Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề ::: iPhone 3gs IOS 4.0 bị lỗi không nhận sim

Thanks
    18

Mặc định iPhone 3gs IOS 4.0 bị lỗi không nhận sim

Hôm nọ em vừa mua 1 chiếc iPhone 3gs, đã unlock và dùng được sim bình thường. Nhưng hôm qua khi kết nối với iTunes, iTunes báo lỗi "The Sim card inserted in this ip does not appear to be supported...."

Sau đó khi tháo ra thì máy không liên lạc được luôn :-< no service, sim fail... Ngoài ra thì 1 số ứng dụng (games, ...) cũng không vào được. Đồng thời trên máy hiện ra biểu tượng cái khóa :-<

Các bác giúp em với

Xem các chủ đề tương tự:

Thanks
    20

Coi chừng bác up lên bản 4.0.2 rồi đó.Tham khảo nhe bạn
    http://heaveniphone.com/iphone-cong-...y-bay-gio.html

Anthony đang ẩn Member Tài sản: 3G/3GSs/iPhone 4s/ iPad 2 iOS hiện tại: 3.1.3 to 4.3 Baseband: 05.13 to 06.15/02.10 to 04.10 SHSH: 3.1.3 to 4.3
    Thanks
    3.546
    Blog Entries
    8

Quote Nguyên văn bởi vityeudoi Xem bài viết
    Hôm nọ em vừa mua 1 chiếc iPhone 3gs, đã unlock và dùng được sim bình thường. Nhưng hôm qua khi kết nối với iTunes, iTunes báo lỗi "The Sim card inserted in this ip does not appear to be supported...."

Sau đó khi tháo ra thì máy không liên lạc được luôn :-< no service, sim fail... Ngoài ra thì 1 số ứng dụng (games, ...) cũng không vào được. Đồng thời trên máy hiện ra biểu tượng cái khóa :-<

Các bác giúp em với
    Máy của bạn nhiều lỗi như vậy thì nên restore cho chắc. Tham khảo các bài viết về Restore nhé bạn.