Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề ::: Cách khắc phục lỗi cài đặt facebook và các phần mềm khác trên IPhone 3GS

Thanks
    0

Mặc định Cách khắc phục lỗi cài đặt facebook và các phần mềm khác trên IPhone 3GS

Mình xài máy IPhone 3GS phiên bản 5.0.1 (9A405), facebook và các phần mềm khác download từ trên cài trực tiếp trên điện thoại thì bị báo lỗi "Cài đặt thất bại". Còn cài đặt bằng thông qua Itools trên máy tính thì bị báo lỗi "Unable to create temporary folder". Lúc trước cài đặt thì bình thường, sau này tự nhiên cài đặt cái nào cũng bị báo lỗi. Có ai giúp mình với. Cám ơn nhiều !!!

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi xicotvn; 13-02-2014 lúc 08:51 PM

Thanks
    268

Quote Nguyên văn bởi xicotvn Xem bài viết
    Mình xài máy IPhone 3GS phiên bản 5.0.1 (9A405), facebook và các phần mềm khác download từ trên cài trực tiếp trên điện thoại thì bị báo lỗi "Cài đặt thất bại". Còn cài đặt bằng thông qua Itools trên máy tính thì bị báo lỗi "Unable to create temporary folder". Lúc trước cài đặt thì bình thường, sau này tự nhiên cài đặt cái nào cũng bị báo lỗi. Có ai giúp mình với. Cám ơn nhiều !!!
    Bạn reboot lại iPhone rồi cài lại app xem sao, nếu ko đc thì restore lại máy và thử lại.

Thanks
    0

Mình ko biết cách restore, bạn có thể giúp mình được chứ?

Tungdigitall đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: 3.3S.4.4S.5.5S iOS hiện tại: iOS 4.5.6.7 Baseband: Tất cả các BB Hiện Tại SHSH: 4.5.6.7
    Thanks
    13

...Inbox...
    Tung.Digital​

Triệu Quốc Bảo đang ẩn I ❤ HeaveniPhone Tài sản: Xài đỡ Lumia 630 iOS hiện tại: Winphone 8.1
    Thanks
    721

bác thử reset all settings nếu reboot k đc nha , k thì dùng iFaith dump shsh 5.0.1 ra rồi build fw custom restore lại nha
    Anh Em Nào Ở Đà Lạt Inbox Mình Giao Lưu Gặp Mặt Nha

6. Các thành viên đã cảm ơn Triệu Quốc Bảo cho bài viết này:

lehoangvu639 (03-03-2014)