Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề ::: Xin phần mềm quản lý triệt để các ứng dụng chạy ngầm trên iPhone (iPhone 4 iOS4)

Thanks
    7

Mặc định Xin phần mềm quản lý triệt để các ứng dụng chạy ngầm trên iPhone (iPhone 4 iOS4)

Mình dùng iPhone 4 iOS 4.0.2. Mình nghịch máy bao giờ cũng để chế độ máy bay, nhưng không hiểu sao tiền net dùng hàng tháng vẫn cao đều . Mình nghĩ là có các chương tình nó kết nối Net ngầm trên máy, cho nên nhà mình có ai có phần mềm quản lý ứng dụng đang chạy trên iP không thì cho mình xin với.
    Thank cả nhà nhiều!

Xem các chủ đề tương tự:

2. Các thành viên đã cảm ơn quanghuy88 cho bài viết này:

toidaikho (18-10-2010)

Eric.D đang ẩn Vip Tài sản: 3G/3Gs/IP4 iOS hiện tại: 3.1.2 to 4.2.1 Baseband: 5.13.04 - 2.10 SHSH: full
    Thanks
    686

Bạn có thể bật SBSetting để theo dõi xem các ứng dụng nào đang chạy. Hoặc kiểm tra chế độ 3G có on ko? tắt wifi chưa ?
    Dùng thử xem có thay đỗi ko, nếu vẫn vậy thì tính tiếp đường khác

Thanks
    17

Quote Nguyên văn bởi quanghuy88 Xem bài viết
    Mình dùng iPhone 4 iOS 4.0.2. Mình nghịch máy bao giờ cũng để chế độ máy bay, nhưng không hiểu sao tiền net dùng hàng tháng vẫn cao đều . Mình nghĩ là có các chương tình nó kết nối Net ngầm trên máy, cho nên nhà mình có ai có phần mềm quản lý ứng dụng đang chạy trên iP không thì cho mình xin với.
    Thank cả nhà nhiều!
    Bạn vào Cydia....seach ztogle rồi cài đặt. Thoát ra màn hình Springboard mở ztogle lên, chương trình sẽ giúp bạn lựa chọn nhé.
    Chúc vui..

kendu2412 đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: iPhone 3Gs - iPhone 4 - iPod 4 iOS hiện tại: 4.3.1 Baseband: 05.13.04 - 03.10.04 ( TETHERED UNLOCK ) SHSH: 4.0 ==> 4.3.1
    Thanks
    797

Nếu dùng SBSETTING trên 4.0.2 có thể xài Removebackgrounds để thoát triệt để các ứng dụng đang chạy ngầm. Và 1 điều nữa là chỉ có 4.0.x mới dùng đc RemoveBackgrounds, nếu là 4.1 sẽ bị Safemode
    KENDU2412 INSURED BY
    HEAVEN IPHONE
    YOU HIT ME !! WE HIT YOU !!

6. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn kendu2412 cho bài viết này:

oneforall108 (18-10-2010), tommybhms (18-10-2010)

Thanks
    0

cac bac cho e hoi e moi dung iphone4.phan app store cu hien len so ma e ko biet thoat re khieu j.thanks cac bac

Mem mới lưu ý: Viết bài tiếng việt có dấu (nhắc nhở lần 1)
    Lần sửa cuối bởi hoangson614; 25-05-2011 lúc 10:10 AM

MrDuc đang ẩn Member ViP Tài sản: iPhone 4s World 16Gb iOS hiện tại: iOS 7.0.4
    Thanks
    343

Quote Nguyên văn bởi habac84 Xem bài viết
    cac bac cho e hoi e moi dung iphone4.phan app store cu hien len so ma e ko biet thoat re khieu j.thanks cac bac
    Đó là các ứng dụng yêu cầu update. Bạn có thể update nếu mua bản quyền.
    Còn cr@ck thì cứ để có hoặc remove đi nếu bạn ko xài
    .....-:Heaven iPhone For Everyone:-.....

huynh anh đang ẩn Thành Viên Tâm Huyết Tài sản: IP4 iOS hiện tại: 4.3.3 Baseband: 4.10.01 SHSH: 4.2.1 ---> 4.3.3
    Thanks
    226

Quote Nguyên văn bởi habac84 Xem bài viết

Mem mới lưu ý: Viết bài tiếng việt có dấu (nhắc nhở lần 1)
    xóa app nào nó đòi update đi bạn,ko thì up lên chứ ko có cách nào làm mất được cả, dùng remove background cũng ko được đâu bạn, 4.3.3 giờ cũng xài được BG rồi
    16 chữ vàng:
    Láng Giềng Khốn Nạn
    Cướp Đất Toàn Diện
    Lấn Biền Lâu Dài
    Thôn Tính Tương Lai