Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: Củ sạc của Iphone 4/4s có dùng được cho iphone 5 không ?

Thanks
    0

Question Củ sạc của Iphone 4/4s có dùng được cho iphone 5 không ?

Tình hình do không cẩn thận nên em đã làm mất củ sạc zin của con iphone5, đang tính đi mua củ mới nhưng thấy trên thị trường tràn làn cái loại củ lô hoặc fake 1 nhưng vẫn rao bán là củ zin! Em có thằng em đang có 1 con củ iphone 4 và 4s loại bóc máy, nhưng k biết có dùng được cho iphone 5 không ? Nếu dùng được thì nó ảnh hưởng gì không ?

Thấy trên mạng bảo sạc ip4 mà sạc cho ip5 thì sẽ lâu hơn ? không biết có phải không. Anh em vào giúp hộ phát!

THANKS!

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    17

sạc 2 chân 4 khác 5 khác bây h thị trường toàn fake 1 là chủ yếu ko có bóc máy cao cấp hơn là cái loại A bác nhé sạc cho 4 vào điện yếu em toàn dùng sạc 3 chân của 4 ngon mà ko thấy làm sao cả
    TÁO CHẤT

-=Chất Lượng Uy Tín=-
    -=Chất Lượng dịch Vụ=-
    -=Chất Lượng Sản Phẩm=-
    DC:24 ngõ hồ bãi cát khâm thiên-HN
    Call:0947.000.135

Cậu Đức đang online Vip Tài sản: iPhone 5s, iPhone 4s iOS hiện tại: 7.1.1, 7.0.4 Baseband: 3.04.25 SHSH: Chưa mua
    Thanks
    299

Củ sạc của 4/4s hoàn toàn giống nhau nhé bạn. Đều output 5V - 1A thì chẳnh có lý do gì để không dùng được cho nhau hết. Và cũng không có chuyện sạc lâu hơn đâu. Bạn cứ dùng thoải mái đi. Cái này mình khẳng định. Chỉ cần sạc 4/4s của bạn là xịn thì chẳng khác gì 5. Mình nói củ sạc chứ ko nói cáp nha
    - Số phận là người chia những quân bài.
    - Nhưng chính chúng ta mới là người chơi.

akaevn đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iphone 4, 4S & 5 32G iOS hiện tại: 6.1.2 Baseband: 3.04.25 SHSH: Full
    Thanks
    28

mình vẫn dùng có thấy vấn đề gì đâu! mỗi lần xạc mình chỉ đổi cáp để xạc! bạn yên dùng nhé!
    EVNNPC