Trang 21/224 ĐầuĐầu ... 1119202122233171121 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 201 tới 210 của 2233

Chủ đề ::: Một phong cách slide to unlock hoàn toàn mới

Thanks
    6

Ban ơi. Phiền bạn chỉnh lại cho mình với. Bạn làm đẹp nhưng mình ép vào iphone thì nó bị lệch. Bạn vẫn làm lại dùm mình hai chữ : Chương (trái tim) Trang và 我爱你! nha và ngược lại nữa 我爱你 và Chương (trái tim) Trang !. Thanh nhìu.

bossmobile đang ẩn Super Vip Tài sản: ~~~> Anh không khóc khi loài người chết hết iOS hiện tại: ~~~~~> Anh không buồn khi thế giới đổi thay Baseband: ~~~~~~> Anh chỉ khóc khi ̶n̶̶g̶̶ư̶̶ờ̶̶i̶ ̶y̶̶ê̶̶u̶ anh khóc SHSH: ~~~~~~~~~> Anh chỉ buồn khi ̶n̶̶g̶̶ư̶̶ờ̶̶i̶ ̶ấ̶̶y̶ xa anh.
    Thanks
    1.273

Quote Nguyên văn bởi bossmobile Xem bài viết
    của bạn đây

Các bạn khác chú ý yêu cầu chính xác sẽ đc đáp ứng.Thân
    Quote Nguyên văn bởi phongtrinh Xem bài viết
    Sorry Bossmobile,,,mình đang dùng iphone 4...cai size đó hơi nhỏ...bạn co thế nào tặng cho mình 1 cai mới được ko...giống của hình của QuânNguyen...hinh thứ 5&6 trên đếm xuống...Phong heart Mai One (hinh) Love...Cảm ơn Bro rất nhiều

Đây là điển hình của yêu cầu ko rõ ràng.mình cũng bận rất nhiều việc chứ ko phải lúc nào cũng rảnh để sửa đi sửa lại cho các bạn như này

Quote Nguyên văn bởi nhoxnguyen Xem bài viết
    cám ơn pác Boss nha ..! bác cố nghiên cứu cho iphone 4 giùm em nha..! khi nào nghiên cứu xong fix lại mấy cái hình đó giùm em ...! ...cái chữ Quan nguyen thì quá chuẩn ..! nhưng slide qua thì chữ only love nó bi lệch sang góc phải , và góc bên trái bị dính một ít chữ của slide đầu tiên
    cái lỗi của bạn mình hiểu nó như nào rồi.lúc nào rảnh mình thử lại
    Quote Nguyên văn bởi gorki Xem bài viết
    Ban ơi. Phiền bạn chỉnh lại cho mình với. Bạn làm đẹp nhưng mình ép vào iphone thì nó bị lệch. Bạn vẫn làm lại dùm mình hai chữ : Chương (trái tim) Trang và 我爱你! nha và ngược lại nữa 我爱你 và Chương (trái tim) Trang !. Thanh nhìu.
    mấy cái ký tự kia là chữ TQ à mình ko thấy hiển thị.
    mà sao lại lệch đc nhỉ :o
    dùng font ảnh này phải bỏ khung slide to unlock trước
    Mình đã ko còn tham gia diễn đàn lâu rồi. Mong các bạn vui lòng ko add yahoo và SDT. Thanks

3. Các thành viên đã cảm ơn bossmobile cho bài viết này:

Tuan.Lee (27-11-2010)

Thanks
    6

Chữ trung quốc không làm được hả bạn. Nó là chữ WO AI NI (Anh yêu em) thui ma. Viết bằng tiếng trung sẽ đẹp hơn 我爱你!. Của mình cũng bị 1 chữ C đằng sau đè qua đằng trước. Tiện thể bạn làm dùm mình lun hai chữ: Hoàng Chương nha.
    Lần sửa cuối bởi gorki; 24-11-2010 lúc 02:56 PM

Thanks
    24

sau mình cày ip4 mình không được vậy anh em nào bị khg chi? mình vơi'

Tùngku.smile đang ẩn Member Tài sản: 1110i iOS hiện tại: Nokia 0 os Baseband: bản world, k quan tâm đến bb =)) SHSH: all SHSH
    Thanks
    286

máy nào cũng làm đc hết. cái chính là có làm đúng hay k thôi nhé

Thanks
    224

Quote Nguyên văn bởi kevinhang Xem bài viết
    sau mình cày ip4 mình không được vậy anh em nào bị khg chi? mình vơi'
    ---> add @2x

Thanks
    6

Ban ơi. Phiền bạn chỉnh lại cho mình với.Mấy hôm nay mình đợi mãi không thấy bạn làm dùm mình. Cố gắng giúp mình với nha

bossmobile đang ẩn Super Vip Tài sản: ~~~> Anh không khóc khi loài người chết hết iOS hiện tại: ~~~~~> Anh không buồn khi thế giới đổi thay Baseband: ~~~~~~> Anh chỉ khóc khi ̶n̶̶g̶̶ư̶̶ờ̶̶i̶ ̶y̶̶ê̶̶u̶ anh khóc SHSH: ~~~~~~~~~> Anh chỉ buồn khi ̶n̶̶g̶̶ư̶̶ờ̶̶i̶ ̶ấ̶̶y̶ xa anh.
    Thanks
    1.273

Quote Nguyên văn bởi gorki Xem bài viết
    Ban ơi. Phiền bạn chỉnh lại cho mình với.Mấy hôm nay mình đợi mãi không thấy bạn làm dùm mình. Cố gắng giúp mình với nha
    máy của mình ko có font chữ TQ nên ko hiển thị đc
    thêm nữa là kiểu slide này chỉ thích hợp với 2G/3G/3GS còn với IP4 mình chưa có máy test nên ko thể làm chính xác cho các bạn đc.
    khi nào test cẩn thận mình sẽ lập topic nhận yêu cầu của IP4
    Mình đã ko còn tham gia diễn đàn lâu rồi. Mong các bạn vui lòng ko add yahoo và SDT. Thanks

10. Trong số 3 thành viên sau đây đã cảm ơn bossmobile cho bài viết này:

nguyencau2206 (26-11-2010), thang2804 (26-11-2010), Tuan.Lee (27-11-2010)

Thanks
    6

Iphone của mình là 3gs mà. bạn không cài font tiếng trung được ah. Vậy bạn làm dùm mình hai chữ : Hoàng Chương nha. Bạn làm nhiều mầu để mình xem cái nào đẹp thì xài vậy. Thank trước

Thanks
    2

làm cho em 1 cái Nguyên Love và Nguyên Mobile ko lấy trái tim ở giửa nha bạn .... ! font và màu giống bạn Quân Nguyễn ở trang 20 ... ! mình xài 3gs nha thanks

Trang 21/224 ĐầuĐầu ... 1119202122233171121 ... CuốiCuối