Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2345 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 47

Chủ đề ::: Bản iOS4 modded mới nhất cho iphone 2g v3.3

Thanks
    8

Quote Nguyên văn bởi leanh13 Xem bài viết
    Bạn có cài 2 App mình nêu trên kô???????
    Mình đang nói đến 2 App đó và 1 số App khác mình quên tên.
    Một vấn đề nữa mình đã hỏi ở trên nhưng chưa có câu trả lời.Cài cái Live Clock xong....... Restart...... Icon đồng hồ ngoài Stringboard mất toi mấy cái kim ---> Khỏi xem giờ luôn.
    Bạn nên nói rõ cách bạn cài thế nào để mọi người giúp nhé, bạn cài bằng installous? Bạn đã cài appsync hay chưa?
    Mình nêu kinh nghiệm lúc trước của mình cũng có một số bản cr@ck của một số game hay apps trên mạng mình cài xong nhưng vào cứ bị out ra (lúc cài bản mod v3.0 & v3.2) nhưng mình down bản cr@ck của nguồn khác về thử thì lại có một số bản cr@ck chạy bình thường. Thân.

2. Các thành viên đã cảm ơn banyalover cho bài viết này:

leanh13 (07-10-2010)

Thanks
    42

Quote Nguyên văn bởi banyalover Xem bài viết
    Bạn nên nói rõ cách bạn cài thế nào để mọi người giúp nhé, bạn cài bằng installous? Bạn đã cài appsync hay chưa?
    Mình nêu kinh nghiệm lúc trước của mình cũng có một số bản cr@ck của một số game hay apps trên mạng mình cài xong nhưng vào cứ bị out ra (lúc cài bản mod v3.0 & v3.2) nhưng mình down bản cr@ck của nguồn khác về thử thì lại có một số bản cr@ck chạy bình thường. Thân.

2 App nêu trên đều cài bằng Installous,đã cài Appsync 3.1xx.Ngoài 2 App trên mình còn cài thêm nhiều App Crack khác và 1 số trong App đó vẫn chạy ngon,trừ 2 App trên và 1 số ít nữa như CubeGame....chẳng hạn thì ko chạy,trên Ver 3.2 thì chạy bình thường.
    Còn cái Live Clock mình cài trên Cydia theo nguồn Bigboss,cái này trên 3.2 cũng chạy ngon luôn,nhưng sang bản này thì sau khi Install vào WB xác nhận themes xong Restart,ra màn hình Stringboard thì cái Icon đồng hồ mất hết kim,bỏ chọn themes đó thì lại hiện kim bình thường.Bạn Test thử xem sao nhé?

Thanks
    3

bạn nào có link down khác kô,cho mình xin với

thank all!

Thanks
    1

Quote Nguyên văn bởi syhung_qtri Xem bài viết
    bạn nào có link down khác kô,cho mình xin với

thank all!
    Skype đi em trai.

Thanks
    52

cho em hỏi cái này đã tích hợp sẵn ssh, ssl, mobie installer.... chưa ạ? vì máy em đang bị hỏng chip wifi nên cần có cái đó! thanks các bro trước!

Thanks
    1.045

Quote Nguyên văn bởi ironmask2501 Xem bài viết
    cho em hỏi cái này đã tích hợp sẵn ssh, ssl, mobie installer.... chưa ạ? vì máy em đang bị hỏng chip wifi nên cần có cái đó! thanks các bro trước!
    tích hop hết rồi đó bạn. chỉ cài vào là sài nè bạn

8. Các thành viên đã cảm ơn bamala cho bài viết này:

ironmask2501 (15-10-2010)

Thanks
    52

link die hết rồi anh ạ! làm ơn fix lại hộ em cái link nhé! thaks!
    Lần sửa cuối bởi ironmask2501; 15-10-2010 lúc 11:58 AM

Thanks
    1

ai có link pm link cho mình down với thử với con 2g xem chạy ổn ko .thx nhìu

Thanks
    20

Quote Nguyên văn bởi efgh654 Xem bài viết
    If you want WOW Gold to buy cheap wow gold online, I would like to share some experience of buying wow gold. Because I have been busy from Monday to Tuesday. I only have free time to play wow on weekend. So I don't want to waste so much time on such boring farming, which waste time and energy. After a period of time, I got to know from a friend of mine that we can buy cheap wow gold online now, and you can get the wow gold as soon as possible. Since then, I decide to buy cheap wow gold online Buy WOW Gold. Then I just Aion Gold searched the key words wow funs, and I found a perfect website WOW Gold, Cheap WOW Gold, Buy WOW Gold - StoreInGame by accident, which is on the top of the first page. You can make sure whether they have stocks in your server before you place an order. They also promised me that I will get full compensation if my accounts get banned for buying wow gold from their site. They choose the face-to-face delivery way which is the safest. Their service is very nice and the price is the cheapest I met Aion Level. So I ordered and got all the gold in just 15 minutes, and they also send me some extra wow gold. So if you want to buy cheap WoW gold online, please join us and have a look at our website WOW Leveling.
    pác nầy bị khùng rồi hết chổ quảng cáo rồi hả

Thanks
    2

Quan trọng là cài bản này xong mấy game đòi bản Os 4.0 có chạy được bản này không mới đáng nói .e đang xài IP2G bản 3.1.3 mod

Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2345 CuốiCuối