Trang 3/5 ĐầuĐầu 12345 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 50

Chủ đề ::: PG CLIENT - Jailbreak 9.2~9.3.3 (cert vĩnh viễn)

Thanks
    3

JB bằng bản tiếng Anh rồi giờ muốn JB bằng bản này thì làm sao?

Thanks
    23

Bạn xóa bản tiếng Anh đi, khởi động lại iphone để mất jailbreak rồi làm như hướng dẫn của mình ở trang 2 đó bạn.
    Lần sửa cuối bởi haurom; 11-11-2016 lúc 10:57 AM

Thanks
    966

Oánh dấu phát. Của mình đến tháng4 năm 2017 mới hết. Chắc khi đó thời thế đã thay đổi rồi.

Thanks
    23

Đây mình có quay cái video chứng minh nó không hết hạn cho mọi người xem không lại bảo mình xạo. Còn cách cài thì như bạn top nói là tải file ipa đó về và cái PPhelper.
    1/ Cài PPHelper trước.
    2/ Kết nối iphone với máy tính để PPHelper nhận dạng iphone.
    3/ Tìm đến file PG đã tải về ban đầu, chuột phải và chọn install với PPHelper.
    4/ Khi thấy PP Client đã xuất hiện trong máy thì ngắt kết nối với máy tính. Mở wifi lên và chạy chờ một lúc khi cái PG hiện số 6 thì khoá màn hình lại và để nó tự động. Sau khi máy Respring thì đã jailbreak xong với không lo chứng chỉ nữa.
    * Lưu ý: Do đây cũng là cách jailbreak của Pangu nên khi reboot máy là mất jailbreak nha các bạn. Nhưng file jailbreak này không có thời hạn nên reboot thì ta chạy lại file PG. Trong quá trình jailbreak file PG đó sẽ "đẻ" ra cái PPjailbreak như của 25pp nhưng khi mất jailbreak thì cái PPjailbreak cũng không chạy được đâu.

Chúc các bạn thành công !!!

Link cm youtube:

onlyyou0202 đang ẩn Thành Viên Tài sản: iPhone 6 Plus, iPad Air iOS hiện tại: 8.4
    Thanks
    174
    Blog Entries
    1

Quote Nguyên văn bởi haurom Xem bài viết
    Đã thử và thật không thể tin nổi cái PG của bạn topic là vĩnh viễn thật. Mình đã thử để thời gian lên năm 2020 thì cái PPJailbreak và cái Pangu tiếng Anh nó kêu là ứng dụng không sẵn có nữa nhưng còn cái PGClient của bạn topic thì không bị, vẫn mở lên và jailbreak tiếp được (không đòi id và mật khẩu). Mình xin xác thực có thật 100%. Xin cám ơn bạn top đã chia sẻ cho mọi người. Chúc bạn vui vẻ.
    cái này là app đã từng được đưa lên AppStore, nên mới có cert vĩnh viễn, có gì mà không tin nổi hả bạn

Vũ Kết Bắc đang ẩn Thiên Ngoại Phi Tiên Tài sản: iPhone 5 Gold Edition J/A iOS hiện tại: 8.2 Baseband: 7.03.00 SHSH: Lưu rất nhiều mà chẳng thuộc về ai :x
    Thanks
    159
    Blog Entries
    3

Bồ tèo nói thì hay nhưng bây giờ cái PG nó bắt đăng nhập tài khoản và tài khoản thì đã bị apple khóa, làm thế méo nào mà chạy đc PG còn đòi jb chán
    Quote Nguyên văn bởi haurom Xem bài viết
    Đây mình có quay cái video chứng minh nó không hết hạn cho mọi người xem không lại bảo mình xạo. Còn cách cài thì như bạn top nói là tải file ipa đó về và cái PPhelper.
    1/ Cài PPHelper trước.
    2/ Kết nối iphone với máy tính để PPHelper nhận dạng iphone.
    3/ Tìm đến file PG đã tải về ban đầu, chuột phải và chọn install với PPHelper.
    4/ Khi thấy PP Client đã xuất hiện trong máy thì ngắt kết nối với máy tính. Mở wifi lên và chạy chờ một lúc khi cái PG hiện số 6 thì khoá màn hình lại và để nó tự động. Sau khi máy Respring thì đã jailbreak xong với không lo chứng chỉ nữa.
    * Lưu ý: Do đây cũng là cách jailbreak của Pangu nên khi reboot máy là mất jailbreak nha các bạn. Nhưng file jailbreak này không có thời hạn nên reboot thì ta chạy lại file PG. Trong quá trình jailbreak file PG đó sẽ "đẻ" ra cái PPjailbreak như của 25pp nhưng khi mất jailbreak thì cái PPjailbreak cũng không chạy được đâu.

Chúc các bạn thành công !!!

Link cm youtube:
    khi nàotrên đường đời tập nập
    ta
    vô tình vấp phải cục iphone

Thanks
    10

Quote Nguyên văn bởi Vũ Kết Bắc Xem bài viết
    Bồ tèo nói thì hay nhưng bây giờ cái PG nó bắt đăng nhập tài khoản và tài khoản thì đã bị apple khóa, làm thế méo nào mà chạy đc PG còn đòi jb chán
    Cài bằng PPHelper kià cha nội
    PPHelper sẽ giúp mình add ID Apple đã từng mua app này trên Store
    Không có chữ ký.

8. Trong số 2 thành viên sau đây đã cảm ơn Lê Minh Tâm cho bài viết này:

haurom (11-11-2016), Vũ Kết Bắc (23-03-2017)

Thanks
    23

Đã kêu là tìm file PGClient của teiron@25pp.com rồi cài bằng PPHelper (sau khi cài bằng PPHelper nhớ bấm vào cái cờ lê của PPHelper để nó fix lỗi id Apple. Cái này chỉ cần làm 1 lần thôi.). Không biết ông thần@Vũ Kết Bắc đã đọc và xem hết video chưa nữa mà vào nói như vậy.

Sucre đang ẩn Thành Viên Tài sản: iPhone 6 Plus - 64GB iOS hiện tại: 9.3.2 Jailbreak Baseband: VIETTEL
    Thanks
    5

Hay quá. Tks chủ thớt. Oánh dấu mai làm thử mới được. Đang bị giới hạn đến tháng 4/2017

Thanks
    3

Đã JB thành công cám ơn bạn nhiều !

Trang 3/5 ĐầuĐầu 12345 CuốiCuối