Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 41

Chủ đề ::: Resupported4-kết nối iphone với tv không cần cáp của apple!

SunMoon8 đang ẩn I Love You Tài sản: 3gs,ip4 iOS hiện tại: MOI NHAT SHSH: YES
    Thanks
    741

Mặc định Resupported4-kết nối iphone với tv không cần cáp của apple!

để kết nối iphone/ipod với tv để xem thì các bạn cần phải bỏ tiền ra mua cáp tv out của apple.
    trên thị trường có bán rất nhiều loại cáp nối tv nhưng khi kết nối vào iphone thì nó không dc hỗ trợ
    Resupported4 là 1 thay thế an toàn và rẻ tiền không phải nộp thuế cho apple nữa.
    nó cho phép các tạo ra nhiều cho các thiết bị không đc hỗ trợ để kết nối với tv
    1/chỉ làm việc trên cáp dock
    2/bạn cần phải cài DisplayOut từ cydia

Multiupload.com - upload your files to multiple file hosting sites!

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi SunMoon8; 31-08-2010 lúc 03:31 PM

2. Trong số 14 thành viên sau đây đã cảm ơn SunMoon8 cho bài viết này:

baokhoi (01-10-2011), bemapsatthu (31-08-2010), chipvn (10-09-2011), Eric.D (31-08-2010), huythang164 (25-05-2012), ITMobile (16-09-2010), Kenpro (11-06-2011), kkazals (14-09-2010), lptrung (14-09-2010), matkinh (21-10-2011), nguyenthien2222 (08-10-2011), nhatduy3839 (29-07-2011), nvanty (14-09-2010), phanthaibinhbinh (25-11-2010)

Eric.D đang ẩn Vip Tài sản: 3G/3Gs/IP4 iOS hiện tại: 3.1.2 to 4.2.1 Baseband: 5.13.04 - 2.10 SHSH: full
    Thanks
    686

bỏ tiền ra mua cáp tv out của apple.
    trên thị trường có bán rất nhiều loại cáp nối tv nhưng khi kết nối vào iphone thì nó không dc hỗ trợ
    Bạn cho mình biết 1 chút về cáp nối tivi như thê nào ko?
    Loại của hãng Apple hay của TQ ? ko hiểu cho lắm, phân biệt như thế nào, có hình thì càng tốt

4. Các thành viên đã cảm ơn Eric.D cho bài viết này:

datmoi (14-10-2010)

SunMoon8 đang ẩn I Love You Tài sản: 3gs,ip4 iOS hiện tại: MOI NHAT SHSH: YES
    Thanks
    741

Quote Nguyên văn bởi Eric.D Xem bài viết
    Loại của hãng Apple hay của TQ ? ko hiểu cho lắm, phân biệt như thế nào, có hình thì càng tốt
    khi không tool này thì bạn muốn kết nối với tv thì phải mua cable của apple gắn vào iphone mới kết nối với tivi đc.
    còn những dây khác bán ngoài thị trường thì iphone nó không hỗ trợ.
    app này có khả năng đó.còn về việc sử dụng cable để kết nối iphone với tv thế nào thì có thể tìm trên google.mình cũng đang tính test đây!

Sadeyesvn đang online Thành viên tích cực Tài sản: Iphone 5s gold,ipad air,macbook air iOS hiện tại: 7.0.4 Baseband: Not yet review SHSH: Not yet review
    Thanks
    34

Mặc định hey

sài cáp của iphone,thay vì cắm vô cổng USB của comp thì cắm vô cổng USB của LCD hả?,xong mở app đó ra hả,hướng dẩn j ko có đầu đuôi j hết

Thanks
    109

Quote Nguyên văn bởi Eric.D Xem bài viết
    Bạn nên mua cáp của apple mà dùng, dùng cap TQ nó chạy giật giật, Hình ảnh trên iPhone phát xong một lúc nó mới truyền sang tivi

Thanks
    0

chào các pro ơi!
    Em mới mua một cộng cáp Out tV của china 150 k mà nó chỉ chạy 2-3 giây là hiện cảnh báo là:This accessory is not made work with iphone" ( thiết bị này ko thể làm việc với iphone). Bây giờ mà bỏ nó đi thì tiết quá, các bác& admin có cách nào giúp em để có thể sử dụng nó mà ko phải tốn thêm một khoảng tiền nữa mà thiết bị vẫn chạy ok ko? Em cám ơn nhiều nhiều nhé

nguyen-hoang đang ẩn Member ViP Tài sản: 1 iPhone 5 World - 1 iPhone 5s World - 1 iPad 2 3G 64 GB - Apple TV 2 & 3 SHSH: Không thích SH - Chỉ thich Acura
    Thanks
    1.870
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi cuibap87 Xem bài viết
    chào các pro ơi!
    Em mới mua một cộng cáp Out tV của china 150 k mà nó chỉ chạy 2-3 giây là hiện cảnh báo là:This accessory is not made work with iphone" ( thiết bị này ko thể làm việc với iphone). Bây giờ mà bỏ nó đi thì tiết quá, các bác& admin có cách nào giúp em để có thể sử dụng nó mà ko phải tốn thêm một khoảng tiền nữa mà thiết bị vẫn chạy ok ko? Em cám ơn nhiều nhiều nhé
    Xin "chúc mừng bạn", khi bạn mua đồ Chinese thì có 1 cách hay nhất là đem >>>> vứt đi<<<< nó chưa là cháy iPhone của bạn là may lắm rối....
    Chẳng ai dám giúp bạn sài đồ Chinese đâu....
    Good luck !

Click nút "Thanks" để động viên người viết

Thanks
    242

Quote Nguyên văn bởi Sadeyesvn Xem bài viết
    sài cáp của iphone,thay vì cắm vô cổng USB của comp thì cắm vô cổng USB của LCD hả?,xong mở app đó ra hả,hướng dẩn j ko có đầu đuôi j hết
    Mình cũng có cùng thắc mắc như bạn này...

11. Các thành viên đã cảm ơn minhluc cho bài viết này:

Đin Du (29-09-2011)

Thanks
    50

cháy Iphone, nhảm, mình đã mua và thử rồi: 3gs OS4.0
    Sau khi cài resupported4 ,nói chung là chạy Ok, coi youtube thi fullscreen, mấy cái khác 0 lên,
    Mày mò 1 chút, cai luon cái TVOut2, lên hết , nhung 0 co fullscreen dc
    Cáp trung quốc 80K, mua ở Le Hong Phong, chạy tuốt tuồn tuột, chất lương khá ok,0 tệ như mình nghĩ, hoàn toàn chấp nhận dc

13. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn kiemhao cho bài viết này:

huythang164 (29-05-2012), phamlamdp (29-07-2011)

bossmobile đang ẩn Super Vip Tài sản: ~~~> Anh không khóc khi loài người chết hết iOS hiện tại: ~~~~~> Anh không buồn khi thế giới đổi thay Baseband: ~~~~~~> Anh chỉ khóc khi ̶n̶̶g̶̶ư̶̶ờ̶̶i̶ ̶y̶̶ê̶̶u̶ anh khóc SHSH: ~~~~~~~~~> Anh chỉ buồn khi ̶n̶̶g̶̶ư̶̶ờ̶̶i̶ ̶ấ̶̶y̶ xa anh.
    Thanks
    1.273

cái apps chủ topic đưa có phải dùng với cáp dock default của iphone k?
    tức là chỉ kết nối đc với TV đời cao bây giờ ( mới có cổng USB )
    bác nào test thử chưa
    Mình đã ko còn tham gia diễn đàn lâu rồi. Mong các bạn vui lòng ko add yahoo và SDT. Thanks

Trang 1/5 123 ... CuốiCuối