925
    Blog Entries
    1

Trời đất, cái này dễ hiểu thôi, apps trong iphone của bạn thuộc bản quyền của người khác hoặc app cr@ck, bạn update làm gì, mà có update cũng chẳng được, chỉ có người mua bản quyền mới được phép update. Account iTunes của bạn khi cài đặt một app free nào, nó out ra ngoài những hãy mở trang cuối của springboard, nó đang tải và cài đặt, nếu app không tương thích nó sẽ báo lại. nếu app cr@ck thì có thể backup nó vào itune trên PC được, còn app bản quyền thì chịu.

Thanks
    3

xem thử ứng dụng mình đang tải đã cài trên máy (với acc chủ máy cũ) chưa? nếu rồi thì xóa đi cài lại, không thì nó chỉ hiểu là mình update thôi

Trang 1/2 12 CuốiCuối