Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề ::: âm thanh bàn phím và tắt màn hình bị thay đổi

tinhthanvietnam đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4s iOS hiện tại: 7 hết rồi
    Thanks
    91

Mặc định âm thanh bàn phím và tắt màn hình bị thay đổi

con ipad 3 của mình lên ios 7 thì mình thấy trong phần " cài đặt chung" có mục " cấu hình Jun". lúc đầu mình không quan tâm nhưng được vài bữa là tự nhiên âm thanh bàn phím và tắt màn hình bị thay đổi, nghe ghê lắm. sau đó mình xóa cái " cấu hình Jun" đó đi thì âm thanh trở lại bình thường. nhưng hôm sau dùng thì âm thanh lại bị biến đổi, trong phần cài đặt không còn mục " cấu hình" nữa. máy chỉ cài app bằng 25pp.

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    82
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi tinhthanvietnam Xem bài viết
    con ipad 3 của mình lên ios 7 thì mình thấy trong phần " cài đặt chung" có mục " cấu hình Jun". lúc đầu mình không quan tâm nhưng được vài bữa là tự nhiên âm thanh bàn phím và tắt màn hình bị thay đổi, nghe ghê lắm. sau đó mình xóa cái " cấu hình Jun" đó đi thì âm thanh trở lại bình thường. nhưng hôm sau dùng thì âm thanh lại bị biến đổi, trong phần cài đặt không còn mục " cấu hình" nữa. máy chỉ cài app bằng 25pp.
    Cài 25pp là nó tự cài cấu hình jun đó bạn, nhưng ko ảnh hưởng gì đến âm thanh cả, máy mình cũng có và mình dùng bthg.

tinhthanvietnam đang ẩn Thành viên nhiệt tình Tài sản: 4s iOS hiện tại: 7 hết rồi
    Thanks
    91

nhưng của mình nó bị thay đổi, âm bàn phím nghe rè rè như quét nhà bằng chổi cứng ấy, âm khóa màn hình nghe như mài dao mổ lợn. hic.