Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: máy mình iphone 3gs không đồng bộ hóa được với itunes giúp mình với

Thanks
    0

Mặc định máy mình iphone 3gs không đồng bộ hóa được với itunes giúp mình với

chào mọi người, mình mới được tặng cái i fone 3gs loại 16g, là máy lock. Nhưng mình ko có kinh nghiệm xài ifone nên mình đã update và bị treo sau đó mình restore thì bị hư và mình đã đem ra tiệm cho người ta sửa.

sửa xong rồi thì máy mình như sau, hình như máy mình lúc mình chưa "vọc" thì phien bản nó cao hơn giờ thì phải ( sr mình ko rành thuật ngử lắm)

phien bản: 4.1(8B117)
    kieu máy : MB715LL
    c/trình modem 06.15.00

bây giờ mình kết nối với itune thì máy không đồng bộ dc, mình củng ko tải game free hay đưa nhạc vào dc. Mình có kèm theo tấm hình khi máy kết nối với itunes. Mình ko dám bấm lung tung vì sợ hư nữa, bạn nào biết chỉ mình phát nha tks nhiều

Xem các chủ đề tương tự:

Attached Images Attached Images

zlvuabiplz đang ẩn Vip Tài sản: Chưa có iOS hiện tại: Chưa Có Baseband: Ko biết SHSH: Càng ko biết
    Thanks
    39
    Blog Entries
    12

Trên itunes bạn bấm Set up as new iPhone > Continue > sẻ đồng bộ.
    FW 4.1 thì rất hạn chế ứng dụng là game. Bạn vào Cydia em có shsh nào. nếu ko có thì lên 6.1.3 nhưng tắt nguồn phải justboot mới có sóng.
    Yahoo : thanhdantd

Đời thì muôn màu....nhưng đa số là màu ..đen

cong182 đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: アンドロイド iOS hiện tại: DXI Baseband: DXIII SHSH: forget it..
    Thanks
    35

thích mượt thì nghe gọi đỡ đi thớt, Apple sắp cho người dùng ios thấp tải app phiên bản cũ rồi.

Thanks
    4

Quote Nguyên văn bởi ryan090 Xem bài viết
    chào mọi người, mình mới được tặng cái i fone 3gs loại 16g, là máy lock. Nhưng mình ko có kinh nghiệm xài ifone nên mình đã update và bị treo sau đó mình restore thì bị hư và mình đã đem ra tiệm cho người ta sửa.

sửa xong rồi thì máy mình như sau, hình như máy mình lúc mình chưa "vọc" thì phien bản nó cao hơn giờ thì phải ( sr mình ko rành thuật ngử lắm)

phien bản: 4.1(8B117)
    kieu máy : MB715LL
    c/trình modem 06.15.00

bây giờ mình kết nối với itune thì máy không đồng bộ dc, mình củng ko tải game free hay đưa nhạc vào dc. Mình có kèm theo tấm hình khi máy kết nối với itunes. Mình ko dám bấm lung tung vì sợ hư nữa, bạn nào biết chỉ mình phát nha tks nhiều
    ios 4.1 thì dùng được ít ứng dụng lắm bạn ak, chỉ sử dụng được chủ yếu là game. còn mấy cái ứng dụng thông thường như fb, wechat... khó cài.
    bạn có thể JB sau đó add source: iphone. rồi cài nhé xem đc cái nào hay cái đấy
    nếu ở HN thì mang qa bên mình ,mình cài app cho

Thanks
    0

oh, tks các bạn đã chỉ minh nhe