Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Cho em hỏi cách cài đặt ứng dụng cho iphone 4

Thanks
    1

Mặc định Cho em hỏi cách cài đặt ứng dụng cho iphone 4

tình hình là em mới mua 1 cái iphone 4 nhưng chưa biết cách cài đặt ưng dụng làm sao cả. đọc trên diễn đàn thì thấy là cydia ko cài trên iphone 4 được nên ko biết phải làm sao bây giờ.

Xem các chủ đề tương tự:

Hoàng Cường CP đang ẩn Vip Tài sản: Iphone 4 16Gb World Black/ Iphone 3GS White iOS hiện tại: 4.2.1 Baseband: 03.10.01 SHSH: 4.1 4.2b3 4.2.1 4.3
    Thanks
    1.261

Bạn cho biết thêm thông tin nhé, như là IPhone của bạn là bản World hay Lock? Fimware ? Đã Jailbreak chưa ? Bạn cung cấp thông tin để mọi người có thể giúp đỡ bạn nhé . Thân .

Hoàng Cường CP đang ẩn Vip Tài sản: Iphone 4 16Gb World Black/ Iphone 3GS White iOS hiện tại: 4.2.1 Baseband: 03.10.01 SHSH: 4.1 4.2b3 4.2.1 4.3
    Thanks
    1.261

Quote Nguyên văn bởi minakyta Xem bài viết
    tình hình là em mới mua 1 cái iphone 4 nhưng chưa biết cách cài đặt ưng dụng làm sao cả. đọc trên diễn đàn thì thấy là cydia ko cài trên iphone 4 được nên ko biết phải làm sao bây giờ.
    Bạn chú ý là ko phải Cydia ko cài được trên Iphone 4 mà là xem máy của bạn đang ở Fimware nào ? nếu bạn mua về mà Fimware đã ở 4.0.2 thì xin chia buồn cùng bạn là bạn ko Jailbreak được vào thời điểm này. còn nếu máy bạn có Fimware 4.0.1 trở xuống thì chúc mừng bạn. máy bạn có thể Jaikbreak và cài thêm các App mở rộng và Crack .Cydia chỉ có sau khi bạn Jailbreak qua JailbreakMe . bạn nên tìm hiểu thêm kiến thức vè Iphone trong diễn đàn nhé . chúng tôi luôn sẵn lòng giúp đỡ bạn .thân .

Thanks
    0

Mình mới được mẹ cho cây iphone 4, nhưng trước giờ chưa bao giơ cầm qua ipone cả, mình chỉ để nghe gọi thôi nay mình cần cài thêm phần mềm alayer trên itune để xe camera qua sát, phần mềm thì down về máy tính rồi nhưng không biết cài vào iphone làm sao, theo mình biết thì máy mình mua ở vnpt, đang chạy phiên bản 4.1, bác nào biết cài và cần phần mềm cài xin chỉ dùm... Thank's, hướng dẫn chi tiết cặn kẽ càng tốt nha mấy bác

Thanks
    3.228

Quote Nguyên văn bởi LETINH Xem bài viết
    Mình mới được mẹ cho cây iphone 4, nhưng trước giờ chưa bao giơ cầm qua ipone cả, mình chỉ để nghe gọi thôi nay mình cần cài thêm phần mềm alayer trên itune để xe camera qua sát, phần mềm thì down về máy tính rồi nhưng không biết cài vào iphone làm sao, theo mình biết thì máy mình mua ở vnpt, đang chạy phiên bản 4.1, bác nào biết cài và cần phần mềm cài xin chỉ dùm... Thank's, hướng dẫn chi tiết cặn kẽ càng tốt nha mấy bác
    bạn mới sử dụng iPhone thì nên đọc http://heaveniphone.com/iphone-cam-n...uc-iphone.html nhé.

còn cách cài đặt bạn tham khảo ở đâyđây nữa