Trang 3/3 ĐầuĐầu 123
Hiện kết quả từ 21 tới 26 của 26

Chủ đề ::: Thành phần dễ hư nhất trên Iphone, Ipad

Thanks
    2

Nói thì vậy thôi chứ cũng không cần quá cẩn thận tới mức mua về mang cất trong tủ kiếng đâu, em xài qua 3 cái ip rùi, 2 cái 2G và 3G thì em quăng quật quá trời, riêng con 3G thì cài cái game bowling em đã cho em nó lia lon ko biết bao nhiêu lần mà không sao cả, tất nhiên trầy xước thì nhiều nhưng xài vẫn mượt mà, riêng ip4 thì màn hình lại hơi dễ vỡ hơn vì em đã làm vỡ rùi hix và phải mua em khác, còn 3GS em chưa xài qua nên không dám bình loạn, tóm lại là của bền tại người cũng nên cẩn thận chút nhưng ko cần quá kỹ đâu

Thanks
    4.449

Question

Quote Nguyên văn bởi toidenroi Xem bài viết
    Nói thì vậy thôi chứ cũng không cần quá cẩn thận tới mức mua về mang cất trong tủ kiếng đâu, em xài qua 3 cái ip rùi, 2 cái 2G và 3G thì em quăng quật quá trời, riêng con 3G thì cài cái game bowling em đã cho em nó lia lon ko biết bao nhiêu lần mà không sao cả, tất nhiên trầy xước thì nhiều nhưng xài vẫn mượt mà, riêng ip4 thì màn hình lại hơi dễ vỡ hơn vì em đã làm vỡ rùi hix và phải mua em khác, còn 3GS em chưa xài qua nên không dám bình loạn, tóm lại là của bền tại người cũng nên cẩn thận chút nhưng ko cần quá kỹ đâu
    Mình mong có 1 cái mà dùng mà Chả có còn bạn lại đi lia bia lon

oneforall108 đang ẩn Administrator Tài sản: 1 iPhone 3Gs/2 iPhone 4 White/iPad 2 iOS hiện tại: 4.3.2/5.1.1 Baseband: 3Gs: 06.15/iPhone 4 :02.10/04.10.01 SHSH: 3.1.3~5.0 GM 5.1.1
    Thanks
    4.725
    Blog Entries
    1

Thật trớ trêu cái sự đời,mua hàng về không xài thì người ta zèm pha nói Hà tiện, keo không chảy nước,xài cẩn thận thì họ nói nâng như nâng trứng.còn mua hàng về xài cài này không ưng ý đổi,vứt,cho, tặng thì bị cho Là hoang phí,còn xài xả láng kg thương tiếc bỏ chổ này chổ kia cầm lên rớt xuống thì bị cho là kg biết xài đồ,tiếc của.có câu tục ngữ:Ở sao cho vừa lòng người,Ở rộng người cười,Ở hẹp người chê.Thử hỏi sao khi lấy vợ về phải sống thế nào (ĐÂY)????
    Lần sửa cuối bởi oneforall108; 11-11-2010 lúc 08:32 AM

Thanks
    4

Mình đưa ra thông tin chủ yếu là để tham khảo thôi. Có người khen có người chê thì mới lấy được thông tin khách quan. Tóm lại là ai xài ipad vào đây cho thông tin nhé, nghe nhiều về iphone quá chừng rồi.

Thanks
    241

cái gì cũng dễ hỏng..em sợ nhất là hỏng máy...hihihi

Thanks
    5

Quote Nguyên văn bởi pisoga85 Xem bài viết
    mình restore thường xuyên, xóa chép file jpa liên tục!!!h thấy lo quá!!!
    có mods nào biết cách bật ip lên mà không phải dùng nút home không??????????

Có thể dùng nút power

Trang 3/3 ĐầuĐầu 123