Trang 5/7 ĐầuĐầu ... 34567 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 63

Chủ đề ::: Topic tư vấn, hỗ trợ giải pháp sửa chữa iPhone/iPad

hoiclub đang ẩn Thành Viên Tài sản: 3gs , 4 , 5s iOS hiện tại: 5.1.1 , 6.1.3 , 8.1 SHSH: nhiều
    Thanks
    64

Quote Nguyên văn bởi mr_zero1188 Xem bài viết
    Main có chạm ở đâu ko ? Hay bị ăn vào ic nguồn rồi ?
    e nói rõ ở trên rồi bác , máy e bị ăn nguồn sau đó e thay con usb , rồi thì ... bla bla ...

2. Các thành viên đã cảm ơn hoiclub cho bài viết này:

servicesoftware (12-12-2016)

kanames đang ẩn Thành Viên Tài sản: Iphone 5 white + Iphone 4 black + Ipad 4 16GB + Macbook pro with retina display iOS hiện tại: 7.1.2 7.0.4 Baseband: cao nhất :)) SHSH: 4.1.2
    Thanks
    7

Máy e bị lưu hình.dùng lâu bị in bàn phím lên mờ mờ để 5p là hết.cho e hỏi thay phản quang hay phải thay màn hình ạ.

vhungsieu đang ẩn Thành Viên Tài sản: iphone 3gs lock , iphone 5s qt iOS hiện tại: 6.1.6,10.1.1
    Thanks
    0

Iphone 5s QT của mình đang chạy IOS 10.1.1 mới nhất đang sài bình thường thì không sao hết nhưng nếu tắt nguồn mở lại nguồn bằng phím nguồn thì gặp tình trạng gọi điện không được, người khác gọi cho mình cũng không báo là ko gọi được nhưng máy mình vẫn không hiện cuộc gọi đến, và sạc cũng không được luôn. Nhưng khi mình tắt nguồn và cắm sạc vào thì máy mình sẽ tự động mở lại nguồn và sài bình thường, sạc được bình thường,mình thử tắt nguồn và mở lại bằng phím nguồn sẽ bị lại tình trạng ko gọi được và ko sạc được, chỉ khi tắt nguồn và cắm sạc cho máy tự mở mới sài được bình thường. Mình đã restore lại máy vẫn không hết, nay nhờ các bạn chỉ dùm mình máy mình bị gì và cách khăc phục ra sao xin cám ơn các bạn

Thanks
    30

Chào bạn,mình mua nhầm iPhone 6s AT&T trên craigslist bị icloud lock, không liên lạc đựơc ngừơi bán nên không active đựơc,clean imei. Bạn biết dịch vụ mở icloud cho mình biết, rất cám ơn.
    hau1996@ymail.com.

hung3442 đang ẩn Thành Viên Tài sản: 4s, 6s iOS hiện tại: 6.1.3, 9.3.3
    Thanks
    1

bác thớt cho em hỏi, con 6s của em, khi tắt hết đa nhiệm, khởi động lại máy, rồi vào antutu mà chỉ báo có 900mb/2gb ram trống là sao vậy bác? liệu có phải ip của em bị táy máy hay thế nào ko? hay chả nhé ios 9.3.3 nó ăn tận 1gb ram @@

Thanks
    3

Em có 1 con ipad air bị chết cảm ứng, e đã mang ra quán thay và thấy giờ cảm ứng rất ok, nhưng khi nhìn nghiêng thì thỉnh thoảng e thấy những ô chữ nhật giống như vở ô ly của học sinh cấp 1 trên màn hình. Cho e hỏi là có phải e bị thay mặt kính cảm ứng chất lượng rất kém không ạ?

mr_zero1188 đang ẩn Thành Viên Tài sản: Không có ! iOS hiện tại: Thay đổi thất thường. Baseband: Không quan tâm ! SHSH: Không còn ý nghĩa nữa rồi...
    Thanks
    134

Quote Nguyên văn bởi hghai1 Xem bài viết
    Em có 1 con ipad air bị chết cảm ứng, e đã mang ra quán thay và thấy giờ cảm ứng rất ok, nhưng khi nhìn nghiêng thì thỉnh thoảng e thấy những ô chữ nhật giống như vở ô ly của học sinh cấp 1 trên màn hình. Cho e hỏi là có phải e bị thay mặt kính cảm ứng chất lượng rất kém không ạ?
    Cảm ứng linh kiện thì thế thôi. Cảm ứng zin ko có hàng đâu bác, hoẹc có thì cũng mắc lắm
    iOS Technicians

mr_zero1188 đang ẩn Thành Viên Tài sản: Không có ! iOS hiện tại: Thay đổi thất thường. Baseband: Không quan tâm ! SHSH: Không còn ý nghĩa nữa rồi...
    Thanks
    134

Quote Nguyên văn bởi vhungsieu Xem bài viết
    Iphone 5s QT của mình đang chạy IOS 10.1.1 mới nhất đang sài bình thường thì không sao hết nhưng nếu tắt nguồn mở lại nguồn bằng phím nguồn thì gặp tình trạng gọi điện không được, người khác gọi cho mình cũng không báo là ko gọi được nhưng máy mình vẫn không hiện cuộc gọi đến, và sạc cũng không được luôn. Nhưng khi mình tắt nguồn và cắm sạc vào thì máy mình sẽ tự động mở lại nguồn và sài bình thường, sạc được bình thường,mình thử tắt nguồn và mở lại bằng phím nguồn sẽ bị lại tình trạng ko gọi được và ko sạc được, chỉ khi tắt nguồn và cắm sạc cho máy tự mở mới sài được bình thường. Mình đã restore lại máy vẫn không hết, nay nhờ các bạn chỉ dùm mình máy mình bị gì và cách khăc phục ra sao xin cám ơn các bạn
    Bạn thử chạy lại phần mềm nhé
    iOS Technicians

Thanks
    2

Restore Ipad toàn dính lỗi 14 . Fix mọi cách đều không được . Help meee
    Đã Và Đang
    Tìm Tòi - Học Hỏi !!!!

Thanks
    0

Em đang xài ip 7plus. Mua chưa đc 1 tháng thì té xe vỡ mặt kính với vênh nhẹ. Măn hình + cảm ứng còn tốt bt.
    Giờ em phải làm sao ạ?

Trang 5/7 ĐầuĐầu ... 34567 CuốiCuối