Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Chủ đề ::: Vấn đề tài khoản đăng nhập icloud

ruanshan đang online Thành viên nhiệt tình Tài sản: Iphone5s iOS hiện tại: 7.0.6
    Thanks
    14

Mặc định Vấn đề tài khoản đăng nhập icloud

Mình gặp vấn đề đăng nhập icloud, nó báo số miễn phí tối đa đã hết. Mình có xin được pass và id của chủ máy cũ nhưng không biết làm cách nào để xóa iphone ra khỏi tài khoản đó để đăng nhập tài khoản mới của mình vào icloud (tài khoản mới của mình đăng nhập itune được nhưng ko đăng nhập icloud được)

Xem các chủ đề tương tự:

ruanshan đang online Thành viên nhiệt tình Tài sản: Iphone5s iOS hiện tại: 7.0.6
    Thanks
    14

up up up ....

Vũ Kết Bắc đang ẩn Thiên Ngoại Phi Tiên Tài sản: iPhone 4 Mini iOS hiện tại: 6.1 Baseband: 4.12.05 SHSH: 4.1 | 4.3.5 | 5.0.1 | 5.1.1 | 5.1.1r1 | 6.1 | 6.1.3
    Thanks
    133
    Blog Entries
    3

Mình nhớ là icloud nó chỉ cho nhập tối đa 5 thiết bị thôi thì phải, quá số lượng đó nó ko chấp nhận nữa giống như việc set quyền truy cập trên itune vậy, lập 1 tài khoản mà dùng riêng icloud nhé, bạn mà dùng chung đc thì danh bạ hay các thứ khác lẫn lộn khó chịu lắm nhé ^^!
    khi nàotrên đường đời tập nập
    ta
    vô tình vấp phải cục iphone

o0.anhtuan.0o đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: ip 4 iOS hiện tại: 5.1.1 SHSH: 5.1.1,6.0.1,6.1,6.1.2
    Thanks
    52

Quote Nguyên văn bởi ruanshan Xem bài viết
    Mình gặp vấn đề đăng nhập icloud, nó báo số miễn phí tối đa đã hết. Mình có xin được pass và id của chủ máy cũ nhưng không biết làm cách nào để xóa iphone ra khỏi tài khoản đó để đăng nhập tài khoản mới của mình vào icloud (tài khoản mới của mình đăng nhập itune được nhưng ko đăng nhập icloud được)
    khó gì đâu bạn mượn ip của ai mà chưa hết số tk icloud bạn tạo bằng máy đó xong về máy bạn đăng nhập là ok thui

Moon® đang ẩn Group Chia Sẻ DIAMOND Tài sản: iPhone 4S 32Gb White/ZA iOS hiện tại: iOS 6.1.3 Baseband: NO ALL Lấy Đâu Ra BB...@@ SHSH: Xe Đạp Điện Ợ...(_._!)
    Thanks
    589

Quote Nguyên văn bởi Vũ Kết Bắc Xem bài viết
    Mình nhớ là icloud nó chỉ cho nhập tối đa 5 thiết bị thôi thì phải, quá số lượng đó nó ko chấp nhận nữa giống như việc set quyền truy cập trên itune vậy, lập 1 tài khoản mà dùng riêng icloud nhé, bạn mà dùng chung đc thì danh bạ hay các thứ khác lẫn lộn khó chịu lắm nhé ^^!
    Sai rồi Bác, No Limit ạ, cái ID của em đăng nhập iCloud trên hơn ba mươi con máy rồi vẫn đăng nhập iCloud máy khác bình thường!
    KEEP CALM AND CLICK THANKS...

Thanks
    2

Quote Nguyên văn bởi ruanshan Xem bài viết
    Mình củng đang gặp như bạn dù đã restore lại máy rồi , id apple mới tạo nhập vào iMessage và FaceTime ok như nhập ID apple nhập vào IClould thì khong ok

o0.anhtuan.0o đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: ip 4 iOS hiện tại: 5.1.1 SHSH: 5.1.1,6.0.1,6.1,6.1.2
    Thanks
    52

Quote Nguyên văn bởi cantona Xem bài viết
    Mình củng đang gặp như bạn dù đã restore lại máy rồi , id apple mới tạo nhập vào iMessage và FaceTime ok như nhập ID apple nhập vào IClould thì khong ok
    làm như #4 sẽ đăng nhập đc nhé bạn
    Không có gì là không thể

Thanks
    52

Quote Nguyên văn bởi Moon Sally Xem bài viết
    Sai rồi Bác, No Limit ạ, cái ID của em đăng nhập iCloud trên hơn ba mươi con máy rồi vẫn đăng nhập iCloud máy khác bình thường!
    bao nhiêu máy cũng đc vấn đề là mỗi máy chỉ giới hạn 5 tk icloud thôi bạn ơi
    Không có gì là không thể

Thanks
    10

nói chung là k còn cách nào khác hả ta
    vậy xài ip mua lại hơi tiếc nhĩ, mình cũng có 1 cái ip4 cũ bị giống vậy, hic

Thanks
    3

các bác hiểu sai hết rồi , mình nói rõ tí một máy dăng nhạp acc icloud bao nhiêu nick cũng được , quan trọng nằm ở acc icloud đó có được kích hoạt hay chưa thôi, và mỗi máy IP khi bóc hộp chỉ dc Apple cấp cho creadit để kích hoạt được 3 tài khoản icloud khác nhau thôi nhé, những máy nào người dùng trước đã kích hết 3 tk icloud rồi bác kích sẽ bị bào là giới hạn tài khoản Icloud như bác trên, trường hợp bác nên tìm bác nào mà mày của họ còn có thể kích hoạt icloud nhờ họ kick dùm nick bác mới tạo , rồi bác sẽ đăng nhập bình thường thôi