Trang 2/5 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 41

Chủ đề ::: Hỗ trợ cho các bạn sử dụng HiPStore gặp khó khăn

hoiclub đang ẩn Thành Viên Tài sản: 3gs , 4 , 5s iOS hiện tại: 5.1.1 , 6.1.3 , 8.1 SHSH: nhiều
    Thanks
    64

Quote Nguyên văn bởi cupidon741 Xem bài viết
    sao hipstore không cài app trực tiếp được nhỉ trong khi appvn thì cài trực tiếp được
    Cùng ý kiến bác này

Thanks
    2.696

Quote Nguyên văn bởi cupidon741 Xem bài viết
    sao hipstore không cài app trực tiếp được nhỉ trong khi appvn thì cài trực tiếp được
    truy cập trên safari iphone install trực tiếp đc mà

3. Các thành viên đã cảm ơn Colonel Jason cho bài viết này:

hipstore (30-10-2014)

Thanks
    7

Quote Nguyên văn bởi Colonel Jason Xem bài viết
    truy cập trên safari iphone install trực tiếp đc mà
    Cài được nhưng ngừng cập nhật lâu rồi...

KizzLil™ đang ẩn ♥♥♥ Banned ♥♥♥ Tài sản: iphone 3gs, Iphone 5, Iphone 7plus iOS hiện tại: IOS 6.1.2 (10B146), IOS 8.1 (12B411), 10.3.1 Baseband: 5.13.04, 7.03.00 SHSH: 62 tự do cân được sh hơm :))
    Thanks
    1.422
    Blog Entries
    7

Quote Nguyên văn bởi daviddangts Xem bài viết
    Cài được nhưng ngừng cập nhật lâu rồi...
    ngừng cập nhật gì bạn? hipstore safari làm gì có cập nhật hả bạn?

ttoan123 đang ẩn Thành viên Tài sản: iPhone 5 White iOS hiện tại: iOS 7 Baseband: 5.00.01 SHSH: No SH chỉ có Li thôi
    Thanks
    83

Hip store nhiều ứng dụng thật đấy nhưng tải lâu với khó khăn hơn so với mong các bác nghiên cứu làm cái ứng dụng tương tự như cứ vào đó là tải về đơn giản tiện lợi. Cảm ơn

Thanks
    7

Quote Nguyên văn bởi KizzLil™ Xem bài viết
    ngừng cập nhật gì bạn? hipstore safari làm gì có cập nhật hả bạn?
    Cách đây hơn 2 tháng hipstore trên safari vẫn up app đều nhưng cho tới h k có thêm app mới. là do thiếu người nên k up thêm app vậy bảo ngừng cập nhật có gì sai????

firmwareios10 đang online Tài sản: 3gs,4 iOS hiện tại: nothing Baseband: 04.10.01 SHSH: bán rùi
    Thanks
    2.114

Cách đây hơn 2 tháng hipstore trên safari vẫn up app đều nhưng cho tới h k có thêm app mới. là do thiếu người nên k up thêm app vậy bảo ngừng cập nhật có gì sai????
    đâu phải ai cũng rảnh update app/game cho bạn mọi lúc mọi nơi đâu,đây là diễn đàn free all,ngta còn có công ăn việc làm mà bạn,bạn trả lương đi thì ae store sẽ update đều đăn cho bạn

Thanks
    7

Quote Nguyên văn bởi firmwareios8 Xem bài viết
    đâu phải ai cũng rảnh update app/game cho bạn mọi lúc mọi nơi đâu,đây là diễn đàn free all,ngta còn có công ăn việc làm mà bạn,bạn trả lương đi thì ae store sẽ update đều đăn cho bạn
    Thứ nhất mình chưa hề bắt buộc các bạn phải làm ngay và luôn cho mình...

Thứ hai topic này là góp ý...h góp ý thì không được?

Thứ ba các 4rum lập ra để chia sẻ, lúc có tâm huyết thì làm free h hết tâm huyết thì đòi lương?

Thứ tư về vd lương bổng thì hỏi admin ấy, mấy cái 4rum thu nhập chính là từ quảng cáo, trừ tiền duy trì sever ra thi cũng dư kha khá đấy

Tóm lại là mình cũng chả đóng góp được gì cho 4rum nên chỉ góp ý thế thôi, các bạn cảm thấy còn tâm huyết thì làm không thì cũng không sao, vì ngoài HIP ra vẫn còn nhiều nguôn khác. Các bạn không làm thì các 4rum khác được lợi hơn thôi. Nên bạn đừng vào mà xoắn lên như thế nữa nhé. Thành viên có hơn 4K bài mà sao nc nghe như mấy đứa mới tham gia diễn đàn lần đầu vậy.

firmwareios10 đang online Tài sản: 3gs,4 iOS hiện tại: nothing Baseband: 04.10.01 SHSH: bán rùi
    Thanks
    2.114

Thứ ba các 4rum lập ra để chia sẻ, lúc có tâm huyết thì làm free h hết tâm huyết thì đòi lương?

Thứ tư về vd lương bổng thì hỏi admin ấy, mấy cái 4rum thu nhập chính là từ quảng cáo, trừ tiền duy trì sever ra thi cũng dư kha khá đấy

Tóm lại là mình cũng chả đóng góp được gì cho 4rum nên chỉ góp ý thế thôi, các bạn cảm thấy còn tâm huyết thì làm không thì cũng không sao, vì ngoài HIP ra vẫn còn nhiều nguôn khác. Các bạn không làm thì các 4rum khác được lợi hơn thôi. Nên bạn đừng vào mà xoắn lên như thế nữa nhé. Thành viên có hơn 4K bài mà sao nc nghe như mấy đứa mới tham gia diễn đàn lần đầu vậy.
    1:làm ngay và luôn sao đc bạn,ae ai cũng có công việc mà,diễn đàn khác ngta có lương còn dđ mình free ko ah,bạn thử ngồi tải 1 app rùi thuốc xong up ngược vào coi lâu ko,chứ đừng nói game/app store apple có hàng triệu cái....sao bạn ko lên store trên pc,link update đầy đủ
    2:cái này mình cũng góp ý thôi chứ xoắn bạn hồi nào
    3:mình ko đòi lương nha bạn,mình làm store từ lúc mới vào dđ đến giờ chư ăn đồng lương nào chủ yếu làm vì đam mê
    4:sao bạn biết tiền quảng cáo duy trì server mà còn dư,bạn có lập dđ lần nào chưa,sao phán hay vậy
    p/s:free thì là vậy thích thì vô,ko thích a lê hấp mời bạn.Còn việc bạn nói 4000 bài mà cm như vậy,xin lỗi mình còn hơn tuổi bạn,thích gì thì qua đây chơi đừng a hùng bàn phím.qua phú nhuận ,ngay ngã tư phú nhuận mình hứa tiếp bạn nồng hậu,hỏi ae 4 rum địa chỉ mình bạn muốn a hùng bàn phím hay ngoài đời thì qua đây...........

11. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn firmwareios10 cho bài viết này:

KizzLil™ (08-11-2014), TruongHai79 (14-11-2014)

aLex. đang ẩn Trial Moderators Tài sản: iPhone 6s iOS hiện tại: HĐH IOS 9 Baseband: 9999 SHSH: đã là đại gia thì cần gì lưu shsh.quẩy là quẩy là quẩy lên hết :))
    Thanks
    19

vậy bạn tham gia vào diễn đàn là do tâm huyết.hay chỉ lên tìm cái gì hay ho.free mang về?,và bạn đã bgiờ ấn vào mục quảng cáo chưa?,tốt nhất những người mới hay cũ kô chỉ cứ là member thì vào xong bình luận muốn gì là phải có.mà hãy vào vì đam mê.cống hiến cho diễn đàn.
    đọc cái cmt của chú làm anh suýt rơi cái iphone 5Gs mạ vàng hệ ios 7.2 camera 10.mp , màn hình làm bằng đá kim cương xuống dưới sàn nhà gỗ 700 triệu \ m2 của Đức. Nhưng mà buồn cười quá nên đụng tay vào cái bàn làm bằng bạc sáng vs pha lê, làm rơi 5 cái vertu vàng nguyên và 3 cái ipad 6 xuống cái hồ nuôi cá rồng thần mắt đỏ 700 triệu\con hư hết rồi. Bắt đền âyýyyyyyy
    Giảm Giật + Tiết Kiệm Pin Cho Máy
    Bảo Mật Tài Khoản ID Apple
    tớ Google hộ nhé ^^

Trang 2/5 ĐầuĐầu 1234 ... CuốiCuối