Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề ::: Đánh giá sản phẩm dây da của Dragoncraftvn dành cho Apple Watch.

Thanks
    919
    Blog Entries
    1

Mặc định Đánh giá sản phẩm dây da của Dragoncraftvn dành cho Apple Watch.

Sau khi Apple đưa ra bản vẽ chi tiết về phụ kiện làm dây đeo cho Apple Watch đầu tháng 5 vừa qua thì các bên thứ ba bắt đầu sản xuất dây da cho Apple Watch. Những chiếc dây da này là những chiếc dây da theo kiểu và kích thước của đồng hồ truyền thống và nó dùng được cho Apple Watch là nhờ vào cái kết nối (Lug) theo chuẩn mới của Apple.

Tham khảo trên website của DragonCraftvn và một số nơi có giới thiệu về dây da đồng hồ Apple Watch của bên thư 3 sản xuất, như trên ebay, amazon… thì mình quyết định đặt mua 1 bộ dây da của DragonCraftvn, bởi có rất nhiều mẫu mã và đúng gu phong cách của mình.

Khi đc cầm sản phẩm dây da của DragonCraftvn cảm nhận đầu tiên của mình là dây da đc làm từ chất liệu da thật, chắc chắn và chi tiết đến từng đường cắt, đường chỉ…dây dầy dặn nhưng rất mềm, một bộ sản phẩm gồm có túi đựng 2 ngăn rất cao cấp, bên trong là dây da và phụ kiện kèm theo gồm một tuốc vít, một đục kim, lug nối vs body Apple Watch, và khoá quai.

Việc thay dây rất dễ dàng chỉ việc tháo dây cũ ra và thay dây mới xong,

Cảm giác Khi đeo trên tay: Dây da bó sát cổ tay chứ không bị phồng cứng như mình vẫn nghĩ, rất chắc chắn, lần đầu đeo mà dây da rất mềm, dễ đeo, và lug nối body vừa vặn, chắc chắn ko lo bị tuột.
    Chiếc AW của mình là bản sport nhôm, mình kết hợp vs bộ da nâu đem lại một cái nhìn hoàn toàn mới lạ.

Bụi bặm và phong cách.

Từ một chiếc AW thể thao đơn giản, khoẻ khoắn, nhẹ nhàng chuyển sang một phong cách hầm hố, bụi bặm và bền bỉ… mình rất thích bởi đó cũng là phong cách của mình. Với mức giá 990k quả thực là còn cao, nhưng với mức giá đó bạn đc sở hữu một bộ dây da, chi tiết, khoá dây dày dặn và cao cấp, xứng tầm vs chiếc đồng hồ là hoàn toàn hợp lý…

Hầm hố, sang trọng.

Sau một buổi đeo trải nghiệm mình đánh giá như sau:
    - Ưu điểm:
    Chắc chắn, thời trang, mang phong cách rất riêng, ko tìm thấy phần lỗi trên cả 3 bộ dây mình đang có, dây da dầu như của mình thì cần tránh nước, nếu lo dây bị hôi, buổi tối mình chạy xe máy gặp mưa ướt áo và cả dây da đồng hồ nhưng về tẹo là dây lại khô như bình thường. ko qúa lo ngại bị ướt cho dây da dầu.
    - Nhược điểm:
    Da thật chắc chắn ko lau ẩm sẽ bị mốc, đi tắm cần phải tháo đồng hồ ra, (trước tắm chẳng bao giờ phải bỏ ra)
    Giá còn hơi cao.

Xem các chủ đề tương tự:

Lần sửa cuối bởi Aladin11980; 04-08-2015 lúc 12:16 AM

2. Trong số 5 thành viên sau đây đã cảm ơn Aladin11980 cho bài viết này:

hieukjd (04-08-2015), ifanvn-com (08-03-2016), nguyen-hoang (07-08-2015), thanhdh (06-11-2015), TruongHai79 (25-02-2016)

TruongHai79 đang ẩn Hip Đà Lạt Hip Tài sản: 1 Vợ + 1 con + Iphone 6s iOS hiện tại: 9.0.2
    Thanks
    256
    Blog Entries
    1

Tuyệt vời , lấy 1 em mới được

Thanks
    919
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi TruongHai79 Xem bài viết
    Tuyệt vời , lấy 1 em mới được
    Dùng một thời gian dây nó lì nhìn chất lắm

pikachu81 đang ẩn Thành Viên Tài sản: iphone 6 Plus - Apple Watch Steel 38m iOS hiện tại: 10.1.1 Baseband: 1.01.00
    Thanks
    57

dây này khỏi phải bàn mình cũng đang sử dụng của dragon craft
    Ai đừng một dạ hai lòng Đừng chê chân ngắn đừng khen chân dài Chân dài là của đại gia

6. Các thành viên đã cảm ơn pikachu81 cho bài viết này:

Aladin11980 (30-11-2016)