Trang 10/14 ĐầuĐầu ... 89101112 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 91 tới 100 của 135

Chủ đề ::: Hướng dẫn khi sử dụng Viber!

jery90 đang ẩn Thành viên Tài sản: 3GS world, bb 6.15 :| iOS hiện tại: 5.1.1 Baseband: 6.15.00 SHSH: 4.1,5.0.1,5.1,5.1.1
    Thanks
    39

các bác cho em hỏi cái này nó trừ lưu lượng thế nào vậy? dùng wifi thì không lo nhưng mà dùng 3G thì trừ thế nào còn biết đường mà gọi chứ đắt hơn gsm thì còn biết mà đổi mạng các bác ah

Thanks
    358

Quote Nguyên văn bởi jery90 Xem bài viết
    các bác cho em hỏi cái này nó trừ lưu lượng thế nào vậy? dùng wifi thì không lo nhưng mà dùng 3G thì trừ thế nào còn biết đường mà gọi chứ đắt hơn gsm thì còn biết mà đổi mạng các bác ah
    Dữ liệu đóng gói khi truyền tải của Viber là voice data nên dữ liệu data rất thấp, sure với bạn là bạn dữ liệu 3G của bạn mất đi bao giờ cũng rẻ hơn rất rất nhiều so với cước phí GSM bạn nhé. Yên tâm mà xài, thuê bao 3G của Mobi có 40k/tháng, bạn gọi viber nhiều quá chỉ sợ chai pin IP thôi
    Tất cả những người thất bại đều có một điểm chung : họ không nhận ra rằng lúc họ chạm đến thành công chính là lúc họ từ bỏ nỗ lực cuối cùng của mình - Thomas Edison

Thanks
    0

xin chào diễn đàn.
    Tôi muốn hỏi là làm thế nào để gọi những số ko nằm trong danh bạ của viber.
    moi khi thực hiện cuộc gọi những số ko nằm trong danh bạ của viber thi tôi lại bị chuyển sang chế độ gọi bằng thuê bao của mình.xin các bạn cho biết. thank các bạn nhiều

Thanks
    679

Quote Nguyên văn bởi jina Xem bài viết
    xin chào diễn đàn.
    Tôi muốn hỏi là làm thế nào để gọi những số ko nằm trong danh bạ của viber.
    moi khi thực hiện cuộc gọi những số ko nằm trong danh bạ của viber thi tôi lại bị chuyển sang chế độ gọi bằng thuê bao của mình.xin các bạn cho biết. thank các bạn nhiều
    Những thiết bị nếu sử dụng Viber thì khi bạn vào danh bạ ở Viber nó sẽ hiển thị lên. Và bạn chỉ call hoặc sms free với các thiết bị cũng dùng Viber thôi. Còn với thiết bị không dùng Viber thì nó tính phí call, sms... nhưng bình thường bạn à !
    Có sức khỏe là có tất cả !!!

Thanks
    5

Bạn cho hỏi là mình dang xài Andriod 2.3.5 và Iphone 3G cả hai đều cài Viber thành công. Vấn đề là cả hai mở app Viber va có wifi thì gọi cho nhau 2 chiều được, Nhưng khi Iphone đóng app lại ở chế độ chờ, có wifi thì không nhận được viber gọi từ máy adriod. Ngược lại, adriod chờ thì Viber Iphone gọi nhận dược. Bạn cho mình hỏi là làm sao bật Viber Iphone chạy ẩn. 24/24 vậy? Cám ơn các bro

Thanks
    5

Cho em hỏi em có con iphone 3g mói restore lại mà trước đó có cài viber dùng rồi bây giờ cài lại nhập số điện thoại ko thấy nó chạy nhảy gì cả là sao

Thanks
    1

Em cài toàn bị lỗi "no push notification token" là sao hả các bác.Em dùng ip 3G 3.1.3

Thanks
    8

Quote Nguyên văn bởi tuanvu609 Xem bài viết
    Em cài toàn bị lỗi "no push notification token" là sao hả các bác.Em dùng ip 3G 3.1.3
    Mình cũng bị như bạn.

Thanks
    19

k đăng kí được @@

Thanks
    0

Cái nầy cài trên ios 5.0.1 dc k bạn

Trang 10/14 ĐầuĐầu ... 89101112 ... CuốiCuối