Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề ::: [HACK] Hướng Dẫn Hack Game Devil May Cry 4 Refrain

killvn đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: Iphone4 World Black 32GB iOS hiện tại: IOS 5.0.1 Baseband: Éo quan tâm =)) SHSH: 4.1--4.2.1--4.3.3--4.3.5--5.0.1
    Thanks
    67

Mặc định [HACK] Hướng Dẫn Hack Game Devil May Cry 4 Refrain

Game này ra mắt đã lâu và nhiều bạn đã biết h@ck
    Mình chỉ nói rất sơ xài như sau : các bạn dùng gameplayer để dò mà h@ck Hết !

Vấn đề chỉ đơn giản như vậy thì tại sao mình phải lập Topic này ? Xin thưa h@ck là một chuyện còn Unlock là một chuyện !

Các bạn có thể h@ck tuy nhiên để Unlock tất cả các Skill ( Bao gồm Skill Quỷ của Yamato và Hóa Quỷ ( Devil Triggle của Dante và Nero ) và nâng thanh máu của Dante hay Nero lên max thì hiện tại chưa có h@ck nào làm được và để unlock những thứ này thì cực kỳ mất thời gian ! Ko tin các bạn cứ thử chơi thì sẽ hiểu !
    Vâng để đỡ tốn thời gian của các bạn ... mình xin được up lên file save game 100%
    Đây là File save game Devil May Cry 4 Refrain của mình ... Các bạn tải nó ở cuối bài viết này !

Tất cả đã hoàn thành 100% các skill , unlock hoá quỷ , unlock tất cả item và vũ khí ( yamato )

Đây là hình Nero xài Skill Yamato nè :

Còn đây là hình Dante xài Yamato nè :

Đôi chút cảm nghĩ về game :

Nói thật chứ trò này mình chỉ còn thấy hứng thú với Blood Palace chứ phần Story đúng là đáng Quăng Dép vào mặt bọn CapCom. Nếu đây là 1 bản cover lại của bọn nào làm thì mình sẽ ko ức chế đến thế này ... Ko phải là mình đem nó so sánh với bản DCM4 trên PC nhưng cái bực của mình là mọi đoạn CutScene cầu kỳ mà nó làm tại bản PC tại sao ko giảm dung lượng mà đưa vào game Cutscene quá hay và đỉnh tuy nhiên ở game làm trên Iphone này thì sao ? Cắt sạch cắt sạch và bản trên Iphone này thua kém xa quá bản DMC4 trên PC , thua kém đến một mức độ ko thể chấp nhận đc vì gần như mọi cái hay của DMC4 đã bị cắt bỏ sạch sẽ

Thêm 1 điều tệ hại nữa là Skill của Dante khá nhiều và phong phú coi như Ok ... tuy nhiên skill của Nero thì cắt bỏ gần hết ... Mấy cái combo đơn giản dưới mặt đất mà ko cố mà đưa vào lại còn cắt bỏ ... như skill bổ củi và chém kiếm xoay vài vòng đẹp thế thì cắt mất và bực nhất của mình là Skill Showdown luyện kiếm Yamato cấp mạnh nhất thì lại bị bỏ ... còn lại cái Skill Maximum Bet ghẻ lở Quá Phũ

Ôi thôi mình lan man nhiều quá ... dưới đây là file save game ... các bạn lấy về bỏ vào mục save game là xong nhảy vào Blood Palace mà oánh
    Lưu ý các bạn phải giết cái bóng của Dante hoặc Nero trong Story bài 1 ( Dùng Skill của Yamato để đánh vỡ cái cửa ở màn 1 sau đó đi vào để đánh cái bóng )
    Sau khi đánh xong cái bóng bạn mới có thể giết đc Boss tại tầng 51 của Blood Palace nhé .

Xem các chủ đề tương tự:

Tập tin đính kèm Tập tin đính kèm
    Lần sửa cuối bởi killvn; 23-08-2013 lúc 11:17 AM
    Mong chờ ngày được chơi GTA Vice City Online trên Iphone 4 của mềnh

2. Trong số 17 thành viên sau đây đã cảm ơn killvn cho bài viết này:

0123445678 (13-04-2014), 01234456782 (16-05-2014), Angel.sociu (27-09-2013), djnmap (03-11-2013), dragon_IP5 (02-12-2013), hammerpro (25-04-2014), haovipro77676 (17-11-2013), LiemNgo (05-11-2013), LiemNgo89 (06-11-2013), ryujinvu (09-10-2013), tendou (07-12-2013), Thand (30-12-2013), thinhatk (23-08-2013), tienlen123 (16-03-2014), trungnamhp9 (30-08-2013), zmindouz (04-02-2014), zmindouz101 (04-02-2014)

Bi.77 đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: _________@@__@@______000__000___000___000000 iOS hiện tại: _____@@@.@@@_____000__000___000___000_000 Baseband: _______@@@@@______00000000___000___000000 SHSH: .____________@@________000__000___000___000
    Thanks
    32
    Blog Entries
    2

oánh dấu ngay.

Thanks
    0

sao minh lam khong duoc vay ban

evanes1710 đang ẩn Thành viên Tài sản: 3gs iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: không biết @@ SHSH: 4.1 & 6.1.3
    Thanks
    20

có link d0wn Devil May Cry 4 Refrain k bạn ơi

Vu_Zeus đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4s iOS hiện tại: 6.1
    Thanks
    37

Dưới chữ ký của thớt đó @@

Đừng ngại bấm tks nếu bài viết ý nghĩa.
    cách fix 25pp ( crash và văng apps ) :
    HTML Code:
    http://heaveniphone.com/threads/132543-25pp-huong-dan-fix-loi-apps-hoi-apple-id.html

Thanks
    7

[QUOTE=killvn;1193475]Game này ra mắt đã lâu và nhiều bạn đã biết h@ck
    Mình chỉ nói rất sơ xài như sau : các bạn dùng gameplayer để dò mà h@ck Hết !

Vấn đề chỉ đơn giản như vậy thì tại sao mình phải lập Topic này ? Xin thưa h@ck là một chuyện còn Unlock là một chuyện !

Các bạn có thể h@ck tuy nhiên để Unlock tất cả các Skill ( Bao gồm Skill Quỷ của Yamato và Hóa Quỷ ( Devil Triggle của Dante và Nero ) và nâng thanh máu của Dante hay Nero lên max thì hiện tại chưa có h@ck nào làm được và để unlock những thứ này thì cực kỳ mất thời gian ! Ko tin các bạn cứ thử chơi thì sẽ hiểu !
    Vâng để đỡ tốn thời gian của các bạn ... mình xin được up lên file save game 100%
    Đây là File save game Devil May Cry 4 Refrain của mình ... Các bạn tải nó ở cuối bài viết này !

Tất cả đã hoàn thành 100% các skill , unlock hoá quỷ , unlock tất cả item và vũ khí ( yamato )

Đây là hình Nero xài Skill Yamato nè :

Còn đây là hình Dante xài Yamato nè :

Đôi chút cảm nghĩ về game :

Nói thật chứ trò này mình chỉ còn thấy hứng thú với Blood Palace chứ phần Story đúng là đáng Quăng Dép vào mặt bọn CapCom. Nếu đây là 1 bản cover lại của bọn nào làm thì mình sẽ ko ức chế đến thế này ... Ko phải là mình đem nó so sánh với bản DCM4 trên PC nhưng cái bực của mình là mọi đoạn CutScene cầu kỳ mà nó làm tại bản PC tại sao ko giảm dung lượng mà đưa vào game Cutscene quá hay và đỉnh tuy nhiên ở game làm trên Iphone này thì sao ? Cắt sạch cắt sạch và bản trên Iphone này thua kém xa quá bản DMC4 trên PC , thua kém đến một mức độ ko thể chấp nhận đc vì gần như mọi cái hay của DMC4 đã bị cắt bỏ sạch sẽ

Thêm 1 điều tệ hại nữa là Skill của Dante khá nhiều và phong phú coi như Ok ... tuy nhiên skill của Nero thì cắt bỏ gần hết ... Mấy cái combo đơn giản dưới mặt đất mà ko cố mà đưa vào lại còn cắt bỏ ... như skill bổ củi và chém kiếm xoay vài vòng đẹp thế thì cắt mất và bực nhất của mình là Skill Showdown luyện kiếm Yamato cấp mạnh nhất thì lại bị bỏ ... còn lại cái Skill Maximum Bet ghẻ lở Quá Phũ

Ôi thôi mình lan man nhiều quá ... dưới đây là file save game ... các bạn lấy về bỏ vào mục save game là xong nhảy vào Blood Palace mà oánh
    Lưu ý các bạn phải giết cái bóng của Dante hoặc Nero trong Story bài 1 ( Dùng Skill của Yamato để đánh vỡ cái cửa ở màn 1 sau đó đi vào để đánh cái bóng )
    Sau khi đánh xong cái bóng bạn mới có thể giết đc Boss tại tầng 51 của Blood Palace nhé .

Thanks

8. Các thành viên đã cảm ơn LiemNgo cho bài viết này:

tuco (11-04-2014)

Thanks
    2

anh có thể hướng dẫn em cách chơi để lấy hết skill không, chứ chơi nhanh quá cũng chán, em cám ơn nhìu