Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: hackactive khi JB bằng redsn0w

Thanks
    0

Mặc định hackactive khi JB bằng redsn0w

các huynh cho hỏi em đang dùng 3GS 4.1 bb 5.14 new bootroom, em định dùng redsn0w để JB và nâng bb lên 6.15 nhưng em k biết là khi restore lại fw 4.1 gốc thì redsn0w nó có hackactive đc không vì em không có sim gốc để active? ai biết trả lới giúp em với, thanks

Xem các chủ đề tương tự:

doanquanghung đang ẩn Thành viên tích cực Tài sản: iPhone 3GS - 4 -4s / iPad 2 iOS hiện tại: 4.0->5.0.1
    Thanks
    72

Quote Nguyên văn bởi linhmepu Xem bài viết
    các huynh cho hỏi em đang dùng 3GS 4.1 bb 5.14 new bootroom, em định dùng redsn0w để JB và nâng bb lên 6.15 nhưng em k biết là khi restore lại fw 4.1 gốc thì redsn0w nó có hackactive đc không vì em không có sim gốc để active? ai biết trả lới giúp em với, thanks
    khi bạn nâng BB lên 6.15 thì ko thể restore đc fw gốc của IP mà chạy đc 3/4 thì sẽ báo lỗi vì IP ko hỗ trợ BB này bạn chi có thể restore FWcustom thôi . đến khi nào các bản FW có BB từ 6.... trở nên thì bạn có thể restore fw gốc đc.

Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi doanquanghung Xem bài viết
    khi bạn nâng BB lên 6.15 thì ko thể restore đc fw gốc của IP mà chạy đc 3/4 thì sẽ báo lỗi vì IP ko hỗ trợ BB này bạn chi có thể restore FWcustom thôi . đến khi nào các bản FW có BB từ 6.... trở nên thì bạn có thể restore fw gốc đc.
    mình chưa có nâng bb 6.15 mà

Thanks
    61

khi bạn dùng redsn0w để jailbreak và nâng BB chi FW 4.1 thì sẽ tự active luôn, bạn yên tâm, thân